Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:D chồng chia hoa hồng cho vợ với thì vợ đi ngay :D
@duy đĩ : nhìn cài avatar của anh chả buồn ị tí nào đâu :| còn cái nào nữa ko share em với :))

hum đi cho em đi với nha nếu ko phải thằng linh A đang đi đâm vào cột điện chết luôn

Chán, tao mà hiểu chúng mày bàn luận về chủ đề gì thì thằng Phùng Tuân chết luôn
@ Duy : cho thằng Bướm ăn í mày ạ, thằng Kinh còn tốt là bit rủ mọi nguời đi chơi
@ Minh : mày bỏ chữ kí của mài đê, sao thích gây sự với tao thế

Mẹ, đang chat được mấy câu ông Vinh Bướm bảo thôi nhé, tao đi xem film đây, mẹ, only god know what'z kind of film he's viewing ??? :)) :))

Mà thằng chó Duy sưu tâm đâu lắm ảnh phỉ để làm avatar thế? Trông mặt no điếm điếm như thăng Duy

avatar mình đẹp thế mà lợn Tiến bảo Phỉ..hot style 2010 đấy..chả biết rì cả
vinh bướm dạo này ol thấy tí đã out rồi..hỏi mới nói " anh có 20gb phim xiếc này..bb chú anh đi tự sướng vui đây" ghê (!)

tớ lâu nay rất hay bất đồng ý kiến với bạn tiến béo nhưng lần này tớ đồng ý bạn Duy đĩ bỏ mợ cái ava đi ko tao kéo toàn dân BK vào oánh đấy

Vũ Tiến Dũng đã viết:
tớ lâu nay rất hay bất đồng ý kiến với bạn tiến béo nhưng lần này tớ đồng ý bạn Duy đĩ bỏ mợ cái ava đi ko tao kéo toàn dân BK vào oánh đấy
khong con cau nao chi li hon. Thang KDuy bo cai ava xuong di, cam thay cai ava nao nhu 2 cai vua roi day b-) Nhu cua bac Vinh thi con duoc chu [-x cua may thi /:) [-x b-)

De nghi cac ban ban ro hon chuyen di tap quan su de cac Dang Vien xa To quoc nam duoc tinh hinh o chi bo nha.

Hê hê, đảng viên bên INSA họp có đúng 1 lần/tuần (nếu không phải thì Tiến béo dẫm hòn sỏi xước giầy mà chết) không biết chỗ khác thế nào?

"dẫm hòn sỏi xước giầy mà chết"
thề là nếu có chuyện này thằng nhuế đang đi trượt chân đập đầu đất chết

Vũ Tiến Dũng đã viết:
nghe kể Hữu Sơn đỗ ITP rồi thế mà to mồm chởi nhiu

Mie, nghe kể nó cũng đúng.
Đỗ thì còn chửi làm đ** gì cho nó mệt.
Nghe kể đến sau Tết nó mới cho đi bộ đội, chán vãi lúa, ngồi nhà mấy tháng nữa chắc buồn thúi ruột chết mất

Rồng của mày sao lại chỉ có 6 con

Mà hôm nay mới phát hiện ra tên mình chưa co trong danh sách---->kết wa Nam sau thi lai hi vong minh cung do nv2

DCM!Thằng Thắng với thằng Minh chúng mày đừng nhân lúc tao sao nhãng lên đây mà chửi tao nhé!
Dạo này bố mẹ bảo em học hành nên cũng lâu roài không lên đây phá đám được!
He he, hôm nay em có chuyện học hành góp vui với mọi người rùi!
Học chính trị vãi cứt,ôi giời...lại còn mấy thằng đoàn thanh niên vào làm quen tổ chức mấy trò chơi nó cũng chả phải là dành cho học sinh mẫu giáo đâu!
Để em tả qua sơ lược cái trò nó như thế này:" các bạn làm theo tôi nhá:tay phải các bạn là diêm,tay trái là pháo..chúng ta chơi trò đốt pháo!Châm pháo nào....dcm tay phải cham. vào tay trái...nổ...đùng...Tay tôi không chạm vào nhau ai ma` hô đùng thì lên đây bị phạt ....!"
ĐÉO THỂ LÝ THÚ HƠN!

Lê Mạnh Tiến đã viết:
Mẹ, đang chat được mấy câu ông Vinh Bướm bảo thôi nhé, tao đi xem film đây, mẹ, only god know what'z kind of film he's viewing ??? :)) :))
Mie, cái dek gì qua mồm thằng Tiến là sai lệch đi cả kilomet:)):))

Hi hi, đang thực hành tin, tranh thủ vào đây viết bài 1 tí ;) Bọn mày ở nhà được đi tập quân sự có vẻ vui nhỉ :D Mà sao dạo này ít đứa vào đây post bài thế, quanh đi quẩn lại có mấy thằng dở hơi (như là thằng Tiến :))) vào đây câu bài b-)

Mà thằng Bướm dạo này thế nào rồi? Sao chả thấy học hành gì mà toàn luyện phim với cả online suốt ngày thế :))

Bướm đang thời kì quá độ để lột xác lên phải cầy..Bảo ngu..có thế mà cũng hỏi
sư chúng mày..ko đẹp trai bằng cái avatar của tau hay sao mà cứ bắt tao đổi mãi thế..đang đẹp...
sướng wa..mình đc hoãn đến hè năm sau mới phai tập quân sự phù phù

ah` trường em có tổ chức ca nhạc(chán lắm xem gái là chính)ai đi xem ko xem gái dân lập và gái công lập khác nhau ra sao(mie bọn ở kí túc xá vãi sướng được ở cùng mấy con trung cấp (con nào cũng ******* ăn đươc nhìn ngon)
mai 7 h ở trung kính yên hòa trụ sở 1 của dân lập phương đông
ai đi ko rủ cho đông đúc làm loạn

ah chao cac chu, mie hoc thuongmai chan lam cac chu ah,mie nhu lon y,moi di hoc duoc oc 2 tuan tao da bo mat hon 10 tiet akakak giong het hoi ho ly2 ah,mie co thang nao choi VLTK O CHAU GIANG THI KEO TAO VOI NHE
ah ma lam the nao de co avatar moi ca chu ky y nhe
minh tren nay we mua wa hahah
@minh:con cua may hoi truoc o sẻve nao the ha cu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên