Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đụ, Tiến béo sướng nhé, được bao nhiêu người "vỗ về an ủi" :)), thôi, buồn làm chó gì, về lo cửa hàng Kinh Đô nhà mày đi, Q của tao hay ăn bánh táo ở đấy lắm, có gì giảm giá cho người yêu anh em ;)

hum nay đen quá đi mưa lạnh hết cả người bít con 08 sẽ ra lô mà ko có tiền chả bít phải làm sao đây

vãi lúa giáo sư,
a ha,anh em mở hội dự đoán kết quả xổ số đê,giáo sư,tiến béo,cổ nhuế,nhật điếm...

mày ko tin ah` chờ xem nha 7h01 oi` đến 7h30 tao vào post kết quả sổ xố

----------

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
mày ko tin ah` chờ xem nha 7h01 oi` đến 7h30 tao vào post kết quả sổ xố
08 toạch may quá ko đánh ko lại dốc cả gia sản ra đê ở

Chỉnh sửa lần cuối:
đụ, đúng là giáo sư, đoán như thần, tao cá mai 08 thể nào cũng ăn, giáo sư đoán đúng số, chỉ ko đúng ngày thôi, thông cảm, thiên tài thường ko có ý niệm chính xác về thời gian :))

mk trách nhiêm cua lý 2 là ko để thằng ngoại lai nào post bài cuối cùng,nên em câu bài các bác đừng trách

to TRung : sao mày lại để cái mặt hotboi DK hiện lên ở đây thế này
---------------------------------------

thù ông trời wa , mình có làm gì nên tội nên tình gì đâu trừ phi kiếp trước
lần này lại cũng như 5 lần trước mới quen được một đứa ban tâm đầu ý hợp tìm được động lực để ngồi hết những cái tiết KTCT , Anh khốn ỉn thế mà giờ đây ban sắp bay rồi , chán wa sao cứ người nào chơi với mình cũng rồi lại bỏ mình thế này , ko hiểu làm sao sống tiếp wa những ngày tháng chán nản ở BK đây. Biết bạn sắp đi nhưng mỗi khi gập mặt nhau vẫn giả vờ như không biết , 2 đứa vẫn cãi nhau như thường , chẳng hiểu nó có biết những lúc mình gục mặt xuống bàn ngủ là những lúc suy nghĩ mấy ngày tới sẽ thế nào ko
Thôi dù sao mọi chuyện cái gì đến cũng sẽ phải đến , cố vậy sắp đến 20-10 rồi , Ngày cuối cùng hy xọng sẽ vui

----------

cái này ko phải câu bài đâu nhá , hỏi mod Việt với những ai hiểu bit cái
tại sao dưới cái ava của tôi lại có cái dòng này hiện lên Warn: (0%)

Chỉnh sửa lần cuối:
tao nghĩ nên cho tao làm mod tao xóa bài mấy thằng câu cho
to dũng cái đấy len 100% thì bi treo nick đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
hoh em có làm gì nên tội đâu mà mấy bác mod định treo nick
--------------
lần này lại cũng như 5 lần trước mới quen được một đứa ban tâm đầu ý hợp tìm được động lực để ngồi hết những cái tiết KTCT , Anh khốn ỉn thế mà giờ đây ban sắp bay rồi , chán wa sao cứ người nào chơi với mình cũng rồi lại bỏ mình thế này , ko hiểu làm sao sống tiếp wa những ngày tháng chán nản ở BK đây. Biết bạn sắp đi nhưng mỗi khi gập mặt nhau vẫn giả vờ như không biết , 2 đứa vẫn cãi nhau như thường , chẳng hiểu nó có biết những lúc mình gục mặt xuống bàn ngủ là những lúc suy nghĩ mấy ngày tới sẽ thế nào ko
Thôi dù sao mọi chuyện cái gì đến cũng sẽ phải đến , cố vậy sắp đến 20-10 rồi , Ngày cuối cùng hy xọng sẽ vui

Chỉnh sửa lần cuối:
chả phải ai cũng thế đâu nick ai chả có cái đấy ở dưới

Cái warning ở dưới nick ý. Chả phải ai cũng có cái đấy đâu :|

...oạch, mình có, mới 0%, không bít thế nào, sợ quá các bạn ơi...

oài ko ngờ mình được nhìu người động viên đến thế, sướng!! Đặc biệt là P.Minh, mặc dù ko hiểu gì về não nhưng cũng hiểu được ý của ấy, cám ơn nhìu!!
@ Dương V** : tao có lên cửa hàng mấy đâu mà giảm giá cho vợ mài, thôi, chịu khó ăn đúng giá đi, xởi lởi trời cho:)) :))

chó trung O% thế mà mình cũng 0% vô lí vãi

to PMinh : cho hỏi thăm bạn PMinh cái nhé
---------------------------

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên