Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đủ 18 tuổi oi` giết người bây h là tù chung thân cướp của là đi tù chứ ko phải vào trại giáo dưỡng

----------

ước j` HAO tặng mình thêm 2 sao nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:
Mấy ngày ko lên rồi, tâm trang đang ko tốt anh em cho xả nhờ nha. Cảm ơn
8 tháng, 1 thời gian cũng có thể nói là khá dài, 8 tháng chúng mình luôn có nhau, tuy có cãi nhau nhưng đều vượt wa hết, nhưng từ bây giờ, anh sẽ ko còn em bên mình nữa, ko được sống trong tim em nữa, chúng mình đã ko còn là của nhau, mặc dù yêu nhau nhưng vẫn phải chia tay. Chỉ vì 1 câu chuyện vớ vẩn đâu đâu mà câu chuyện trở thành như vậy. Anh chưa yêu ai nhiều như lần này và em cung là người anh yêu nhất, anh đã thay đổi rất nhiều vì em nhưng bây giờ tất cả là vô nghĩa. Em nói gia đình tạo sức em cho em nhưng đó là do mọi người chưa hiểu chuyện, và đặc biệt quan trọng là em đã ko dám trở thành 1 người trưởng thành, em vẫn chỉ là cái bóng của bố em, bố nói gì thì nghe vậy, bố nói chia tay thi chia tay, bố nói nên yêu thằng kia cũng nghe. Em hoàn toàn có thể giải thích nhưng em ko làm, anh có thể đến nói chuyện với gia đình em nhưng em ko tạo điều kiện, tất cả cơ hội đều lần lượt trôi đi mất, tất cả là vì cái tính nhút nhát của em, ko dám nói lên lòng mình....Mà ngay em còn ko tin anh..Cuối cùng kẻ thất bại lại là anh, người gắn bó với em trong suốt gần 1 năm nay, anh là ngươi phải ra đi, anh buồn lắmanh ko cam tâm nhưng anh phải làm sao đây, 1 đêm dài đằng đẵng và vật vờ rồi cũng trôi qua, sáng nay, như mọi ngày, em vẫn là điều đầu tiên anh nghĩ đến có điều giờ đây đã xó 1 sự đổi thay rất lớn, ảnh em vẫn còn đó, nhũng trang giấy mình viết vẫn còn nhưng giờ đây đâu còn quan trọng gì với em, ngay cả anh cũng ko còn huống chi những vật kia. Cô đơn quá, giờ đây anh ko còn được quan tâm đến em, ko còn được hôn em, ko còn được ôm em, ko còn được nghe giong nói của em, ko còn được dỗ dành em, ko còn gì nữa...
Cám ơn cả nhà nha!!!

dis con me vừa mất sạch đồ trong gb đọc bài thằng tiến bố nhảy mie lầu
sn tự nhiên nhớ mẹ bọn mày ah

Chỉnh sửa lần cuối:
mai sn tớ các bạn mua quà tặng tơ nha tớ ghét chúc tụng xuông lắm

Ehe, chúc mừng sinh nhật :biggrin:

@Tiến: Tội nghiệp nhỉ :(. Chả bít nói j. Cứ thoải mái mà xả :D

đọc bài của Tiến lợn đau hết cả mắt , ngại ko đọc đc hết nhưng cũng chia bùn zoi đồng chí zay
to Thím :lớp thím kéo co kém vãi thế mà cũng thua đc , mà thím ơi cháu kết bạn MIMI rùi mai cháu wa tiếp
to PMinh : tôi giỏi hơn bà bọn nó hỏi tôi đều làm đc , chúc mừng sn PMinh dù hơn muộn mà sao ko thấy người anh em Nguyên Ruồi vào chúc nhể , nếu tớ nhớ ko nhầm ngày sn của Pminh là do ấy nới cho tờ bít mà

lần thứ 2 thím cứu đời cháu , đời đời kiếp kiếp ko wen ơn Thím

@Dũng: lần thứ nhất là lần nào vậy?
@Nga: ko muốn học cũng phải học, trót đăng kí vào lớp Phap rùi. Bi h mà nghỉ thì nhục lắm
@all: hôm nào ra quán chị Thanh bàn vụ về trường cắm trại đê. Bàn nhanh lên ko có sắp tháng 12 rùi
à quên bạn nào giỏi ma trận hôm nào gia sư cho tớ mấy buổi. Tình hình năm ngoái trường tớ trượt có mỗi 70% môn toán :((
chả phải mai thi lí thuyết quân sự mà chưa học tí nào đâu!

@Thắng ngu:nhớ mẹ thì đúng rồi :)
@Tiến:tao thấy con này 1 là vớ vẩn,2 là muốn thử mày xem mày thế nào.Nó mà vớ vẩn thì bỏ mie đi,như tao ý.Còn ko thì kiên trì đê :(

quên nữa hôm nay bọn tôi thua ko phải vì yếu mà vì sân trơn là 1 lớp C đầu gấu là 2
hôm nào đá bóng quyết tâm đè bẹp bọn C
bạn Mimi ở kí túc xá Bk đấy

các bạn đồng chí ngoài hn nhớ chăm nom cẩn thận đừng để đồng chí tiến ra bờ sông nhẩy xuống tự tử (nhà nó gần đấy đấy)..quán triệt trên tư tưởng HCm ..ko để xảy ra những cái chết rất vớ vẩn..

tớ cũng nghĩ giống PDuy, muộn còn hơn ko, :beerchug: :dazzler: :drummer: :guitar: @};- :sleeping: chúc mừng sinh nhật PMinh :beerchug: :dazzler: :drummer: :guitar: @};- :sleeping:

@Việt: Nga hỏi thăm susu thôi mà, mà tôi hỏi nhỏ ông đấy chứ :-$
@Thím: tao cũng thế, tiếng Pháp như hâm í 8-} :)|

@Tiến: nếu thực sự yêu nhiều thế thì đâu thể vì chuyện hiểu nhầm mà chia tay... nó ko tin thì phải làm cho nó tin:-$ ... nó ko tạo điều kiện thì đến thẳng nhà mà nói chuyện với bố mẹ nó [-x , làm tất cả mọi thứ có thể đi, đừng bỏ cuộc như một "kẻ thất bại" [-x :|

Chỉnh sửa lần cuối:
to Thím : lần 1 người khác cứu cháu chứ ko phải thím. Cái chỗ đấy hử cháu vào thường xuyên mà có nhìn thấy bao giờ đâu , trưa mai wa tìm lại vậy

Trường y toàn 26 điểm thi DH mới đc vào cứ nghĩ toàn thằng tử tế nào ngờ vô học + đầu gấu vãi lúa , mỗi chuyện kéo co mà mấy thằng đã hồ hởi nhảy vào chuẩn bị oánh nhau đến nơi thậm chí bọn nó còn hồ hởi định oánh cả thầy

... Đúng là Tiến đã thay đổi nhiều từ ngày có em. Từ ngày có em, nó đã ko còn cái thú vui đùa cùng anh em sau giờ học. Từ ngày có em, nó ko còn nhớ lịch đá bóng mỗi sáng thứ 4. Từ ngày có em, nó ko còn là thằng đầu têu những trò nghịch ngợm. Từ ngày có em nó cũng để mất nốt những cố gắng thi đỗ vào ngân hàng, theo đuổi ước mơ trở thành thống đốc ngân hàng trẻ tuổi nhất VN. Từ ngày có em ....
Nó như thế đơn giản vì nó đã giành cho em quá nhiều, thời gian, vật chất, và nhất là tình cảm của nó. Thế mà em đã cho nó những gì, thử nhìn lại xem, chỉ là mấy nụ hôn, mấy cái ôm ấp vỗ về, nhưng cả 1 trái tim tan nát, chỉ vì cái gì đó rất đâu đâu và 1 ông bố cũng rất ... đâu đâu. Anh buồn cho thằng Tiến, và anh tiếc cho em, ko phải 1 thằng như thằng Tiến lúc nào cũng viết được 1 bài thế kia, thế mà ...

(ko hiểu tại sao mình lại viết cái này :-/ :-s , dù sao cũng chúc mừng bạn Tiến :D)

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp mình thi văn được điểm chắc cao lắm thấy toàn thằng viết hay quá làm em xúc động
to KDuy :theo tinh thần triết học"yêu là mất đi cái j` đấy"nên bạn tiến hơi buồn mà bạn mất đi tính mạng chắc cũng là do quy luật đó thoai

@PM : chúc mừng SN bà :D ( tuy có hơi muộn nhưng có còn hơn ko :D)
@ Thắng ngu: chúcc mừng SN mày :D ....mà mày nói thế mà được à ? mất đi tính mạng là mất tất cả đấy /:) quy luật *** j` /:)
@Béo : em cũng chẳng bít phải an ủi anh thế nào trong chuyện như thế này chỉ bít bảo anh đừng buồn nữa :) mọi chuyện rồi sẽ wa :) nếu chuyện ko còn cứu vãn được nữa thì hãy cố quên ....

các bạn trường y sao mà hư thế nhở, chẳng bù với các bạn trường dược của tớ, vui vẻ hòa nhã như một chương trình máy tính, chỉ nói độc hai câu có hoặc không
to bạn thím: có phải ấy học lớp pháp cùng cái ngọc linh lớp tớ không

Cám ơn tất cả mọi người rất nhiều, ngày hôm wa vào đọc tớ cảm thấy ấm áp hơn nhiều, ko còn cảm thấy cô đơn nữa, thực sự đấy, hơi sến 1 chút nhưng đó là sự thật. Cho đến bây giờ, mình đã làm hết những gì có thể, ko thể níu kéo được nữa, nếu như nó cũng cố gắng thì mình còn đỡ đằng này...
Nhưng ko sao, nỗi đau nào cũng sẽ qua, nỗi buồn nào cũng sẽ vơi theo thời gian, thời gian có thể xóa sạch tất cả, kỳ diệu lắm. Buồn thế đủ rồi, khóc cũng đã nhều rồi, giờ là lúc phải đứng lên, ko thể thế này mãi được, tưong lai còn rất dài!!
Một lần nữa cảm ơn tất cả mọi người, L2 luôn là 1 lớp đoàn kết và đáng yêu nhất từ trước tới giờ mà mình biết, cám ơn tất cả, cám ơn :* :* :x

@ Dương : tại chúng mày ko có điều kiện xem thôi, chứ tao viết thư tình thì cứ phải gọi là hay, nhất là khi có cảm xúc nữa, mà tao học RMIT là học về kinh tế, thương mại, tốt nghiệp tao vẫn vào ngân hàng và sẽ làm thống đốc, lúc đó nó sẽ phải hối hận vì chuyện hôm nay và chúng mày cũng phải hối hận vì những đứa nào hồi trước đánh hội đồng tao tao đều ghi nhớ mối thù, nên nếu đến ngân hàng vay tiền làm ăn thì 1 cút vào mặt, lượn, mà này, nghe kể là thwangf nào cũng đánh, chả thằng nào ko đâu:-? :)) :))

@Tiến: tuy tôi ko biết rõ lắm về chuyện của ông, nhưng L2 với nhau cả, cũng muốn nói vài lời. Người ta bảo con trai có 2 bán cầu não hoạt động tách rời nhau, nên có thể yêu 2 em cùng 1 lúc ;;) ;;) Đó là một lợi thế đấy, khi ông buồn thì hãy dồn mọi đau khổ vào bán cầu bên phải thôi, bán cầu bên trái còn nhìu việc phải làm lắm.0:) 0:)
"Khi cánh cửa hạnh phúc của cuộc đời bạn đóng lại thì sẽ có 1 cánh cửa khác mở ra, đừng vì quá buồn mà bỏ qua mất nó"... Vui lên bạn Tiến nhớ!!!

có câu này tiến ah nghe kể con gái RMIT xinh+đú lắm đấy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên