Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khi nào có CM mới thì bảo tao nhé, hình như là sắp rồi, mà còn có đứa nào định chơi ko? Mà ở lớp mình còn bài bạc ko đấy? :))
To Hương: Câu gì mà lộ liễu thế? :p

Hehe, Việt chưa lên chúc mừng SNhật Thu lí ah? :))

Sao không ai kể lại đám cưới của Chú với H.H nhẩy?

Nhưng mà tui cũng nghe kể mà...có thấy trực tiếp đâu!
Ai kể cho anh em ở xa nghe cái???

Chất lượng forum dạo này xuống cấp quá, toàn bài linh tinh, chăng có cái nào ra hồn cả :( Mà dạo này trên lơp gặp nhau suốt, cũng ngại chẳng muốn online nữa.

Hôm nay tôi xin thông báo một tin quan trọng :
Nhân dịp Hội nghị cấp cao ASEM 5 tổ chức tại HN, được sự quan tâm của Đảng và Nhà nước (mà lãnh đạo là CHÚ), toàn thể anh chị em L2 nói riêng cũng như học sinh Ams và nhân dân HN nói chung được nghỉ toàn diện từ T5 (7/10) cho đến hết CN (10/10). Trong dịp may này, cô giáo chủ nhiệm lớp 12L2 đã tuyên bố cho phép các công dân L2 được đi du lịch (chắc là ngoại thành, ko phải Lenin Park hay Thu Le Zoo đâu, mọi người yên tâm) ít nhất là 2 ngày ---> bravo :D (tuyên bố này đã được loan báo rộng rãi trên các phương tiện thông tin đại chúng). Hiện tại ban lãnh đạo tập thể L2 đang thực hiện tốt công tác dân vận (ép buộc mọi người đi đầy đủ) và ngoại giao (lôi kéo các lớp khác đi cùng). Mong mọi người đọc được tin này hãy đóng góp ý kiến cho chúng tôi xem nên đi đâu là hay + đi cùng lớp nào thì vui.
Thông báo này thay cho giấy mời.

Dương ơi ! có thích đi cùng T2 ko??
tao bố trí cho mày chỗ ngồi cạnh Quỳnh (sinh) !

Hey Friends!
Chúng ta sẽ đi tham quan 2 ngày và theo lệ cũ thì lớp mình sẽ thuê ô tô riêng (chứ không đi theo tour) nên cũng khá thoải mái về mặt thời gian.
Có một vài vấn đề nho nhỏ nữa cần phải bàn:
-Các bạn hỏi xem phụ huynh ai đi được không? Chắc cũng phải 5 người (hiện mới có bố Nga, mẹ Thư)
-Lớp mình sẽ đi đâu? (Cá nhân tớ thấy đi đâu cũng được, miễn là đầy đủ L2 và đi hơn 1 ngày là vui rồi)
-Chú đề nghị lớp mình rủ A2 02-05 đi cùng, mũ len vằn thì đề cử L2 04-07, còn một số thì vì chú mà mong đi cùng A1!!!!! (hic hic .... án mạng 12L2) Tớ thì thấy H2 hay T2 cũng được chứ bọn khối chuyên thì...
Mọi người bàn nhanh nhé

Đi 2 nga`y thì chỉ nên đi Tam đảo thôi, đấy là suy nghĩ của tớ, chứ đi Sapa thì ít thời gian wa', ko đi hết những điểm đẹp cua Sapa đâu!!! Còn đi với lớp nao` thì chọn lớp nhiều con gái í!! Để tớ còn cxos cơ hội :> , chứ đi với lớp hóa, lý thì ... chẹp!!

[-x Thôi!Hay để tầm tháng 11 Hãy đi! Chứ đi ngay bây giờ sợ trời chưa đủ lạnh! :-?

Xin lỗi mọi người vì đã chửi bậy..nhưng tức nó quá không chịu được!

Chó Nhuế (Chửi nhờ 1 tí)
Việc của lớp:
Bây giờ chơi bời gì, vừa nghỉ hè xong đã đi chơi rùi.
Chuẩn bị đi bộ đội đi, sang năm đi rùi, chơi với cả bời.

Bình Dương đã viết:
Chất lượng forum dạo này xuống cấp quá, toàn bài linh tinh, chăng có cái nào ra hồn cả :( Mà dạo này trên lơp gặp nhau suốt, cũng ngại chẳng muốn online nữa.

Hôm nay tôi xin thông báo một tin quan trọng :
Nhân dịp Hội nghị cấp cao ASEM 5 tổ chức tại HN, được sự quan tâm của Đảng và Nhà nước (mà lãnh đạo là CHÚ), toàn thể anh chị em L2 nói riêng cũng như học sinh Ams và nhân dân HN nói chung được nghỉ toàn diện từ T5 (7/10) cho đến hết CN (10/10). Trong dịp may này, cô giáo chủ nhiệm lớp 12L2 đã tuyên bố cho phép các công dân L2 được đi du lịch (chắc là ngoại thành, ko phải Lenin Park hay Thu Le Zoo đâu, mọi người yên tâm) ít nhất là 2 ngày ---> bravo :D (tuyên bố này đã được loan báo rộng rãi trên các phương tiện thông tin đại chúng). Hiện tại ban lãnh đạo tập thể L2 đang thực hiện tốt công tác dân vận (ép buộc mọi người đi đầy đủ) và ngoại giao (lôi kéo các lớp khác đi cùng). Mong mọi người đọc được tin này hãy đóng góp ý kiến cho chúng tôi xem nên đi đâu là hay + đi cùng lớp nào thì vui.
Thông báo này thay cho giấy mời.
Vừa có cuộc đại Cách Mạng ở lớp hả? :))
Mà CHú có tái cử ko thế?Năm nay mọi chức vụ ở lớp như thế nào?

Lê Mạnh Tiến đã viết:
Đi 2 nga`y thì chỉ nên đi Tam đảo thôi, đấy là suy nghĩ của tớ, chứ đi Sapa thì ít thời gian wa', ko đi hết những điểm đẹp cua Sapa đâu!!! Còn đi với lớp nao` thì chọn lớp nhiều con gái í!! Để tớ còn cxos cơ hội :> , chứ đi với lớp hóa, lý thì ... chẹp!!
Sapa với chả Tam Đảo, Sang chỗ tao mà chơi. :))
mà đi 2 ngày làm gì, đi thì đi luôn 3 ngày cho xong

Bài thứ 700, hura, :D :D :)) :)) :beerchug: :beerchug:
Mình lại thích số 7 nhất mới chết chứ :p

Nhan Bui Thu: may oi, tao xin loi, may ngay nay tao ban qua, chua reply duoc cho may, co gi cho tao may bua nua nhe, hic, tao that su xin loi...voi lai tao cung co chut viec rieng, kho qua...

Tóm lại thấy mọi người có vẻ thích đi 3 nơi:
Tam Đảo
Sapa
Cúc Phương

Tớ thì thích đi Tam Đảo hoặc Sapa hơn, đi núi cho nó mát mẻ. Đi Cúc Phương chắc cũng vui nhưng trong rừng nhiều rắn rết, đỉa đói, tớ lo cho các ấy lắm :p :D :))
Đi Tam Đảo có vẻ hay hơn (Sapa đi 2 ngày có vẻ ít) nhưng tớ lại chưa đi sapa bao giờ (kém quá :">). Mai sẽ bàn trên lớp vậy.

Còn đi với lớp nào nhỉ ? ko đi cùng T2, H2 đâu, mấy lớp tự nhiên đi với nhau chán chết, toàn đực rựa :D Tớ thì tớ thích A1 (CHÚ cũng thế CHÚ nhỉ ? :D), A2 thì lớp mình chắc cũng không thích đi cùng lắm (quen ít quá). À, hay là rủ khối 11, 11 A1 hay A2 đều có vẻ được, 11P2 cũng ok đấy :p

Hey, đi với 11 A1 đi, lớp em cũng định đi Sapa nhưng mà 4 ngày cơ :p, các anh Lý 2 chịu nổi không?? :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên