Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cuối cùng mai lớp mình đi đâu đấy????
Đừng đến nhà Hoàng CM làm gì!!!!!!!!!!!

Tôi nói nốt 1 ý thôi, ko gọi là câu bài đâu, nói cho vui thôi nhé, tự nhiên bảo mình câu bài để mất 2 dòng giải thích.
Đến nhà HCM xa lắm, đến nhà cô Tâm đi.

Cái logo của MT trông cũng được đấy chứ, cho thêm một ít chi tiết nữa thì đẹp hơn, vẽ mấy cái hình trông nhắng nhắng chẳng hạn. Mà phải có 2 hình chứ, 1 cái mặt trước, 1 cái mặt sau.
Mà MT post cái link forum lớp mình đi, ai mà nhớ được
To CN + HS: các ông câu bài cũng ko sao, ko trách về ý thức, nhưng quả thật nếu câu bài nhiều quá, về sau mọi người đọc thấy rối. Nếu toàn bài như kiểu này, mọi người sẽ ko biết đọc từ đâu.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đi về nhà Việt đi!
44 ngõ 49 Huỳnh thúc Kháng!
He he nhắc mấy đứa chưa biết

Uh, thấy logo cũng tạm được, nhưng hơi cứng, cứ như là tem hàng xuất khẩu ý, 02-05 như kiểu đóng dấu.

Lớp mình thật là... Hôm nào đi chơi cũng chỉ ... về nhà một đứa nào đấy... ăn trưa... đi xem phim... đi ăn chè... đi về. Lúc bàn bạc thì rõ là lâu.

tóm lại là hôm nay đi về hả?làm mình mất công đợi :((
lớp mình tuần sau tập trung xong đi trượt patin nhé?có đi đâu khác thì bàn luôn đi

topic của các anh các chị vui quá, thỉnh thoảng cho em vào tham gia với được ko ạ ?em là Kim Liên, học lớp 11 văn, tại em chưa phải là thành viên của HAO nên phải mượn nick con bạn vào post bài, hì hì , à mà có anh nào lớp L2 muốn làm quen với lớp văn ko ạ? em sẽ giúp.... chỉ sợ các anh chê con gái văn xấu thôi ^_^

Em Kim Liên này có vẻ biết chỗ để liều đấy (hình ảnh này tao thấy có giống người yêu Việt ở 12văn,cái con khát... ấy,đúng là truyền thống lớp văn,bái phục bái phục :)) ).Thể theo mong ước của em ấy anh em L2 ra tay đi nhưng cẩn thận đừng động vào em văn võ song toàn đấy [-x

eee, tôi là Việt đây, người yêu nào thế, viết bậy vừa thôi, gán ghép lung tung

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
He he!Sáng nay lớp mình đi chơi vui vãi!!
Biết ngay lại đi bắn!!!!!!
Mình ra hàng không có máy ngồi......đã thế lại còn được anh Hoàng CM anh ý ban cho đặc ân trả tiền máy cho anh để anh về trước!!!!

Lớp mình thứ 4 tuần sau thế nào đây cho ý kiến.
To Bảo MT: Biểu tượng ko những cần đẹp mà còn phải đơn giản 1 chút nữa, đây là logo mình in lên áo mà, nếu làm thế này thì làm sao mà in được lên áo, nếu đem đi in áo màu đơn giản theo mẫu kia thì trông xấu lắm.

Nguyễn Mai Anh đã viết:
Lớp mình thật là... Hôm nào đi chơi cũng chỉ ... về nhà một đứa nào đấy... ăn trưa... đi xem phim... đi ăn chè... đi về. Lúc bàn bạc thì rõ là lâu.
hehe,thế mới là L2 chứ.

À,mà quên mất.

Rất hoan nghênh các ý kiến rất khách quan của các bạn lớp khác! :)

_ Phan Duy sang đấy thế nào mày ? Host của mày thế nào ? mà thỉnh thoảng gửi message về cho tao với :D (ko những tớ và các bạn khác, cô Tâm, cô chủ nhiệm lớp mình ý, cô cũng nhớ ấy lắm đấy :)))
_ Sáng nay lớp lại tan đàn sẻ nghé, chán quá. Hic, tôi ra muộn, deck còn máy mà chơi, lại lủi thủi đi về :( :D.
_ To Mai Anh: thực ra còn biết đi đâu nữa đâu. Để tôi list thử xem lớp có thể đi chơi những đâu nhé:
+ Chỉ có con trai: đá bóng, bóng rổ (môn này thêm được Thím :D), bi-a, điện tử (gồm đi bắn Half Life và PS2), thế thôi nhỉ ?
+ Cả trai + gái: xem phim, đến nhà đứa nào đấy bù khú, trượt patin, bơi thuyền, bobochacha (cái này là dễ nhất :D), đi bơi (cái này thì chưa thử :D), còn gì nữa nhỉ ? À, đi thăm cô Tâm :)).
+ Chỉ có con gái: chuyện của bạn gái các ấy, tớ ko bít :D
_ Bây giờ lớp mình có kế hoạch gì cho 25/8 thì bàn lun đi.
_ Chuyện cái logo của MT: tôi thấy Việt nói cũng đúng, làm như thằng MT thì ai in cho được, trông có vẻ hơi bị phức tạp, in ra chưa chắc đã đẹp. Với cả trông cũng hơi cứng thật, toàn vuông với tròn, tìm thêm hình gì méo méo một tí đi mày :D (tiện thể nhắc đến MT, hôm nay xem Giầy thủy tinh, thấy thằng Ô Han Dơ giống mày vãi :)))

To em Kim Liên: em muốn "làm quen" với L2 hả em ?:D Tốt thôi, ko vấn đề gì, chỉ sợ em quen được mấy tháng lại chạy mất dép thì bọn anh sẽ bùn và nhớ em lắm đấy :)). L2 bọn anh con trai thì nhiều "vô số vào mặt" nhưng "hầu hết" là chưa có người iu đâu (trừ anh và một vài đứa khác :D), các em lớp Văn (thậm chí ko phải lớp Văn cũng được:D), muốn cưa anh nào thì cứ "tự nhiên như ở nhà" nhé :D

To all: *Tao mới nghĩ ra một logo mới rùi nhưng mới là vẽ trên giấy (theo kiểu graffity), lần này thì toàn là hình cong, uốn éo thui (hết chê là cứng nhé)
*Mà sao chả ai nghĩ giúp tao đi, một mình nghĩ ra khó lắm, người này khen người khác lại chê :((
*Tao nghĩ ra vụ này có được thưởng kí rì ko vậy???

Hôm trước tập trung để nhắc lần tới mặc đồng phục!!
Chắc hôm tới đây lại đến dể nhắc là hôm đi khai giản phải mặc đồng phục thôi....ở nhà đi!!

mẹ.
bọn kim liên xấu lắm đấy.cứ trêu đi các anh em.rùi gặp thảm cảnh của em "vũ nữ" thì dắt nhau đi tự tử không kịp!

Thằng NHật vớ vẩn quá!!
Em y' tên là Kim Liên chứ không phải học trường Kim Liên!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên