Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cái avatar của em Ánh nhìn quen qua! Ko bít có phải con người iu thằng bạn mình ko?! Quen vl
@ Linh A : bí quyêt mọi người đàn ông tin dùng là thức đêm + bắn thuốc, bạn làm khoảng 1 tháng là gày thôi!

@chu:lau lam moi vao hao doc bai cua chu cam dong roi nuoc mat ham mo chu qua,
@tien beo:sao dao nay gay the cu
@vibi:dao nay deo thay may len mang gi the
to all: de nghi nah em lỳ lam qua di choi hoang trang de

oh, dis me linh a, lên mạng nửa đêm để view my webcam, định show hàng, kiếm tí tiền mua xăng hả:))
tao toàn invin, lúc nào lên cứ gọi, lúc nãy thấy mày ol, nhưng vừa đi chơi về, mệt nên ko gọi chú:p

Dm thằng Bướm éo add nick mình,dm,mình thì éo biết nick nó,a e cũng gọi là hay trò chuyện.

Lê Mạnh Tiến đã viết:
Cái avatar của em Ánh nhìn quen qua! Ko bít có phải con người iu thằng bạn mình ko?! Quen vl
thứ nhất em này ko có ng` yêu
thứ 2 em ý chả gặp anh bao h`,gặp ng` sang bắt quàng làm họ 3:-o 3:-o

Chỉnh sửa lần cuối:
@em viết bài ngay trên mình: khiep kiêu thế em,sang đến mức nào ma kiêu thế :)]
@vibi:thế ah,bao giờ về em anh em mình đú đê xxx eheh ;))
@UK:chú thật là vĩ đại ,tổ chức ăn chơi hoanh tráng đeeee chú ơi,nae

Bùi Hoàng Ánh đã viết:
thứ nhất em này ko có ng` yêu
thứ 2 em ý chả gặp anh bao h`,gặp ng` sang bắt quàng làm họ 3:-o 3:-o
Cho anh hỏi em này có phải tên Giang học Chu Văn An cấp 3 ko? Nếu đúng thì chắc là mình bắt đúng người, còn sang hay ko thì xem xét đã, cũng chưa bít được, nhỡ đâu /:) /:)

@Linh A & Tiến Béo: em ý cũng hay gặp người sang bắt quàng làm họ lắm :))...

@Linh A: cái vụ mấy em xinh tươi trong blog tao sao rồi =)) :))

@Chú: Chú chuẩn bị xe cộ đi rước đoàn INSA đê ;;)

ko cóa ý định spam đâu, nhưng tự dưng thấy cái này ở profile thằng Linh ==> Lớp học: Lý4 02-05 8-} 8-} -Dm trường mình cũng có cái lớp này, hóa ra cái thằng béo béo học lớp mình ko phải thằng Linh, con ông Tùng bà Yến, làm cả lớp mình gọi nhầm nó là Linh, giống nhau vcl :)) :))

Dm thằng Tiến ***** đấy,dám chửi người anh em rượu lậu của tao à,dm,L4 thì là nó oánh nhầm thôi.Mà mày spam nghe ngu bỏ mie,***** đi vào lòng người,dm,tự dưng chui lên,làm mấy câu,về nhà bán bánh tiếp đi tiến ạ.
@ Bảo MT:để hôm đấy tao bắt xe buýt lên Nội bài,roài cả hội nghiêm túc bắt xe buýt về
@all:kế hoạch Nha trang vẫn sẽ được thực hiện tới cùng,a e ta không bàn tính nhiều nữa,dù thế nào cũng phải làm trận đại phá giang hồ,hehe >:-D<

ời , chán ae vl , dek ai nói , làm mình mùng 9 này đi Nha Trang với thằng bạn rồi , có 2 thằng đi
hôhô Tiến ơi tiếp chiện e Ánh đê , đang hay , cái này gọi là tình ngay lí gian (theo cô Tâm )

Đỗ Anh Khoa đã viết:
Dm thằng Bướm éo add nick mình,dm,mình thì éo biết nick nó,a e cũng gọi là hay trò chuyện.
thế dm, cái nick anh_buoc_di_am_tham_87, vừa thối vừa khắm, là của đứa nào :)),đổi nick thì add lại nick đi : neo_keanu153
Em ánh, anh thì chả có ý kiến gì về em sang hay ko sang, nhưng mà em ơi, để lại cái avatar đi, nhìn suýt gãy cổ8-|

Đỗ Anh Khoa đã viết:
Dm thằng Tiến ***** đấy,dám chửi người anh em rượu lậu của tao à,dm,L4 thì là nó oánh nhầm thôi.Mà mày spam nghe ngu bỏ mie,***** đi vào lòng người,dm,tự dưng chui lên,làm mấy câu,về nhà bán bánh tiếp đi tiến ạ.
@ Bảo MT:để hôm đấy tao bắt xe buýt lên Nội bài,roài cả hội nghiêm túc bắt xe buýt về
@all:kế hoạch Nha trang vẫn sẽ được thực hiện tới cùng,a e ta không bàn tính nhiều nữa,dù thế nào cũng phải làm trận đại phá giang hồ,hehe >:-D<
Nó cũng là bí thư của lớp, dcm ăn nói chả có tí văn hóa cái máu l*n nào, tao định lịch sự ko chửi bậy nhưng mà làm tao -Déo chửi -Déo được, mày yêu thằng Linh A àh mà bênh nó vl thía?:-/ chắc 2 thằng lắp đít nhau chứ gì, thật là vl :)) :))

thế tóm lại là đu. má chúng mày đang chửi nhau vì cái j thế
tinh` hinh là mình lại sắp ra hanoi ,có thể là ở luôn,vui Vô Cùng Lớn

Bạn Tiến là không được nói bậy nữa,chúng ta thống nhất là từ nay về sau không chửi bậy trên diễn đàn lớp nữa.

ối ối anh KDuy ơi , đợi em vào HCM anh dẫn em đi chơi đã , rồi hẵng ra HN

@all:thật là vl forum lớp minh sội động quá,mà chủ đề chỉ là chửi nhau mie bắt đầu thấy nhớ mọi người rùi hehe
@tiến béo:ah nhầm no đeo béo nữa, ấy thông cảm tớ sửa rồi, dcm cái bọn quản lý làm ăn như con c** hehe
@chú:Những điều chú viết trên kia làm cháu càng thêm yêu và kính phục nhân cách cao cả của chú,tuy ko còn học cùng chú nữa nhưng những gì chú nói sẽ còn mãi trong tim cháu hehee ah quên chúc chú thi tốt ah :D:D:D
@Hữu sơn:con điếm đã choi CBKG rồi cơ ah nhanh thế ,co chơi RNR ko cu ,

@Duy đĩ: cái ava có phải là mày không hay là thằng nào thế?

@Tiến Béo: dm chửi bậy vừa vừa thôi, chửi ***** gì mà lắm thế...

Đỗ Anh Khoa đã viết:
Khổ thân Chú cứ hô hào vụ Nha Trang mà anh em chả thằng nào lên tiếng.
Theo cháu hè này anh em gặp nhau thì đi đâu an chơi đập phá 1 bữa là nhất định rùi nhưng đi Nha Trang thì xa quá nên khó khả thi lắm, Chú nên bàn lại anh em đi đâu đó gần gần thôi,anh em đi với nhau là vui roài không wan trọng địa điểm lắm đâu!

Đã bàn tính lên kế hoạch roài,không lùi bước,dù thế nào cũng phải đi Nha trang

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên