Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Ngọc Duy đã viết:
Thằng Bác Bướm dạo này học nhiều quá căng thẳng bị đơ hay sao mà nói năng lảm nhảm chả ai hiểu gì thế??
Mie, đã ko biết thì đừng ăn nói linh tinh, bạn Nhuế ah :)) [-(

Phạm Đặng Hải Anh đã viết:
mr MẠNH TIẾN cút mau,đứt mạch câu chuyện quá hà!!
thế chị biết minh phươngh nào ạ,cứ cho em đi,em cần gấp lăm lắm chị à,em xin chị đấy!!!
mie ở đâu nhảy vào mà ăn nói kinh vãi hàng ý ạ :)
:-? đi học chính trị như cái con kẹc bà con ah [-x chắc em sắp bước vào con đường bùng tiết oi` :)>-

nguyÊn hoàng linh đã viết:
chao cac nguoi anh em, to la linha day ah
cac ay dao nay du wa toan ban chuyen hoc hanh
to hoc o thuongmai day co ban nao lop minh hoc o day nua ko? hom nao lop minh di choi mot cai de "nghiem tuc " day

Chào bạn Linh A,lâu lắm mới thấy thông tin từ bạn đấy, sao mà kín thế.
Tình hình là ko biết bao h lớp mình mới đi chơi nghiêm túc được nhỉ. Mà đã ai biết tin thằng Hoàng chó má tếch sang TQ cùng với 1700000 của lớp chưa? Tớ đã nói chuyện với chú rồi, sẽ xin ý kiến của bà Tâm rồi đến đòi nhà thằng Hoàng. Con lợn chó chết, ko nói với ai 1 câu cả, cứ hồn nhiên như cô tiên ý :)) Sau khi đòi được tiền sẽ làm 1 thẻ ATM để giữ tiền và tiện rút nữa mỗi khi lớp mình đi chơi :D

để tớ giữ cho tớ và thằng tiến cố gắng giữ cho lớp

Này mọi người, có ai hỏi Nguyễn Minh Phương đấy, chả phải lớp mình có 1 Nguyễn Phương Minh đâu, sao ko ai chịu động não tí nhỉ :D, cứ đi tìm ở đâu đâu.
okok, dể xem em gái cần gì nào..

Phạm Đặng Hải Anh đã viết:
mr MẠNH TIẾN cút mau,đứt mạch câu chuyện quá hà!!
thế chị biết minh phươngh nào ạ,cứ cho em đi,em cần gấp lăm lắm chị à,em xin chị đấy!!!
Con ranh con này ăn nói láo lếu quá nhỉ?! Éo đuổi mày ra khỏi đây thì thôi, Lương Thế Vinh mà vãi hàng thế á?? Sợ VL....
Đúng đấy, nên giao trọng trác giwux tiền cho bố con tớ, ko ai phải nghĩ đâu, mà theo tơ là nên đòi ngay, lớp ta đi ăn uống trác táng 1 bữa nào, iền nong là ko có lươn khươn [-x , chó Hoàng Chó Má

Nguyen Khuong Duy đã viết:
em ơi đây này Y!M: marc_castern sdt di động luôn :0904346064
chúc em vui vẻ với chị phương này
ĐM thằng chóa Duy nhé, mày cho nick với số di động bố mày à con chóa, sư máy, Phương éo gì ở đây...Lên mạng còn bày đặt " on the phone ", chắc vừa ỉa vừa nghe điện thoại à? :)) :))

Tiên sư chúng mày vào đây mà cứ ăn nói bậy bạ . Rồi có ngày cô Tâm vào đây cô lại post bài:" học sinh là ko được có động tác đấy" :))

@ Lyon: học o Rouen chẳng khổ đâu bọn mày ạ. Chẳng phải học bằng tiếng Pháp thôi đã khổ rồi lại còn học bằng tiếng anh nữa nên có vô số từ mới đâu. :(( :(( Cũng chẳng phải tao cầm tờ đề bài bằng tiếng pháp mà lắm khi chẳng làm được bài vì ko hỉu nó hỏi gì đâu :)) :D

Moi nguoi lam on ko thi chui nhau tren nay duoc khong :) Ma cu Tien voi em y ko biet co quen nhau ko :-? Neu ko thi binh tinh, chua gi da noi nong roi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
vớ vẳn mr tiến vào đong em ý oi` ho`ho`
tiến đi đến nhà nó đòi tiền đê

Lê Mạnh Tiến đã viết:
ĐM thằng chóa Duy nhé, mày cho nick với số di động bố mày à con chóa, sư máy, Phương éo gì ở đây...Lên mạng còn bày đặt " on the phone ", chắc vừa ỉa vừa nghe điện thoại à? :)) :))
sư bố ấy..tớ mai mối giúp ấy còn j..tao chat voice..on the phone kệ u tao..thằng lắm chuyện
hum nay bị con chó nó cắn đau wa....nhìn cái con cắn mình giống thằng tiến vật,,thật đấy :))

ặc ặc, quen bít gì nó đâu, mà thằng con zai thân yêu, mài lại nói bố thế là ko được đâu...
@ Diệp : ko hỉu thì thôi, về Vietnam mà học, em đi anh nhớ em đến quên ăn quên ngủ :((
@ K.Duy : hình như ấy thích bôi bác tớ lắm phải ko? Tớ đâu có làm gì ấy đâu, ấy làm tớ buồn và thực sự thất vọng đấy :(

@ hải anh : ghê wa'... từ đâu nhảy vào đây mà ăn nói vãi cả lúa...bó c**m...
@Diệp : con chó Diệp ...tao mail cho mày lâu lắm oi` thế mà đíu thấy mày mail lại j` cả /:) bận rộn với anh ng` Sing à :>
@all : ***** hiểu cái lớp mình nó nghiêm túc đến đâu mà đứa nào đứa đấy làm lớp trưởng mới ghê chứ :| ***** 7 thằng học BK làm lớp trưởng cả 7 ( nghe kể ) ...mà vừa rồi lại nghe Nhuế nói là Chú cũng làm lớp trưởng ....:| bó c**m ko bít cô Tâm bít sẽ nói j` :))
@duy đĩ : cho em làm wen với chị Phương đấy với :)) :))

Phương Minh học Bk được làm thủ quỹ chứ có phải lớp trưởng đâu nhể? :biggrin:

Lê Mạnh Tiến đã viết:
Con ranh con này ăn nói láo lếu quá nhỉ?! Éo đuổi mày ra khỏi đây thì thôi, Lương Thế Vinh mà vãi hàng thế á?? Sợ VL....
Đúng đấy, nên giao trọng trác giwux tiền cho bố con tớ, ko ai phải nghĩ đâu, mà theo tơ là nên đòi ngay, lớp ta đi ăn uống trác táng 1 bữa nào, iền nong là ko có lươn khươn [-x , chó Hoàng Chó Má
em vào đây nói năng tử tế ,có trêu ghẹo ji` ai đâu.anh mất lịch sự quá đấy!!!
em hỏi được chị PHƯƠNG MINH rồi,thèm mà vào đây nữa nhá,
@ sis NGA: EM TÌM ĐƯỢC RỒI,THANX SỰ GIÚP ĐỠ CỦA CHỊ,BB

:D QAnh update chậm thế. PMinh chả phải là thủ quỹ kiêm ủy viên chi Đoàn kiêm lớp phó "đời sống" đâu (chả bít là làm cái qué gì nữa). Nghe giống giống như Loan làm lớp phó văn thể vệ sinh ý nhẩy....hic.

Lê Thu Hương đã viết:
@ hải anh : ghê wa'... từ đâu nhảy vào đây mà ăn nói vãi cả lúa...bó c**m...
@Diệp : con chó Diệp ...tao mail cho mày lâu lắm oi` thế mà đíu thấy mày mail lại j` cả /:) bận rộn với anh ng` Sing à :>
@all : ***** hiểu cái lớp mình nó nghiêm túc đến đâu mà đứa nào đứa đấy làm lớp trưởng mới ghê chứ :| ***** 7 thằng học BK làm lớp trưởng cả 7 ( nghe kể ) ...mà vừa rồi lại nghe Nhuế nói là Chú cũng làm lớp trưởng ....:| bó c**m ko bít cô Tâm bít sẽ nói j` :))
@duy đĩ : cho em làm wen với chị Phương đấy với :)) :))
Phải nói là bó c***m với bạn Hương, ăn nói vãi cả đ**!!!:)):)):))

nó phải gọi là cũng bt chả bậy bạ lắm
tiến bị em ý chửi muối mặt ngượng vãi chán hẳn

Dũng trố: tôi vẫn chưa học, mới "chuẩn bị" thui, chuẩn bị nó cũng nhanh, chả phải kiểm tra đầu vào từ cuối tháng 8 đâu, mà đến đầu tháng 10 mới có khóa học. Ông còn học ở đấy ko? Năm nay định thi tiếp chứ hả? Có thông tin gì thì chia sẻ cho anh em cái.:>
Hờ, nghe mọi người kể học tiếng Anh tiếng Pháp mà ngại quá, hôm trước tôi học buổi Anh văn đầu tiên, bà ý bắt cả lớp học lại bảng chữ cái mới nhục chứ, ặc ặc..

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên