Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đi chơi bóng rổ đi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trích status của chú "Ăn trưa ...sau mốt buổi sáng đầy căng thẳng và kịch tính sv Anh Khoa đã dùng đủ cả 2 bộ phao,quay đủ 3 câu Triết,giúp đỡ 2 đồng chí bi bắt phao lúc đầu ..... vâng ,đã qua ,ra ngoài ăn mừng chiến thắng(NOT AT MY DESK)"
Chú dm noi gương anh em quá

Đi Nha Trang mới vl ? Chú mà ko tính nước lui là đi 1 mình đấy! ;)) Cũng nhiều thằng nó hưởng ứng. Đéo hiểu sao lại ko đi Cát Bà nhỉ?!

lớp mình lịch sự ghê gớm
mà chả phải ams ^^!
thế bây h hè như thế nào
bọn Insa giữa tháng 7 mới về còn lâu
hum nào cả lớp đi bơi đê

Cuối tuần này,chiều T7 lớp mình đi bơi,thằng Linha ý tưởng là thế.
@Tiến béo:kế hoạch 2 cũng có sẵn roài,tao sẽ dự phòng trước vài tình huống,không phải ngại.Tao kế hoạch đi Nha Trang cái chính cũng có một lí do là thằng TrungB có biệt thự trong đấy,nó đã hữa sẽ mời a e ở,không phải mất tiền khách sạn.Cái thứ 2 là Nha trang cũng xa xa,nhiều a e chưa đi(trong đó có tao) nên đi thế nó thấy lạ,còn miền Bắc lớp mình ai chả đi nhiều roài.
Nhưng nếu trong trường hợp bất khả kháng,sẽ thay đổi,nhưng lớp nhất đinh cũng có chuyến đi 2-3 ngày.

hay , đi Nha Trang thì phải đi cả tuần dek ai đi 2 3 ngày , Chú tính thật là vl

hoho, Nha Trang cháu đi 3 lần rùi, ở đấy nó cũng có nhiều chỗ chơi, nếu đi 2,3 ngày thì đi Quảng Bình cũng vui, vào đó phố phường vắng tanh, biển dek có ai ks.tha hồ phá ^^

@Chú: Chú yên tâm đi, nếu cuối cùng đi Nha Trang ko thằng nào đi cháu sẽ đi với Chú, tiền tàu Chú lo, tiền ăn chịu, nhà thằng Trung B lo, riêng tiền đi vệ sinh ở nơi công cộng cháu trả.

@Linh A: Thằng Linh A chơi Space Cowboy thiên hà mấy, lv nhiêu rồi, máy bay j

Lê Mạnh Tiến đã viết:
hoho, Nha Trang cháu đi 3 lần rùi, ở đấy nó cũng có nhiều chỗ chơi, nếu đi 2,3 ngày thì đi Quảng Bình cũng vui, vào đó phố phường vắng tanh, biển dek có ai ks.tha hồ phá ^^
Chỗ thằng Tiến bảo được đấy!

Đỗ Anh Khoa đã viết:
Cuối tuần này,chiều T7 lớp mình đi bơi,thằng Linha ý tưởng là thế.
@Tiến béo:kế hoạch 2 cũng có sẵn roài,tao sẽ dự phòng trước vài tình huống,không phải ngại.Tao kế hoạch đi Nha Trang cái chính cũng có một lí do là thằng TrungB có biệt thự trong đấy,nó đã hữa sẽ mời a e ở,không phải mất tiền khách sạn.Cái thứ 2 là Nha trang cũng xa xa,nhiều a e chưa đi(trong đó có tao) nên đi thế nó thấy lạ,còn miền Bắc lớp mình ai chả đi nhiều roài.
Nhưng nếu trong trường hợp bất khả kháng,sẽ thay đổi,nhưng lớp nhất đinh cũng có chuyến đi 2-3 ngày.
Đi bơi ngay đi trời oi bức thế này chỉ vài ngày thôi hôm wa đi bơi chán vl có mỗi vài cụ già hàng khủng!

TT__TT sao cứ đi thứ 7 thế
<<<<chủ nhật thứ 6 đê

TT__TT thứ 7 em phải đi học:(( :(( :((
ko bùng đâu[-x [-x

:)) vãi lúa Thắng ngu , thằng Sơn kia chơi space cơboy lv bi nhiu rùi , anh đc 45 rùi nè

Trò đó nhìn đau cả đầu, vô học thế mà cũng chơi! Thôi nghỉ đi, giờ thanh niên là ko nên chơi game onl, để thời gian mà học hành, hè cũng phải học, học nhiều học kỹ mới giỏi. Tớ đã thay đổi bản thân rồi đấy! Nhìn chữ ký thì bít! Thân chào các bạn!

Bạn Tiến,người anh em.đã trở về với con đường chính nghĩa >:-D< vì bạn ấy hiểu hút thuốc,đánh bóng,đua xe,thử ma túy,chửi bậy,ăn tục nói phét,cắm xe cầm máy.thuốc lắc tay vịn,đá banh hàng chiếu....tất cả bây h sẽ là phù du
...:-" :-"
Vâng.a e hãy luôn luôn cổ vũ,một con người như thế >:-D<
Tớ tên là Đỗ Hoàng Anh Khoa,tớ đến từ lớp 11L2,tớ đến đây hôm nay cổ vũ cho bạn Lê Mạnh Tiến:
Tiến ơi cố lên.=)) =))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
suong nha' Tien , cả lớp đều cổ vũ động viên cho mày đây ,
to Tiến béo : Anh Paraguay bắt thía nào đây ku >:)

@Dung: 45 ah, cũng ghê, tôi mới 29 thôi. Thiên hà nào nhỉ.

Đi bơi đê, nóng quá, nóng vl, nóng đ chịu đc nữa.

bạn tiến thật là vô cùng lớn
bơi đê anh em
yêu cầu bạn Dũng ko đá đểu

avartar mới thằng Sơn đè bẹp KDuy đ*~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên