Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@L2 : cho tớ bon chen với nhá :D. Tớ ko học cùng lớp bọn ấy, nhưng mà tình hình lớp bọn ấy thì tớ cũng hơi rõ rõ :D. Đừng hỏi tớ là ai nhá, bí mật tí ;;)
@ fly +zz: cấm bọn mày khai ra tao đấy, ko tao cho chúng mày no đòn >:)
@ Duy đĩ : :D tớ nhận ra ấy òi, ấy là cái đứa lì xì cho tớ 5 đô Sing \:D/, nhờ 5 đô của ấy mà tớ ko chết đói, thx ấy nhiều >:D<. Mà ấy thay cái ava hộ tớ nhớ, bố của bựa 8-}
@ Tiến : dạo này trông ấy eo nhể, chỉ tớ cách với, kết ấy quá :x :x
@ Nguyên ruồi : cấm ôg lần sau ko đuợc cho con Hương ăn nhìu ớt nhá , ko tui cho ông và nó mỗi đứa một đường đấy, con H được cái nghe lời tôi lắm đấy :> :)), nhỉ Hương nhỉ :*

Hơ hơ, hum nay được bầu làm Hội trưởng chi hội sinh viên lớp, nghe oai ghê ha. Cũng tại vì mình giơ tay làm, xong rồi được chọn trong 5 đứa. Cũng phải bằng anh bằng em tí chứ, chả nhẽ dân Ams vào đấy lại lép vế quá thì ko đc, dù gì thì lớp mình cũng có mấy đứa làm lớp trưởng ở BK rồi. Có lớp nào nhu cầu giao lưu thì ới tôi 1 tiếng,lớp tôi toàn con gái thôi.
Hehe, mình được xếp lớp C tiếng Anh, lớp trình cao nhất... Mie, ở lớp học ngu như gì, suốt ngày nhìn bài mà vào đây cũng nhất <-- bó tay :)) Chả hiểu sau này tiếng anh của mình nó ntn:))

@linh: tớ với cả bạn Tiến mua cho ấy cái SH ko phải để ấy đi ăn chơi nhẩy múa nhá...cẩn thận ko đòi lại cho thằng Thắng đấy .
(dù sao giữ vững .phát huy truyền thống L2 thế cũng tốt)

đ** hiểu đang nói j`.
đ** bít nói cái j`.
đ** bít viết cái j`.
Ko viết j` thi` đ** ai bít mình đã đọc và có onl

:)) :)) :))

@thang ngu:deo hieu may noi gie co lien wan den cau chuyen nay ca
@maianh:uoi bon lop minh lam wan chuc nhieu the co ah,chan wa nhe
minh suot doi van lam pho thuong dan hehe
@duy di, tien beo:chung may chuan bi tien nua di nha de mua cho tao xe khac nhe:)) :)) :)) tinh hin hla tao sap phai ban xe nay de de trang chai cho cuoc song rui mong chung may ru long thuong nhe hehe:x
@vibuom:sao dao nay deo tahy may len mang the con

Hơ hơ, hum nay được bầu làm Hội trưởng chi hội sinh viên lớp, nghe oai ghê ha. Cũng tại vì mình giơ tay làm, xong rồi được chọn trong 5 đứa. Cũng phải bằng anh bằng em tí chứ, chả nhẽ dân Ams vào đấy lại lép vế quá thì ko đc, dù gì thì lớp mình cũng có mấy đứa làm lớp trưởng ở BK rồi

hờ đồng chí Mai Anh có tư tưởng như thế là không tốt , rút kinh nghiệm từ quá trình công tác 2 tuần của cá nhân tối , tôi có đôi lời khuyên đồng chí : chúng ta là những người sv VN dặc biệt là những người giữ trọng trách nặng nề chèo lái con tàu này , vì vậy công việc chúgn ta làm phải xuất phát từ con tim từ trí óc , xuất phát từ tinh thần vi dân vì nước.Những suy nghĩ hành động của chúng ta không được bắt nguồn từ lợi ích cá nhân , từ chủ nghĩa cá nhân vị kỉ .Nếu tiếp tục sống và làm việc theo chủ nghĩ tư tưởng có mầm mống tư bản như đồng chí thì tôi chắc chắn 1 điều đồng chí sẽ không thành công trong công tác của mình .Dù sống trong thời đại nào thế hệ sinh viên chúng ta ngày nay phải luôn tin yêu vào con đường mà Đảng và Bác Hồ đã chọn con đường đi lên Chủ Nghĩa Xã Hội tươi đẹp , do dân và vì dân xây dựng.Tôi xin hết . Xin cảm ơn

Vũ Tiến Dũng đã viết:
hờ đồng chí Mai Anh có tư tưởng như thế là không tốt , rút kinh nghiệm từ quá trình công tác 2 tuần của cá nhân tối , tôi có đôi lời khuyên đồng chí : chúng ta là những người sv VN dặc biệt là những người giữ trọng trách nặng nề chèo lái con tàu này , vì vậy công việc chúgn ta làm phải xuất phát từ con tim từ trí óc , xuất phát từ tinh thần vi dân vì nước.Những suy nghĩ hành động của chúng ta không được bắt nguồn từ lợi ích cá nhân , từ chủ nghĩa cá nhân vị kỉ .Nếu tiếp tục sống và làm việc theo chủ nghĩ tư tưởng có mầm mống tư bản như đồng chí thì tôi chắc chắn 1 điều đồng chí sẽ không thành công trong công tác của mình .Dù sống trong thời đại nào thế hệ sinh viên chúng ta ngày nay phải luôn tin yêu vào con đường mà Đảng và Bác Hồ đã chọn con đường đi lên Chủ Nghĩa Xã Hội tươi đẹp , do dân và vì dân xây dựng.Tôi xin hết . Xin cảm ơn

Chó Dũng Trố học được ở đâu mấy câu hay phết đấy ;) :D

sao lớp mình đi đâu hết rồi, còn lại có vài mống thế này. nghể lớp mình có hội lớp trương bên BK à, oai vãi. đúng là Lý 2 :D
chả hiểu tỉnh tình hình anh em thế nào, mỗi người 1 nơi...
@ bac Bướm: ID YM của bác là gì, vứt cho cháu cái.

Cell No: 1-717-609-2406 :D Moi nguoi neu roi thi goi nhe :D :p :D

Ma lop minh cuoi cung co may dua di lam tham nhung day :)) Hong ca, hong ca. Hehe, it nhat thi cuoi cung cung co vai dua di theo con duong CHU chon :p

cần j` phải liên quan lớp mình nói chuyện liên quan thì thằng minh cưa được con áo hồng hát hum qua

Cac ay lam lop truong voi ca Hoi truong hoi SV thi` co' j` dau, toan may viec tam thuong, co dc loi loc j dau,to mac du chang lam lop truong hay Hoi truong nhung ma cai viec to lam con vinh quang hon nhieu, to thay di dat san Van Phuc da bong thu lai nhanh vai lua, thao nao ngay xua thang Chu voi ca thang Son diem tranh nhau di dat san :))

theo yêu cầu bức xúc của tất cả các bạn tớ quyết định đổi avatar,đừng chửi tớ nữa nhá các bạn yêu quí (dcm) :))

vu anh tung đã viết:
sao lớp mình đi đâu hết rồi, còn lại có vài mống thế này. nghể lớp mình có hội lớp trương bên BK à, oai vãi. đúng là Lý 2 :D
chả hiểu tỉnh tình hình anh em thế nào, mỗi người 1 nơi...
@ bac Bướm: ID YM của bác là gì, vứt cho cháu cái.
Ym của tao này: neo_keanu153, tình hình bọn bên Pháp thế nào nhỉ, sao chả thấy ol bao giờ??

Trần Hà Nguyên đã viết:
Cac ay lam lop truong voi ca Hoi truong hoi SV thi` co' j` dau, toan may viec tam thuong, co dc loi loc j dau,to mac du chang lam lop truong hay Hoi truong nhung ma cai viec to lam con vinh quang hon nhieu, to thay di dat san Van Phuc da bong thu lai nhanh vai lua, thao nao ngay xua thang Chu voi ca thang Son diem tranh nhau di dat san :))
Mà theo như tớ thấy thì cái việc làm lớp trưởng với lại cái việc đặt sân thu lãi chả có liên quan gì đến nhau cả:)), nhưng mà cái việc đặt sân công nhận lãi cũng ít, đã thế ông chú lại còn khăng khăng' Tôi làm vì anh em', trông mặt gian ko chịu dc:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên