Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyen Khuong Duy đã viết:
Vì em Hương....đêm wa mình đã bay từ hcm ra hn rồi lại bay vào ngay sáng hôm sau chỉ để đi cùng thằng Tiến mua cho em Hương con FH 29-u8-8888 (đáng lẽ cho thằng LinhA nhưng thôi)...đây này...Hương..mai đến nhà Tiến 28- Bạch Đằng mà lấy về nhớ
trời ơi ko ngờ mình có 2 thằng anh tốt dữ vậy :(( lo cho em wa' trời :(( ...cảm ơn hai anh nhìu nghen.
@duy đĩ : khi nào ra Hà Nội chơi mà ko co phương tiện thì kiu em một tiếng em đến em đèo đi dạo phố ...đảm bảo nổi khắp phố luôn. anh em mình cứ gọi là ... mà làm đíu có ai dám đi wa? xe như thế :D đúng ko :))
@ Béo : hum nào em đến lấy xe nhá :D tiện thể anh em làm một vòng dạo phố cho bọn nó lác mắt :))
@ all : tao sắp có wa? xe mới do 2 ông anh iu wi' + tốt bụng mua cho có đứa nào muốn đi đâu thì gọi tao tao chở đi nhá :))
@ thắng ngu: đọ xe ko ku :))

red wave của thắng ngu vứt sọt đê...đọ quả biể tứ quý đã thấy vô đối rồi :)) :))

...........................oi dit..................me chung may de chung tao song lau them 1 ti de

mie dung la red wave cua em nen vut di chac mai em doi xe day vay
(kham wa' lop minh` diem' vai )
thang` minh bo? mie avartar di trong......................
bo9n may nghiem tuc that su de

@ Zonzon : uh, lúc nào qua lấy xe thì ới anh 1 tiếng, mà thôi tư từ hãy wa, cho anh mượn đi lượn hồ cho thiên hạ lcas mắt đã

@ All : mọi người đã bít tin Hoa Học Trò thóa mạ trường mình chưa, trường mình quả này phải khệnh nhất nhì Hà Nội, học sinh Ams ra đường chăng biển " Bố e'o sợ ai luôn ". Nhưng mà nói đùa đọc thấy ức thật chỉ muốn tìm thằng tác giả cho nó n cú đấm + cú đá vào mặt, vào " Bảng tin truờng " mà xem, ức lòi *** mắt..

Lê Mạnh Tiến đã viết:
@ All : mọi người đã bít tin Hoa Học Trò thóa mạ trường mình chưa, trường mình quả này phải khệnh nhất nhì Hà Nội, học sinh Ams ra đường chăng biển " Bố e'o sợ ai luôn ". Nhưng mà nói đùa đọc thấy ức thật chỉ muốn tìm thằng tác giả cho nó n cú đấm + cú đá vào mặt, vào " Bảng tin truờng " mà xem, ức lòi *** mắt..
No noi cai gi, may thi dua lai len day xem nao b-) Ma tao thay bao Ban cua Nha Nong co ich chan day chu (nghiem tuc)

anh em ở nhà nhộn nhịp nhỉ, chơi bời vui vãi lúa, tao mà ở nhà bây giờ thì chết với tao (tao cũng sẽ kiếm con xe giống của Zonzon vừa được tặng :)), đi đèo Q dạo phố chắc kết lắm đây :))).
ờ, mà anh em vào chỗ thảo luận nghiêm túc mà đọc bài về trường mình ;) vào đấy tha hồ mà chửi HHT

trương mình quả này nổi nhất hn oi` chửi nhau HHT

Thắng ngu có thế mà cũng nói, trường mình từ trước đến nay vẫn nổi nhất HN đấy thôi. Đã nổi nay càng nổi thêm, nhưng nổi kiểu này thì cũng chẳng hay ho gì. [-x
Mọi người đã vào phần thảo luận nghiêm túc xem chưa, xem xong thi vỡ tim mà chết luôn. Hờ hờ, bi giờ Amsers bị coi la ko có trái tim, ko biết yêu thương, ọe. HHT càng ngày càng rẻ tiền...[-(
---> http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=27411

nhắc HHT nhớ đến chó nhật về mà ko khao anh em thằng này nên chết cùng HHT chắc đú đởn xó nào oi`

Ái dà, cái này bắt đầu từ tuần trước rồi mà, bây giờ mọi người mới biết ah:)

hờ hờ.....đỗ itp òi...:D:roflmao:
Thương mại ơi, paipai chocopie nhá...haha hô hô hơ hơ
thi ĐH cày suốt 3 tuần chả ra cơm cháo gì
thi cái này giỏi lắm được 3 ngày, chả hiểu sao lại đỗ
....:)) :))...SƯỚNG...:)) :)) :)) .....

đấyto Sơn:ông cũng đỗ nhẩy, điểm cao thế.... (khó lý giải). Sướng chưa, thoát khỏi kiếp binh nhì nhá=D> =D>
to LinhA:tạm bịt người anh em nhá...ở lại bình an vô sự, sống xót qua đợt tập luyện quân sự(nghe kể ĐƯỢC lên Vĩnh Phúc cơ đấy, nghe kể sinh hoạt ở đấy nó cũng bình thường, chả thân thiện với môi trường lắm đâu:D:)

chán wa thế là ko đc gọi Sơn điếm là anh bộ đội rùi tiếc thật
hôm nào chị Hữu với anh Hữu đi học gọi Dũng trố 1 câu , đợt này nhiều tiết chán wa mà lại thiếu người buôn

the a chung mung vo chong Huu,suong that,tao nghi la no cung suong.The ma éo nghe cu Huu chong noi gi---->chan,ban be lolz kieu gi ko bit

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên