Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thằng chó Minh câu bài vừa chứ, mẹ topic nào cũng thấy tên mày là người viết cuối cùng..

Lê Mạnh Tiến đã viết:
@ K.Duy : Duy ơi, thằng Nhật mà qua rủ mài thì mài nói nó đón tao luôn nhé!!!
Chung may lo vui dung wen tao nha,co di thi xin me tao cho tao di voi :(

Mấy ông câu bài vãi nhiều, thỉnh thoảng mới vào đọc chả có cái quái j cả. Nhạt nhẽo lắm. :|

Hờ, mà học đh sướng thật, chả phải ngày nào cũng được nghỉ nhiều đâu...Bùng chả ai quan tâm :D

:| câu bài vừa vừa thôi đọc chán lắm :|
@Dương : chỉ có mỗi cái xe như thế thôi lấy đâu ra cái thứ 2 cho ông mà ông ham ;)) . yên tâm đê, khi nào có nhu cầu thì bảo tôi ..... tôi cho thuê ..giá hữu nghị ;))
@ BÉo : nhớ giữ gìn cái xe của em đấy nhá ...trầy xướ là phải đền đấy ;))
DM bọn HHT điếm vãi lúa.... *** hiểu nghĩ j` /:)

Nhưng chủ trương là mọi chuyện dừn tại đây, nghe đồn thổi rằng chờ đến thứ 2 tới sẽ biết tiếp!!!

O* co ai cau bai dau ma....thoai co cau ra cho khac cau vay,tuy chang dau bang nha minh,ra doi nguy hiem lam,block de nhu choi y.
Vo oi cai xe day cua anh em nha vo,no co tray xuoc thi cang dep chu sao,cang ngay no cang dep theo mot nghia nao day.Tinh cam la chinh chu,neu 1 ngay nao do may thang anh cua vo dem xe day son lai,thi cung dung xot xa nha,vo gia ma =))

câu ra chỗ khác đê như tinh thần tao nè ít câu ở lớp mình
to đứa câu bài: anh em xuống túm tụm tán gẫu đê sao phải ngại sao phải sợ ví sao cố lên

Mẹ bọn ông; câu bài vãi đái; đành phải xóa bớt 1 tí đọc cho dễ, câu bài đọc chán vãi lúa.
@all: các người anh em có thấy chú Khoa đâu ko; lâu rồi ko tin tức nhớ vãi đái.

@chị Hữu: ở đây có 1 bé ngoan ko được phát huy tài năng đây này; khi nào rỗi thì bé ngoan online nhé.

@mai phuong:ba ko hoc thuong mai nua ah chan nhe<minh cu tuong co dong minh chu,toi bo lop phap rui bay gio dang hoc lop tieng anh binh thuong thui
@tien beo:to vua vao hoc nhung ma bay gio da duoc vao hoi sinh vien guong mau rui gom co :to,thang Ngoc ma hoc toan2 y, voi ca thang GiangThach ma hoi truoc hoc CVA toan nhung sinh vien guong mau haha
@duy di:ban be nhu lon y co cai xe dep thi dêm cho gai mat deo hieu ong lam anh me kieu gie,kiem duoc cai nao khac dep hon thi cho toi nhe

tớ có nhiều thông tin ze CHú lắm nhưng sợ hổng dám lói đâu
bây giờ CHú và chúng ta đã ở 2 tầng lớp khác nhau rùi Chú ới ời ơi nhớ CHú wa

@ Linh : mày học cùng thằng Giang Thạch à? uhm`, thằng đấy chơi cũng được nhg nó mà dính vào gái thì chán lắm...
@ Việt điếm : sao xóa của tôi mà ko xóa thằng Minh, nó có môi câu cám ơn mà nhia đi nhai lai mấy lần kìa
@ ALL : chúng mày tham vừa thui, thấy xe anh em tao mua tặng em Hương ông nào mắt cũng sáng lên rùi xấn xia, mịa bọn bẩn tính, XẤU ko tha, SỨT ko thuơn, anh ko nói em đâu zonzon ạ, í anh là cái xe cơ, uh`, cái xe

thằng chú bây h ra sao ăn chơi lắm ah` anh em cho quả thông tin nào làm em hồi hộp

Thằng Sơn điếm dạo này ăn nói mất dạy nhìa,trước nó bảo em từ bậy nhất của nó la c*t,thế mà bây giờ......ko hiểu thằng em mày sẽ nghĩ gì.Mà ko gọi chú la thằng thì goi là gì,mẹ,tao nghĩ la chú cũng phải co ch*m chứ??

Lúc này tôi đang nghĩ cách đòi tiền thăng HCM cho anh em.Nếu tôi câm đươc 1.7 triệu thì hè năm sau tha hồ đá.

Không biết có ai du học về đươc tết không,nếu về được chúng ta lập hội quán lí 2

:)) Lên Đại học rồi bây giờ tha hồ đá bóng. .....:)) Tao lại đi thu tiền bóng đá
Đ đá cũng phải đóng,đ đóng cũng phải đá:)>- :)>-

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên