Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
dùa ong Việt oi ong xoa bai thang T ma ko xoa bai cai thang Trung treng kia di,de thinh thoang no vao lam 1 cau ghet vai dai
tao nghi 1 gio thi van ra dc =))

Tao đồng ý hội điếm nên xuất hiện do nhu cầu của xã hội, nhờ vào avatar tao nghĩ nên cho thằng K.Duy làm hội truởng, avatar ngu vật, còn thằng Sơn ko cho vào, cho nó sang hội chóa của thằng Hoàng đê....
@ Dũng : bọn bạn tao cũng nói y như mày, mẹ, mình ko tính thì thôi, false ngồi chơi nói chuyện bàn tính về tương lai mình vãi đái, lại còn đặt tên con hộ mình nữa chứ, ặc ặc

thế à,chúc mừng
nhưng mà ko câu bài đâu nha
mày bao tao down cai gi ve o dau,ma len yahoo di chat cho de

Bó tay, lên thấy topic nào người viết cuối cùng cũng là bạn Tiến với bạn Minh lớp mình. câu bài vãi lúa:))

thôi ông Vinh ạ, ông ko thấy ai nhắc đến sự điếm của ông nên ông pon chen post bài chứ gì, mệt!!
@ Minh ơi, tao bết 1 chỗ câu bài vô tận rồi, vào câu lạc bộ du lịch í, có cai topic về Thailand, tao câu ở đấy gần chục bài rồi!!

Lê Mạnh Tiến đã viết:
Tao đồng ý hội điếm nên xuất hiện do nhu cầu của xã hội, nhờ vào avatar tao nghĩ nên cho thằng K.Duy làm hội truởng, avatar ngu vật, còn thằng Sơn ko cho vào, cho nó sang hội chóa của thằng Hoàng đê....
Chó Tiến, sao bắt tôi sang hội chó.
Đã vậy chả thèm vào bất kì hội nào.
Anh ra lập bang phái riêng, 1 mình 1 bang.

Mà bọn mày câu bài làm j`, ai thich cho hẳn 1000 bài, hoặc tặng hẳn 3 sao.

Nói toàn chuyện liên quan đến nhau bo chym
Sơn điếm ơi,hôm nay hoc GDQP, cái ông dạy học nghiêm vãi đái,dạy đúng 4 tiết,tiết còn lại kể chuyện rồi dạy tip,me,bo tay
Ông ý kể bộ đội khổ lắm,mà bộ đội toàn thằng đạo đức vàng,có bạn là bộ đội thì sướng(bạn vàng mà)--->tao khuyên mày đừng có theo nghiệp cụ mày
dis me hoc kho vai dai,3 tuan hoc toàn lý thuyết,3 buổi thực hành,mà sáng còn phải ngủ bù nữa chứ hix

...thật ra thì cũng không đến nỗi nào lắm... ^^...HÔm nay vừa ăn cháo trai với 2 bạn lý 2...

toàn bọn điên mấy thằng ăn cháo trai với thàng trung là bọn phản quốc

Nguyễn Hoàng Minh đã viết:
Nói toàn chuyện liên quan đến nhau bo chym
Sơn điếm ơi,hôm nay hoc GDQP, cái ông dạy học nghiêm vãi đái,dạy đúng 4 tiết,tiết còn lại kể chuyện rồi dạy tip,me,bo tay
Ông ý kể bộ đội khổ lắm,mà bộ đội toàn thằng đạo đức vàng,có bạn là bộ đội thì sướng(bạn vàng mà)--->tao khuyên mày đừng có theo nghiệp cụ mày
dis me hoc kho vai dai,3 tuan hoc toàn lý thuyết,3 buổi thực hành,mà sáng còn phải ngủ bù nữa chứ hix
Kệ cha lão ấy nói j, tôi vẫn cứ đi bộ đội.

Trên đời ghét nhất mấy thằng dỗi hơi mà không phải học lý 2.
Mẹ, câu bài có mẹ j mà phải câu.

to Thắng ngu : nó ăn cháo trai với tau với Sinwa đấy mày bảo ai phản quốc hử nói lại tau nghe thử coi

to Tiến : hôm nào mấy thằng bạn mày bàn chuyện đặt tên con ới tao 1 tiếng đợt này dư thừa tên mà chả bit để làm giề

từ khi cha sinh mẹ đẻ đến giờ mới bit có môn Lý Thuyết Thể Dục , học điu phải là nhắng đâu thậm chí hôm nay lão còn cho bài tập về nhà mà chả phải mấy cái bài ấy phải dùng máy tính để làm đâu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên