Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
em đồng ý bạn tiến rủ ......................;))
đùa thoai thằng hà chấp làm j` nó bij.......................(ko nó gặp em táng chết)
lớp điếm tập thể điếm cá nhân điếm nên lấy trại tên WEDIEM

Lúc nào mà lớp mình chả có những thằng điên post bài!!! :))

Ký tên: Tao không phải là thằng Dương!

DCM, chán VL, đời như cứt, mà *** phải con vợ sáng wa trêu mình là cưới nhai đi, bố mẹ ko phản đối đâu, mình hỏi đề xuát ý kiến với ban lãnh đạo 2 nhà thế nào, nó nói : bằng 1 hành động dẫn đến 1 kết quả sau 9 tháng nữa, bó tay, lúc này mà còn đùa được!!

Công nhận là lớp mình có bạn Hà tốt nhất, chuyện của bạn cũng đi bô lô ba la như chuyện của mình, bó tay:))
Anyway, chả biết nói gì vì chưa trải qua tình huống này bao giờ:)):D:p

Lớp mình điếm nhất trường rồi:)), mà điếm nhất là Sơn điếm:))
Sơn,
Anh khuyên thành thật chú là nên học bk đi, đi bộ đội làm dek gì, bọn bk nhầm tên chú với thằng khác thì đó là may mắn cho chú, chả việc gì phải áy náy cả, chả tội gì mà ko từ chối may mắn cả:D:))

thế mày định cưới con đấy ah`
lớp mình nghiêm túc giúp đỡ bạn tiến đi

tối wa nghe bạn Tiến kể chiện đầu đuôi rồi , nhắng vãi mà tao thấy con zo mày nói đúng đấy , luôn đê để anh em có cháu bế

ah` còn vụ lớp mình cắm trại đêm ở trường anh em tính ra sao

anh em bỏ hội Chim sáng lập hội điếm đi.Tuy tao ko điếm lắm nhưng sẵn sàng vào hội
Anh em bầu hội trưởng đi
À wen,ko cho thằng HCM vào,nó mãi mãi ở hội chóa thoi(phải có phe đối lập chứ)
Hội trường anh em cắm trại đê,cựu học sinh về thăm trừong oai vcl,cho bon insa nó thèm
Tiến:tao chịu hehe chuyện của tao còn chưa xong,lói gì chuyện của mày
Thắng:dit me doi 2 anh em minh,dung toan may em ..........

...nghe cũng hay đấy...mặc dù không biét là chuyện gì...

lấy bạn nhuế làm tiêu chuẩn
@tiến:tao tưởng mày lại ăn xong bỏ vỏ...yêu thật thì chịu khó đội mặt mo đến nhà mẹ vợ đê
(bỏ là tốt nhất..đỡ lằng nhằng)

được thế chú tính rủ các em gái thăm trại lớp mình đê 1 trai 1 gái vào tầm 1h oi` ra được ko anh em

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên