Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Người anh em L2 người anh em lí 2
Việt điếm Sơn điếm Tiến kinh đô Linh rươu lậu Vinh bướm Thắng N Hcm Dương vật .......................:((

Đits mie, chúng mày thấy chưa, cả năm thằng chú ko thấy vào topic lớp mình, hôm nay thấy mình dc nhắc đến là vào câu một đống bài:)), thính như dog:))
Chết chết, cháu xin lỗi vì đá chửi chú:D Tội lỗi quá:))

dis me thằng chú điên ah`
thằng nào rảnh rỗi đá PS2 với tao cái lau ko chơi nhớ quá

oài nhớ Chú wa , Chú zi đại vãi những bài Chú câu vĩ đại wa , chúa câu với

---------------------------

nếu tôi biết đó là lần cuối
ngắm nhìn em bên gối ngủ say
tối sẽ xiết chặt em trong vòng tay hơn nữa
và cầu mong thánh thần hãy hiểu biết về tình yêu

được nhìn em quay gót bước đi
tôi sẽ giữ và cầm tay em thật chặt
và trò chuyện để em nán lại bên tôi

mỗi cử chỉ và lời nói của em
tôi sẽ mở rộng kí ức tâm hồn
để ghi nhớ trong lòng tôi mãi mãi

tôi sẽ dành thời gian đọc ánh mắt em
và nói rằng tôi yêu em nhiều lắm
thay vì lặng im chắc em biết lâu rồi

được chia sẻ xúc động cùng em
cứ ngỡ mình sẽ còn nhiều dịp nữa
nên để thời gian trôi qua , trôi qua...

trần tuấn vinh đã viết:
Đits mie, chúng mày thấy chưa, cả năm thằng chú ko thấy vào topic lớp mình, hôm nay thấy mình dc nhắc đến là vào câu một đống bài:)), thính như dog:))
Chết chết, cháu xin lỗi vì đá chửi chú:D Tội lỗi quá:))
Chó Vinh, dám chửi CHÚ như chửi chó [-x Lần sau về VN thì cứ liệu hồn b-) Cứ xem cái chết sắp tới của giáo sư Thắng mà chuẩn bị b-)

Ặc ặc, cái ava mới của Kduy trông điếm quá, đúng là đĩ có khác. Muh bạn đánh son à? :))

duy dĩ có khi điếm hơn thằng nhật
lý 2 toàn thằng điếm

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
duy dĩ có khi điếm hơn thằng nhật
lý 2 toàn thằng điếm

Thế à Thắng, bi giờ tôi mới bít đấy:)) :)) Mà hình như ông cũng học L2 thì phải.....:-$ ;;) :))

tui cũng bít nhưng mà học sinh là ko có động tác đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hoàng Minh đã viết:
Thắng ơi bây giờ mày có ol ko(em xin lỗi em ko có ý gì đâu)
dm, câu bài thì nói mẹ ra, ý j nữa.

Đen quá mọi người ah.Tôi đen cực.
Cho chửi 1 câu nhé : "Dm bọn Bk ngu, bọn Bk ăn l**, làm ăn như cái b*** "
Hồi trước, tôi nói đùa với mọi ng` là bọn BK nó nhầm điểm tôi với điểm thằng khác.
***, hôm nay đến lấy giấy báo điểm, dm, nó nhầm thật. Đíu hiểu bọn này làm ăn thế nào.

Đi cha nó bộ đội cho khỏe.

Tao ko co y cau that,mie,the luon
May diem qua Son a,bon BK nham tuc la may do roi chu gi,mie,cong nhan lop toan thang ĐIÊM,diem tu tren diem xuong(cao nhat den thap nhat)

dm, câu bài thì nói mẹ ra, ý j nữa.

Đen quá mọi người ah.Tôi đen cực.
Cho chửi 1 câu nhé : "Dm bọn Bk ngu, bọn Bk ăn l**, làm ăn như cái b*** "
Hồi trước, tôi nói đùa với mọi ng` là bọn BK nó nhầm điểm tôi với điểm thằng khác.
***, hôm nay đến lấy giấy báo điểm, dm, nó nhầm thật. Đíu hiểu bọn này làm ăn thế nào.

Đi cha nó bộ đội cho khỏe.
HÔM NAY ĐÂU PHẢI MÙNG 1 THÁNG TƯ NHỂ

Tao chẳng hiểu chúng mày nói cái gì nữa, đọc mà đau cả đầu...
@ K.Duy : avatar vãi khắm......

ĐM tìm lòi mắt chả thấy phần trả lời ở đâu, mạng như cứt, đời như cứt, anh em ơi cho hỏi 1 câu thật lòng, nhé, tao ko đùa đâu nên đừng thằng nào trêu tao, cám ơn truớc, chuyện là thế này :
Thằng Hà lớp mình kể với bà Hoa xinh xinh mà mở hàng lưu niệm đối diẹn truờng í, chắc chúng mài bít rùi, nó kể là tao quan hệ ( nghĩa den tối như chúng mài nghĩ í ) với 1 con lớp 9, nó kể lâu rồi, nhưng *** phải nói gì số tao đen VL, bà Hoa lại là bạn thân của chị ruột người yêu tao bây giờ, để rồi giờ đây bố mẹ nó cấm luôn chuyện yêu tao, và suốt ngày chửi nó, mọi người làm ơn giúp cho 1 lời khuyên cái!!! Cả 2 giờ đều ko bít làm thế nào!! yêu lén lút, cũng may là vợ mình tin mình, nhưng mà thề là " Tao mà từng quan hệ với con đó thì tao là 1 con chó ko trym, :"> ", thề bậy lắm rồi đấy! KO giúp thì thôi, đừng đùa nha!!

Mình ko làm thì sợ đíu gì ai nói ra vào ... mày cứ quan hệ ... kệ mị đời ...................

Tiến ơi,mày xem lại mày de,ko phải con bé đấy nên mày mới to mồm thế.Mà thề éo gi hay thế,ko trym làm an gi.
De tao nghi xem da(ko dua dau)
Tao thay cai thang toan 2 kia hinh nhu co y cau bai may a

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên