Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
L2 ko dây với shit
chú bỏ qua đi
coi như bình vôi

tao nói mày không nghe thì thôi,đừng bật,cái loại mày mới ti toe lên Hao thì đừng có nói kiểu éo làm j nhau,dm,mày đừng có giây vào lớp tao,sợ vẹo của mày chưa đủ,nghe hiểu chưa con.

Đỗ Anh Khoa đã viết:
tao nói mày không nghe thì thôi,đừng bật,cái loại mày mới ti toe lên Hao thì đừng có nói kiểu éo làm j nhau,dm,mày đừng có giây vào lớp tao,sợ vẹo của mày chưa đủ,nghe hiểu chưa con.
Tôi ***** hiểu sao ông lại được chất lượng bài viết 11, bó mẹ dái ^:)^ Mà dạo này chú nói nghe sặc máu giang hồ nhỉ?! Thằng này ko nhầm thì là thằng Trung T2 chứ -Déo ai mà chú chửi! Thôi tránh cho lành, em rụt rè nhút nhát, sợ lắm!:)) :))

....ko phải Trung T2 đâu....Trung T2 đây nè...nó mạo danh em đấy mấy anh ơi...

He he, chỉ có chú Trung mới có điểm chất lượng là 4 đc thôi :)) =))... Đíu thể lẫn vào đâu đc :))

Thôi tránh cho lành, em rụt rè nhút nhát, sợ lắm!
tớ cảm thấy sock khi bạn Tiến nói như vậy
từ ngày tớ wen bạn Tiến đâu thấy ấy nói những câu như thế này(***ấy tớ nghe ghét vãi nón)
nó mạo danh em đấy mấy anh ơi...
để người khác mạo danh ah`
xử đê

đâu cóa thèng trên kia hack nick của em
oan cho em quá
chả hỉu nàm thế nào mà nó cướp sạch thông tin về em
kể cả điểm chất lượng, số bài, % cảnh cáo, lại còn chuyển hộ khẩu của em nữa

Mệt vl, các bố biến giùm phát nào! Lìn <=== -Déo bít chữ này có bị sửa ko nhỉ?

----------

ahf ko bị sửa, vui quá!!!!!!!! hehehehehehe

^^? L2 mà đòi hỏi chất lượng + nghiêm túc trong post bài các bạn đùa tớ ah`

đcm hôm chủ nhật có giải war Guild của Khan giống như đấu giwuax các bang hội, gào thét vl, đổ mồ hôi vl sau khi kết thúc có 3 đội bằng điểm, sinh ra cái trò bốc thăm, bốc đen vl đúng giải 3, dcm nó, tốn bao nhiu tiền mua máu với mana bằng tiền mặt. Đang war thì hình như Bùi Thư vào hàng đó nhìn thấy mình hỏi mình cái gì đó nhưng xin lỗi mày lúc đó đang căng thẳng + máu chiến nên ko trả lời được!

đcm hôm chủ nhật có giải war Guild của Khan giống như đấu giwuax các bang hội, gào thét vl, đổ mồ hôi vl sau khi kết thúc có 3 đội bằng điểm, sinh ra cái trò bốc thăm, bốc đen vl đúng giải 3, dcm nó, tốn bao nhiu tiền mua máu với mana bằng tiền mặt. Đang war thì hình như Bùi Thư vào hàng đó nhìn thấy mình hỏi mình cái gì đó nhưng xin lỗi mày lúc đó đang căng thẳng + máu chiến nên ko trả lời được!đcm hôm chủ nhật có giải war Guild của Khan giống như đấu giwuax các bang hội, gào thét vl, đổ mồ hôi vl sau khi kết thúc có 3 đội bằng điểm, sinh ra cái trò bốc thăm, bốc đen vl đúng giải 3, dcm nó, tốn bao nhiu tiền mua máu với mana bằng tiền mặt. Đang war thì hình như Bùi Thư vào hàng đó nhìn thấy mình hỏi mình cái gì đó nhưng xin lỗi mày lúc đó đang căng thẳng + máu chiến nên ko trả lời được!
Dm thằng Tiến, nói đi nói lại, nói đ j` nói dài, cuối cùng cũng chỉ là xin lỗi Bùi Thư. Mất công anh em đọc vl.

dcm được cái thẻ Khan 30k + 1 món weapon yêu cầu lvl 110+3 + 1 mũ excellent +3

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên