Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chào mừng em Kim Liên đến với các chàng trai và các cô gái lớp L2 0205.
Bây giờ là lịch mới: Ngày mai thứ 6 - ngày truyền thống của đảng, mọi người đi hầu chú đá bóng tại Vạn Phúc, 8h, cấm vắng mặt.

Vừa đi hầu Chú đá bóng về, mệt wá!!! Đội Gấu chán wá, mới đá được một lúc thấy trời mưa là bỏ về ---> nhụt chí anh em!!! ---> cả lũ bỏ về sớm 20 phút

Hôm nọ mọi người làm em với con Diệp xa lộ khổ quá chừng đấy nha'.lần sau đi đâu thì quyết định trước và chắc chắn luôn đi chứ ko thì chỉ khổ cho chị em thôi.

Lớp mình muốn đi chơi là phải hẹn trước 1 tuần và phải lên lịch thật cẩn thận thì mới may ra.
Vừa về tối nay chú đã thúc giục đi đá bóng tiếp ngày thứ 3, chú bảo sau ngày hôm nay tinh thần chú lại trở lại như trước, " bừng bừng khí thế ".
Mọi người mau cho đánh giá về logo lớp để mau mau làm áo.

Hôm nay đá bóng thua cũng cay thật, đội mình toàn thằng bán độ :D
To MT: mày có logo mới thì post lên đi, anh em còn xem. Tại lớp mình chẳng ai biết vẽ vời gì cả, có mỗi mày thôi, thế nên cố gắng giúp lớp cái :D

Này, logo là một chuyện, nhưng mà phải nghĩ cả mẫu áo nữa. Màu sắc, kiểu cách...
Tớ và Quỳnh Anh nghĩ: L2 ý, số 27, khi lật ngược lại thì sẽ thành L2, viết thử mà xem. Nhưng nếu như thế thì ko làm được kiểu LP. Với cả cái chữ TOGETHER 4EVER, nghe cứ chuối củ thế nào ý. Nhưng mà kể ra nghĩ được chữ khác cũng khó... Chả biết
Còn kiểu áo thì con trai sẽ mặc áo... bình thường, còn con gái thì áo tay cộc, đến gần vai,( suýt thì thành áo sát nách), kiểu thế. Thấy thế nào?
Mọi người phải cho ý kiến đi chứ, cứ thế này mãi thì ko làm được.

nhớ hồi lớp 10 đã bàn kiểu áo rùi mà.sao ko làm kiểu áo phông+áo bóng rổ ở ngoài ấy? logo thì tớ ko dám bon chen...:D

Minh Nhật đã viết:
mẹ.
bọn kim liên xấu lắm đấy.cứ trêu đi các anh em.rùi gặp thảm cảnh của em "vũ nữ" thì dắt nhau đi tự tử không kịp!

Thằng Nhật kia, bên trường Kim Liên toàn bọn bạn tao sao mày dám chửi Kim Liên thế hả.

Rõ là H.Sơn có khác, chuyên gia chơi nổi:p
Lớp mình thứ 4 đi tập trung huh? Xong về nhà tớ chơi nhé ;)

Ok ko mọi người, thứ 3 tuần sau đá bóng như lời của chú, còn thứ 4 đi đến nhà QA chơi, mau cho ý kiến. Việt ủng hộ.

Này,sao mà cái web thằng bảo làm khó vào thế,chậm ơi là chậm.

Này,vào được rồi mà lúc register lại bận kinh thế?Mà thành viên L2 thì cần gì phải register hả?

Tình hình bên đấy thế nào hả PDuy, dạo này có khủng bố gì ko, thằng Bin Laden bạn tao dạo này đang ốm, chắc ko đánh đấm gì đâu, yên tâm :)).
To Mai Anh, 27 viết ngược lại thành L2 cũng hay, nhưng số 27 chẳng có ý nghĩa gì cả :(. Bây giờ design thế nào mà cái logo có mấy chữ chung nét hay đan vào nhau ... thì hay. Cái này nhờ MT cả :D
To HS: ông thì lúc nào chẳng thích áo chim cò + hoa lá sặc sỡ :))
Ờ, mai đá bóng, mong là mọi người đi đủ, CHÚ đang hứng lắm đấy :D
Còn T4 tập trung xong về nhà QA chơi hả ? Hay quá còn gì, tớ vẫn chưa bít nhà QA.

thứ tư có hẹn với bọn trại hè rồi, đi muộn một tẹo được ko ?
mà kế hoạch là về nhà QA rồi sao nữa?

To Dương: Tao mới nghĩ ra 2 cái logo: 1 để in đằng trước, 1 để in đằng sau!!!
Cái đằng trước déign theo mẫu bắt trước NBA!!!

Theo nhận xét của Sinh Khoa thì logo này đẹp hơn mấy cái trước :d!!! Nếu màbọn mày chê nốt cả cái này thì chắc tao chịu thui!!! Làm một mình khó lém!

e he, lâu lắm ko lên thấy nhớ mọi người quá.
nghe kể có em gì làm quen với lớp mình thế, có "thừa" em nào thì bảo tao với.
mà tao đang thiếu bồ, đứa nào kiếm tao cái

ngoài đó lớp mình hay đá bóng nhỉ,sướng thật,chả bù cho tao ở trong này đến giải trường chúng nó(mấy thằng chả dậy thể dục) còn bắt đá bóng nhựa mới đau (bóng nhựa 3 lớp),sân trong này đắt dã mân,lại rộng,đá là cứ phải cử 2 thằng trực chiến đạp xe đi nhặt bóng,nhặt kô cũng hết mie nó giờ.
thích chơi trội như hữu sơn ở trong này là bị mấy thằng giám thị quy vào tội "bạo động" ngay--->đuổi học vài ngày.khổ lắm!(điếm)
to nhật "rau mùi" :mày có vẻ được hâm mộ nhỉ,trong nay cũng có mấy em muốn làm wen đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên