Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Buồn cười deck chịu được, chả là anh em INSA bên bày phát chán lên vì mấy cái tin nhắn kiểu :" hãy gửi tin nhắn này đi cho những người khác ..." thế là hôm qua sáng tác 1 đống rồi bom đi lung tung. Mình cũng đành sáng tác 1 bài tặng bạn MT, gửi về cho L2 :)) ko ngờ chiều nay về mở YM đã thấy 1 chục tin nhắn gửi lại y như thế, kết vãi lúa :)) chịu deck nổi bọn mày ơi, buồn cười quá :))
nghiemtuc203 (10/11/2005 7:27:54 AM): Mot be trai ten HOANG Thieu Bao, hien la hoc sinh nam 1 INSA Lyon (cuu hoc sinh L2 0205 HN Ams), gio day dang mac 1 can benh hiem ngheo: benh MT do uong sua bo` qua nhieu. Be gio day dang o" giai doan cuoi cua can benh quai ac va co nguy co ko bao gio uong duoc bat cu cai gi nua. Cac ban co long thuong ? Toi biet chac chan la co. Vay thi xin cac ban hay gui tin nhan nay cho tat ca nhung nguoi ban quen biet de giup do cau be dang thuong. Moi tin nhan duoc gui di, cac ban da dong gop 0,01 E cho "Quy giup do nhung hoc sinh nghich. dai." cua chung toi. Xin hay la mot nguoi tot. :)) :)) :))

thằng tiếc thằng minh thằng sơn đứa nào đổi pass hộp mail đấy

----------

thằng tiến thằng minh thằng sơn đứa nào đổi pass hộp mail đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyen Khuong Duy đã viết:
Ai điên hả mày,tao hay mày hay chúng nó?:eek:
@Thắng ngu:tình hình là như thế này:
_Cu Sơn đang check mail,gặp 1 con võ lâm,đang sướng thì có 1 thằng nào đấy cũng check nhưng lại xóa cái mail đấy đi--->cu tức quá đổi pass lần 1
_Mấy phút sau anh Minh online,cu bàn giao pass mới cho anh Minh --->đổi pass lần 2
_Buổi chiều ngày hôm đó anh Minh lại nói pass cho bạn Tiến.
_Bạn ý chơi ngoài quán nên lo sợ bi cài keylog,đã đổi pass lần 3 thành *******(ko dám nói ra)
_Anh Minh thấy pass bậy quá,anh ý liền đổi pass lần 4,và đổi là gì thì anh ý không nhớ =D> =D> :|
Dù gì anh ý cũng ko cần gì nữa,chỉ hứa cho người anh em Cổ Nhuế con đại bàng trắng :-s xót tiền quá

tình hình thằng nào đổi pass nhắn qua mail cho anh em chứ Mk tức thế

lần trước đi vui vật, hết qua đón thằng Duy qua cân thằng Tiến, gọi thằng Thắng rồi tất cả lại phải xin mẹ thằng Minh cho Minh đi. mệt thế
ừ ...vui nhờ..mà lần sau mày đi chơi thì nhớ mặc quần chip nhớ..đến đón tao mà lại còn mượn quần chip của tao...chẳng lẽ lại ko cho..thanh niên 18 tuổi rồi mà cứ để cái "ấy " nó tồng ngồng thế là ko được

Nguyen Khuong Duy đã viết:
ừ ...vui nhờ..mà lần sau mày đi chơi thì nhớ mặc quần chip nhớ..đến đón tao mà lại còn mượn quần chip của tao...chẳng lẽ lại ko cho..thanh niên 18 tuổi rồi mà cứ để cái "ấy " nó tồng ngồng thế là ko được
ặc ặc ác vãi.
Thăng chó hôm qua làm bố mày chờ mãi

hum đấy tao chờ mấy tiếng mới thấy bọn mày qua hóa ra là vì thế ah`

ờ...hôm đấy đi nó còn bảo tao là cho nó luôn cơ..nhưng mà tao ko cho..nó bảo ko có quần mặc về nhà..thế là tao lấy bút vẽ con voi cho nó...ở avatar của tao đấy..thằng nhật đấy

:)) :)) cả bọn điếm điếm từ cao xuống thấp :D

Chỉnh sửa lần cuối:
haha đợt này đíu thể có nhiều chuyện bất ngờ hơn đc
mấy hôm trc thì Tuấn bỉm gọi điện đến hỏi Hình họa rồi lại đến Thùy Linh gọi đến mà mình có giỏi chó gì môn này đâu
hôm nay bác Tráng đến chơi :)) đíu hiểu nổi sao lại thê này

Heheh, chúc mừng sinh nhật Phương minh nhá. Tớ mark vào lịch hum nay nhưng đến lúc gửi cái card địa chỉ lại là 11/10, giật cả mình /:)...Hị, let the whole world know that u've come to 18 gal :D...Tháng 10 này n` sn quá ;;)

mai sn tớ các bạn mua quà tặng tơ nha tớ ghét chúc tụng xuông lắm

to Manh: tôi thề với bà là con trai kinh tế ko thể tệ bằng con trai Y đâu. Hình như cả trường bị dính lời nguyền 1m6 hay sao ấy :(
Kết thầy thể dục ở trường quá! Chả phải dạy xong thay luôn quần áo chơi bóng rổ với anh em đâu. Thầy có cái mặt nhìn siêu nhắng :D
to hội INSA: cho xin tí kinh nghiệm học tiếng Pháp với....:)
12 năm đi học chưa bao giờ ngủ gật, thế mà hôm nay ngồi ngủ gần hết cả buổi, đáng buồn!....

học tiếng Pháp à thím .... thôi cứ chơi đi cho khỏe 8-} 8-} 8-} 8-} (mà sao dạo này thấy nhiều người học tiếng Pháp thế 8-| 8-| )
@Insalien: có ai cài được pro ingénieur ko :(( :((

Võ Quỳnh Anh đã viết:
Heheh, chúc mừng sinh nhật Phương minh nhá. Tớ mark vào lịch hum nay nhưng đến lúc gửi cái card địa chỉ lại là 11/10, giật cả mình /:)...Hị, let the whole world know that u've come to 18 gal :D...Tháng 10 này n` sn quá ;;)

@ QA: Ủa, cái thư của ấy gửi đến đúng ngày mà, cảm ơn nhiều nhá:* ;;) :x
Yêu nhà mình ghê, đúng là danh gia vọng tộc có khác, chồng cũ với các chị dâu cũ đều nhớ SN mình.:x
@Dũng trố: chả phải Bỉm với TLinh cũng gọi cho tôi đâu, Bỉm thì hỏi về ma trận, TLinh hỏi hình họa, mà mình cũng làm được bài của bọn nó cơ, đọc đề cũng dễ hiểu:)) :)) :))

aha anh em INSA nói lăng nhăng gì về điều bí mật của tôi đấy; xấu hổ vãi lúa
@PMinh : hi hi chúc mừng sinh nhật Phương Minh nhé; chúc PMinh lúc nào cũng cười à; thế là quá đủ cho cuộc sống rồi ( hehe như những gì chồng cũ đã chúc nhé ). Quà đang tới ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên