Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sáng nay lớp mình thắng T2 mấy chục điểm, hehehe. Tao thấy Chú đến trường, mặc quần bò mằỉtngs xóa,áo Inter, đi dép lê, chất cực, đến 1 tí lại về luôn, lý do là Chú bào với ông Tuấn đi ăn sáng 1 lúc :D. còn điếm Nguyên Ruồi thì phong cách hiphop di chơi br =)), vãi đái diếm!

Sáng nay bận 1 chút đếck đi được để xem chú ghi điểm.
-To BThu A1: Chú là người nổi tiếng nhất lớp tớ và cũng có thể nói là chú là người nổi tiếng nhất 0205 cũng như cả trường Ams ( vì còn ai nổi tiếng hơn được chứ ). Ngoài ra lớp L2 còn 1 vài gương mặt được tôn trọng nữa là Bác Vinh, anh Hình và đội gấu.
-To anh em L2 : ngày thứ 2 phải cho thằng Trung D 1 trận vì dám làm mất " Long bóng " ( bóng của chú ) hôm đá bóng thứ 4 làm chú cả trận ức chế.
Lớp mình tan mất kế hoạch đi chơi đợt này thì lần sau nếu được đi thì chắc chắn chỉ được đi Thủ Lệ, Lê Nin và xa nhất là nhà anh Hình thôi. Chán thật.

Sáng nay thắng T2 73-38, vãi nhiều điểm :D
Lớp mình đợt này ko được đi nhưng cứ yên tâm chắc chắn sẽ có đợt khác, chỉ lo đợt sau "mũ len vằn" chỉ cho đi 1 ngày :(
To Tùng ái: yêu cầu post lịch sự nhé ku, tên tao đẹp như thế mà mày ... nỡ lòng nào :((
To Bảo Thư: ấy nhập gia phải tùy tục chứ, lần sau phải gọi là CHÚ nghe chưa :D

Ko gọi!!! :D :)). Mà tại sao lại bảo xử lí CM lớp tớ thế? Nó nói xấu gì thằng Khoa, à quên, "Chú" của bọn ấy à? :D

Đề nghị bạn Thư ko gọi Long tên của chú ra thế nhé /:) /:) Mà CM nào của lớp ấy? CM của lớp tớ đấy chứ. :p :p :p :p :p :D

Mọi người kể chuyện thằng Hoàng cái nào. :) b-)

Bình Dương đã viết:
Sáng nay thắng T2 73-38, vãi nhiều điểm :D
Lớp mình đợt này ko được đi nhưng cứ yên tâm chắc chắn sẽ có đợt khác, chỉ lo đợt sau "mũ len vằn" chỉ cho đi 1 ngày :(
To Tùng ái: yêu cầu post lịch sự nhé ku, tên tao đẹp như thế mà mày ... nỡ lòng nào :((
To Bảo Thư: ấy nhập gia phải tùy tục chứ, lần sau phải gọi là CHÚ nghe chưa :D
Mấy thằng "đím"đi chơi bóng rổ mà không rủ nhân vật nghiêm túc đi,làm mình ở nhà chả biết làm gì!

He he..thế là theo như mình dự đoán...cuối cùng thì vụ đi tham wan cũng die!
Thằng Sơn nó nói đúng đấy,lớp mình không có số được đi tham quan hai ngày đâu!
Cuối tháng này có đi cũng chỉ đi một ngày thôi...tốt nhất là Ở NHÀ đi,ĐỪNG HI VỌNG!

sao tự nhiên ban Bảo Thư lại quan tâm đến Lý 2 thế nhỉ?
Mọi người đi đâu hết cả rồi, lâu ko lên đây mà vẫn chả thấy ai.
a mà Mạnh Tùng đi Anh đúng ko? sao tao nghe đứa nào kể là đi Đức...

tao ngán "mũ len vằn" lắm rồi, ko cho di thì bảo là ko cho đi từ đầu, chỉ kiếm cớ vớ va vớ vẩn. vớ vẩn lại sang nhà anh Hình chơi trò "tiếp sức VL" thì vỡ măt, ngồi đấy mà khóc.
kể ra thì cô Tâm kính yêu cũng tốt, cô làm thế la vì anh em, năm nay năm cuối cấp rồi, tao thấy cũng phải...

Tiếp sức VL là gì thế? :-/ Mà sao lại sang nhà anh Hình? :-/ :-/
Đúng rồi, năm nay cuối cấp, nên ở nhà, tập luyện năm sau đi bộ đội. :)) Nhớ giữ cho tao 1 chân trong đơn vị nhé.

Hehe, bạn Thư quan tâm đến L2 là đúng rồi, mà ai chả quan tâm, L2 hấp dẫn nhất Ám mà :)>- :)>- :D :D :p

À, chuyện là cô Tâm bảo lớp mình có đi chơi đâu thì cũng ko được quên nhiệm vụ học hành :)) Cô bắt mấy đứa được giải năm ngoái chuẩn bị câu hỏi để khi nào đi tham quan thì thi "tìm hiểu VL" ấy mà :)) Còn chuyện sao lại sang nhà anh Hình thì tao ko biết :-/ Việt bịa ra cho zui ấy mà :D
To bạn BThu: CM là biệt hiệu của thằng lớp trưởng Hoàng Chó Má lớp tớ, ko liên quan gì đến Chi Mai lớp ấy đâu mà xí xớn :D
To PDuy: Raul nó đã làm như thế được 3 lần rồi, nhiều nhất Real đấy con ạ :D

Bình Dương đã viết:
À, chuyện là cô Tâm bảo lớp mình có đi chơi đâu thì cũng ko được quên nhiệm vụ học hành :)) Cô bắt mấy đứa được giải năm ngoái chuẩn bị câu hỏi để khi nào đi tham quan thì thi "tìm hiểu VL" ấy mà :)) Còn chuyện sao lại sang nhà anh Hình thì tao ko biết :-/ Việt bịa ra cho zui ấy mà :D
To bạn BThu: CM là biệt hiệu của thằng lớp trưởng Hoàng Chó Má lớp tớ, ko liên quan gì đến Chi Mai lớp ấy đâu mà xí xớn :D

Khổ, căn bản Chi Mai lớp tớ tên là Hoàng Chi Mai, cũng là Hoàng CM cả :)) :)). À, mà nếu các bạn L2 thấy tớ làm phiền quá thì xin chư vị bỏ quá cho, chẳng qua vào đây nhắn con Bùi mấy việc, tự nhiên nhìn thấy cái dòng Hoàng CM thế là mới...:D. Sẽ ko vào nữa, chào thân ái và quyết thắng mọi người (cho nó đúng tinh thần đi bộ đội của bọn ấy nhẩy? :D)

hê hê.. tìm được một topic câu bài rồi!!
Câu đê! Câu đê!

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Bình Dương đã viết:

Khổ, căn bản Chi Mai lớp tớ tên là Hoàng Chi Mai, cũng là Hoàng CM cả :)) :)). À, mà nếu các bạn L2 thấy tớ làm phiền quá thì xin chư vị bỏ quá cho, chẳng qua vào đây nhắn con Bùi mấy việc, tự nhiên nhìn thấy cái dòng Hoàng CM thế là mới...:D. Sẽ ko vào nữa, chào thân ái và quyết thắng mọi người (cho nó đúng tinh thần đi bộ đội của bọn ấy nhẩy? :D)

tớ nào có ý muốn kick bạn Thư ra khỏi topic lớp tớ đâu, sao bạn Thư lại chào thân ái sớm thế, just kidding thôi mà :D

Đùa, mấy hôm nay ở nhà chẳng làm được việc gì nên hồn cả, chán quá :(. Đêm nay câu bài vậy :D

Bình Dương đã viết:
Đùa, mấy hôm nay ở nhà chẳng làm được việc gì nên hồn cả, chán quá :(. Đêm nay câu bài vậy :D

Nói thế này mà đến tai mod Zz của lớp tớ là lại khốn đấy, [-x , mod dạo này long thể bất an nên cũng hay soi xét hơn, đừng manh động thế :D, đừng để như cái bạn Nguyễn Thành Trung T2 gì đó, bị mod dằn mặt lần 2 rồi...:D

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Bình Dương đã viết:

Nói thế này mà đến tai mod Zz của lớp tớ là lại khốn đấy, [-x , mod dạo này long thể bất an nên cũng hay soi xét hơn, đừng manh động thế :D, đừng để như cái bạn Nguyễn Thành Trung T2 gì đó, bị mod dằn mặt lần 2 rồi...:D

:)) Lớp A1 có mod Zz thì lớp L2 có mod Việt Supertrust òi còn sợ giè :))

Dạo này topic lớp mình nhạt wá, chả có vấn đề giè cả!!! Lôi Chú ra mổ sẻ tiếp đi!!! Chú Khoa vĩ đại!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên