Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ma` chung may oi,ko di hoc giao duc thể chất có sao ko.Tao ko di 3 buoi roi,hom nay bi may anh chi doa so wa :((

............oi dit...........cai bon HHT nay lam an nhu lolz,deo hieu nghi gi,doc dcm thuong tam the.cai dcm bon nay

Bọn Bk nó nhầm tôi với thằng tên ngay cạnh tôi đấy. Khổ thằng bé, bị ăn điểm của mình, trượt.

Mà vì đã nhỡ chửi BK, nên có lẽ vẫn lên đường đi bộ đội cho đỡ tốn tiền bố mẹ. Học trong đấy tốn tiền lắm, để tiền đấy để bồi bổ sức khỏe cho cha mẹ, và sẽ lên đường bảo vệ tổ quốc. Vừa đỡ cơm gạo gia đình vừa đóng góp cho đất nước.

Có, có, đi luôn !!!!!!!!!!!! :x
Nhưng mà bạn Minh Nhật này, hình như bạn có hẹn đi chơi với mấy đứa em họ mà mãi ko liên lạc gì thì phải. :-?
Nghe kể bạn Nhật còn hay đi với vợ của 1 bạn đang ở Sing làm bạn ý hét toáng lên "Bảo với nó ko được động đến vợ tớ" :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@ K.Duy : Duy ơi, thằng Nhật mà qua rủ mài thì mài nói nó đón tao luôn nhé!!!

@ Dương Vật : Chú đừng tưởng muốn mua được, hàng dộc đấy!! Cái này anh vơi thằng Duy mua bên ChungChieng, mua về thuế nặng lắm, hàng độc mà, còn đóng biển nữa, nói cho chú biết, chỗ đấy bọn anh mua xe đủ cho chú sống bên đấy hết đời 1 cách xa xỉ, mà ko phải làm ăn. zonzon dừng nghe thế mà ngiaj nhé, ko đáng bao nhiêu đâu!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên