Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@ Sơn : bậy bạ quá, chả lẽ tôi ại in bà ông post cho bố mẹ ông xem, ko hỉu các cụ nghĩ gì???
@ Vinh Bướm : Chú có biết tin cái thằng ng` Thanh Hóa, đọc láo bài tuyên ngôn độc lập bị tử hình ko? Tội chú chắc nhẹ hơn nó, chung thân là cùng :)) :))

Mình có vài dòng muốn nói :p

-Cu Hữu Sơn đi thi thử về à :D =)) =)) =)) Đọc đến chết cười :D
-Bác Vinh lấy đâu ra cái ava vãi thế :-? :D
-Bọn ở Lyon đâu rồi, MT, Tùng ái, Dương... ko thấy lên kể gì hêt?

mọi người có vẻ bận rộn nhỉ ... tao thì chán wa' ...suốt ngày loanh quanh trong nhà, vật vã như một con giở hơi ... ti vi + máy tính thì bị cất đi do thằng em ham chơi ko chịu học :(( đời đ** còn j` chán hơn.... ngày nào cũng như ngày nào ...... chán vãi.à hum trước đi ngoài đường nhìn thấy bạn Nhật ... :| bạn ý để wa? tóc dài choáng wa' :|

bận chứ sao ko
ku nhật về oi` ah` thế mới ko khao anh em thằng này ki nhỉ du học mà ..............(đúng bạn thằng trung B ki bo)
nó để tóc vậy đang là mốt của ...nhật ở nhật mấy con.... hay để như thế

Phan Duy đã viết:
Mình có vài dòng muốn nói :p

-Cu Hữu Sơn đi thi thử về à :D =)) =)) =)) Đọc đến chết cười :D
Thằng Sơn ko phải thi thử mà là thi thật.Ko đỗ nó định đi bộ đội đấy chúng mày lựa lời mà khuyên

@tiến: ai bảo mày cái thằng Thanh Hóa bị tử hình thế..thật ko???
với thằng bướm vinh chỉ cần giam nó 1,2 ngày ko cho nó xem phim sex là nó cắn lưỡi tự tử chết rồi..chả phải tử hình
@zon: "vật vã" :)) nghe ghê nhỉ

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
bận chứ sao ko
ku nhật về oi` ah` thế mới ko khao anh em thằng này ki nhỉ du học mà ..............(đúng bạn thằng trung B ki bo)
nó để tóc vậy đang là mốt của ...nhật ở nhật mấy con.... hay để như thế
mài nói tao deu hiu ri` con gì ma cu ... the

ờ, không ngờ Phan Hữu Sơn cũng....ặc ăc...kết wa'
để nó chửi cho sướng đi. học hành nhw thía có mà đỗ. toi cũng muốn chửi
..........amen.....chúa thứ tội cho con......
mie mấy lão BK ra đề như cái.....thi cử dê` toàn thấy lý thuyết, chả thấy cái gọi là tư duy nó ở đâu---->cái bọn đỗ itp chắc toàn to chân to tay chép bài khỏe, óc bé =quả nhót
mấy lão luyện thi chả biết cái đek gi` cung đòi đoán đề. Kêu chứ:phần amino....thế nọ thế kia.....sẽ ko ra đâu. Hình học cũng ko có mặt cầu đâu...mie, chả phải là thi cái đấy đâu
Mấy con đi thi cũng toàn điên điên. Có con cái ji cũng hỏi,nói giọng miền trung dễ thương thế, mà mặt trơ chắn bóng(mà mặt bạn ý nó cũng nhẵn), óc bé +hạt gạo mà cũng đòi thi mới cử
có con thi 25,5 DH xét tuyển vào luôn đi còn bày trò thi thố cai nỗi dề...điên, đúng là điên thật rồi
......xả ra nó mới sứơng chứ....thiện tai thiện tai....

tình hình LinhA học lớp nào thía
tôi hoc A4
tức quá, hôm nay vừa lỡ mất xuất học quản trị tiếng Pháp.....:((

Linh A học lớp tiếng Pháp
To Hữu Sơn: đúng rồi, ông chửi nữa đê:D

chó minh sao tự nhiên bắt tao đổi avatar..đổi thì đổi ngại ri`
dm..sao lại có cái trò 1 tháng học quốc phòng nhỉ...lại còn đíu cho về nữa chứ...ăn chung tắm chung...sáng 5h30 dậy..tối 8h lên chuồng..mình sắp phải đi..mấy thằng bạn mình mới đi về có 2 tuần mà thằng nào thằng nấy đen sì như kứt chó

Mẹ ôi chưa thấy cái avatar của thằng nào lại đẹp trai như của mày Duy Đĩ ạ:)) :)), chó Minh cứ để cho nó để cái ảnh cũ thì ko, nó để cai ảnh kia chắc tối nay *éo ngủ đc mất :))

dm..theo mình đi giáo dục quốc phòng ở những nơi hoang vắng là rất kết, vừa tự do, vừa đc làm wen với các bạn gái mới, lại còn đc ăn chung tắm chung :D :)) ( đấy là trg` thằng KDuy ), chứ học ở nhà bị ông bà già quản , mất tự do chán bỏ cm

thế thì chỉ có học ở hải phòng thoai chỗ đây tha hồ giao lưu chỉ tốn tiền thoai

tau cũng muốn ở lại lắm nhưng mỗi tội trường cục shit của mình toàn cá sấu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên