Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chiều nay thứ tư ai đi bơi 2h wa nhà thằng Sơn điếm.

----------

Người anh em Hà Sơn có nhắc mọi người về vụ khao,mọi người nhanh ko là nó về nước mất đấy:D!

tao cung moi cao troc loc jog thang son,hom wa vao` buzz anh em bat tay phat' ma mai deo thay dau....hom nao up anh?
:))

dis me, nhìn đầu thằng Sơn chả giống anh ruột thằng bạn mình lắm đâu, thằng kia mới đi tù về thôi, hiền như cục bột!=))

dis me, nhìn đầu thằng Sơn chả giống anh ruột thằng bạn mình lắm đâu, thằng kia mới đi tù về thôi, hiền như cục bột!=))
Dm thằng Tiến, dám so sánh đại ca như thằng tù ah, anh chả chém chết mẹ mày h

Mấy hôm nay đi bơi vl chán, toàn gặp mấy bà già và mấy em bé .

Cái mặt mày nó cho vào bể bơi cũng lạ! Nhưng mà tao nói thật, déo thể hiểu nổi sao cái lớp này bây giờ nói bậy nhiều vl, hùi trước đi học chúng mày có điếm thế này đâu :-/
@ Hữu Sơn : na ná nhau thôi!

:)) , Tiến mày có nhớ thằng Sơn hồi cấp III ko chửi bậy 1 câu nào ko , mà nghe kể hồi đấy anh em ngoan ngoãn ko chửi bậy là do phong trào phạt tiền rất sôi nổi và kéo dài của cô Tâm =)) mà nghe kể đợt đấy bao nhiêu đứa bị phạt đứa nào cũng đóng tiền =))

bơi ở bể nào nhìu Hữu Sơn và Sinh khoa
chứ bể toàn mẹ thằng Sơn chán lắm

dm , sắp World Cup rồi , anh em làm tí cá độ đê , giờ nhớn roài , cho ăn bao nhiêu " bát phở " cũng đc mà phở lên giá rồi đấy nhé

TT__TT trong này tệ nạn quá
từ ngữ phong phú
hết gái gú đến đâm chém rồi lại cờ bạc
lớp mình đa zi` năng phết

dm Thắng ngu , anh em nghiêm túc , đêm nay bố lại nháy máy tiếp giờ

ồ bạn Dũng trố thật là tốt bụng nửa đêm gọi tớ dậy học bài(làm đêm qua tớ học suốt đêm)

CN này lớp mình tụ họp đi bơi
( bố chửi dm,tổ sư đứa nào post bài sau bài này của bố
tao chửi đứa nào ngu post bài sau bài này)

Chỉnh sửa lần cuối:
hoho thế hả , thế thì đêm nay tớ cho ấy dậy ngồi học bài tiếp
Đêm nay Đức - Costarica , có người anh em nào chiến ko

Vũ Tiến Dũng đã viết:
hoho thế hả , thế thì đêm nay tớ cho ấy dậy ngồi học bài tiếp
Đêm nay Đức - Costarica , có người anh em nào chiến ko
Trận này đi ngủ cho khỏe xem làm j`

Tổ chức giải bóng đá sân nhỏ cỏ đen, nước nôi đầy đủ, anh em thích thì chúng ta đá tập thể, 160k/ 1 trận!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên