Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chả hiu je , Tiến lợn thích khoe hàng ah
to Kduy : sáng mai anh em vào đến HCM roài , đi chơi đê
số mobile của mày bao nhiu , anh em còn nháy máy ;;)

thẻ 30k tức là thẻ game trị giá 30k, nạp vào chơi được 1 tháng!
Rìu yêu cầu lvl 110 +3 ( +9 là max ), tức là người chơi phải đạt lvl 110+ mới cầm được, vì +3 nên phải thêm 3 lvl nữa ===> đồ xịn
Mũ excellent + 3 có sức đỡ cao mà yêu cầu mặc được lại thấp ==> đồ quý!
Bán lẻ thì chỉ bán được bằng zen thôi! Bán toàn bộ item của tao được khoảng 600-800k, đồ tao thuộc loại ngon top 5 ( chỉ tính nhân vật kn ) ===> đồ Khan rẻ vl :(

anh em oi , nghe ke chi Huu se o nha` 1 mình trong 3 ngày cuối tuần , anh em đến tổ chức party đê:)>-

đi 1 mình đi, party nghe cũng có vẻ ghê thật ra là noodle party hehehe

dm.thằng tiến thì nói năng toàn game gủng làm bố éo hiểu j cả.
Mà lớp mình dạo này hơi nhạt nhạt,chả có phong trào j.
a e phát động vui chơi có thưởng WC đi.

Vui chơi đê, Chú đứng ra tổ chức kìa, kiểu như Dự đoán KQ WC ấy, mà ko thu lãi đâu hehe :))

Trần Hà Nguyên đã viết:
Vui chơi đê, Chú đứng ra tổ chức kìa, kiểu như Dự đoán KQ WC ấy, mà ko thu lãi đâu hehe :))
Thằng Chú tổ chức mà ko thu lãi hơi phí! Mà tao nói về game tri thức như thế, ngu lâu ***** hiểu gì mà cứ to mồm. Dân chơi 5 xã là phải thế ah? Thôi về bán phở cuốn đi!:)) :)) :)) :))

sao dạo này bạn Tiến hay vào topic lớp mình thế
hồi trước busy cơ mà ?????
nóng quá đi bơi có thưởng đê

Chán vải lìn từ sáng tới giờ server down chả chơi đựoc j cả vào đây câu 1 ít bài zay :)

Vũ Tiến Dũng đã viết:
anh em oi , nghe ke chi Huu se o nha` 1 mình trong 3 ngày cuối tuần , anh em đến tổ chức party đê:)>-
dm sao trùng hợp thế cuối tuần này mình cũng free hay anh em làm phát party đê tôi với thằng R cũng bàn nhau lâu lắm rùi nhân đây anh em tụ họp vui chơi phát thằng nào có gái dẫn theo có phải vui không? tối nay hoặc tối mai luôn đê!

Nguyễn Ngọc Duy đã viết:
dm sao trùng hợp thế cuối tuần này mình cũng free hay anh em làm phát party đê tôi với thằng R cũng bàn nhau lâu lắm rùi nhân đây anh em tụ họp vui chơi phát thằng nào có gái dẫn theo có phải vui không? tối nay hoặc tối mai luôn đê!
Đi đú đê anh em còn vụ thằng Hà Sơn quyết luôn đi chứ cứ lằng nhằng nó về nước đấy!
Đi bơi đê!

----------

Nguyễn Ngọc Duy đã viết:
Đi đú đê anh em còn vụ thằng Hà Sơn quyết luôn đi chứ cứ lằng nhằng nó về nước đấy!
Đi bơi đê!
CẦN BÁN GẤP NOKIA 6610i secondhand mới 99% giá 650k !

bạn nhuế có ý định rủ anh em tối thứ 7 này đến nhà xem đá bóng
nhà nó ko có ai dẫn gái đến càng tốt

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
bạn nhuế có ý định rủ anh em tối thứ 7 này đến nhà xem đá bóng
nhà nó ko có ai dẫn gái đến càng tốt
Không có ai kẹc ,:-? nhưng nếu có gái đến thì có thể thu xếp được!

----------

Nguyễn Ngọc Duy đã viết:
Không có ai kẹc ,:-? nhưng nếu có gái đến thì có thể thu xếp được!
ĐM mai dứt điểm thằng Hà Sơn đi nào đêm mai anh em đi an chân gà nướng + xem WC đeeeeeeeeeee

Chỉnh sửa lần cuối:
>.< Hà SƠn có thấy đâu
anh em nhất quyết thời gian
nhưng thân chủ ko có mặt

Nó vẫn đang ở nhà mà có số di động đấy nó bảo với tôi là nó rảnh anh em gọi cái là đi ngay hôm qua con Q bảo đi Sapa đóng 400k ít vl!

gọi đi
đi ăn lớp mình đi ngay
đứa nào ko đi càng còn khửa khửa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên