Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bố 2 con đĩ câu bài rõ lắm làm anh em đọc mãi ko hết

Linh dĩ voi thang ngu noi chuyen gi the ma lien wan den tao,avatar cua tao voi con ao hong???

Linh A học lớp A5 à, sao hôm trc hoc GDCD ko thấy đâu cả
tình hình là ông nghỉ vừa thôi, nghỉ quá 20%số tiêt là về mod đấy
to Viet:lâu lâu không thấy mặt. Thi giải "bé ngoan hay hát online" với tôi ko?:D

nói chuyện trên trời duới biển đấy mà wan tâm làm j`

:)) ** :D , chả bõ lớp L2 :)) toàn avatar trông chả điếm tí nào :)).
@ Tiến béo: tớ kết cái ava của ấy quá. :)) Vũ Linh -thần tượng tớ đấy :)) , trông chả giống ấy tẹo nào cả :D :))

@ hà : mày nói chỉ được cái đúng :)) mặt "heo" mà..... :D
@Béo : nhưng mà là trước đây thôi anh nhỉ :D bi h` hơi tuyển ;)) ( vừa đấm vừa xoa >:) ) . Mà sao anh tốt dữ vậy ?? em ko dám đâu :"> xe đấy xịn wa' đi ra đường nổi wa' nhỡ bị oánh thì chết em :(

@duy đĩ + béo : các bác có cái avatar nào nữa hôn cho em gia nhập hội "ng` đẹp" với :D

Vì em Hương....đêm wa mình đã bay từ hcm ra hn rồi lại bay vào ngay sáng hôm sau chỉ để đi cùng thằng Tiến mua cho em Hương con FH 29-u8-8888 (đáng lẽ cho thằng LinhA nhưng thôi)...đây này...Hương..mai đến nhà Tiến 28- Bạch Đằng mà lấy về nhớ

ơ..avatar của thằng Tiến cũng là Vu linh à..kakak..lắm người hâm mộ vu linh thế..đổi avatar thôi

Nguyen Khuong Duy đã viết:
Vì em Hương....đêm wa mình đã bay từ hcm ra hn rồi lại bay vào ngay sáng hôm sau chỉ để đi cùng thằng Tiến mua cho em Hương con FH 29-u8-8888 (đáng lẽ cho thằng LinhA nhưng thôi)...đây này...Hương..mai đến nhà Tiến 28- Bạch Đằng mà lấy về nhớ
DCM mày lấy đâu ra cái xe bẩn bựa thế?? mitdot.info à??:)) :))

Các cháu cho bác hỏi, ai thấy thằng K.Duy nhà bác đâu ko, nó đi mà ko nói gì với bác, làm bác ko ưng cái bụng đâu!!!

Các cháu cho bác hỏi, ai thấy thằng K.Duy nhà bác đâu ko, nó đi mà ko nói gì với bác, làm bác ko ưng cái bụng đâu!!!

bệnh éo chịu được ko thể đỡ được 2 thằng này

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên