Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lâu lâu ko lên, đọc bài mọi người thấy vui quá :D =)) Đúng là phong cách L2, nhớ lớp mình quá :x
Hehe, tình hình mọi người thế nào rồi, chẳng thấy ai thông báo cụ thể gì cả :D
Mà đề nghị các mod, nhất là mod Việt, vào xóa hết các bài của lớp khác vào đây câu bài :| Thanks :)

Ai yo hôm nay xin thay mat anh em Lý 2,tôi có vài câu gửi tới LMT va Nhuế nhỏ,2 con chó Hà Lội mồm thì hôi lại còn đòi chơi trội đã ko bit điều lại còn dám phát biểu liều à
Nghe đây>>
DCMM cai thang Nhuế nhỏ chym đã ko có mà còn đòi cuòi to nhắn bà già mày chuẩn bị tiền để lo cái quan tài cho thằng con bat hieu
Mày đã nhỏ thì đừng có ma xỏ mấy con chó chúng mày đã là chi bố mày đây thuê sát thủ làm gì lếu mày lì bố mày cho mày ăn đạn chì lã vào đầu mày như mấy viên bi..
YEAh!
Còn cái thằng LMT dep zai,moi nghe ten da biet la dan ái,LMT hay la LM cầy,đã là giong cho lai con ko bit than phan,bố lay bo rom bo thui may an com
Bố tên *** quê bố ở HP dân Lý 2 đội trời đạp đất,trước đến nay chưa hề bất khuất,cướp trường AMS gọi bố là đại ca.Dạng chúng mày cứ ngồi đó mà la,bố lấy AK bố phăng cho may chết
Bố ko tài bố cũng chẳng dep zai nhưng bố mày biết bố mày là ai,ra ngoài đường bố kính trên lừa dưới.Còn lũ chúng mày thì coi trời bằng vung,luôn nói bậy bạ phát biểu lung tung.Động đén bố bố cho mày vô thùng,bố tẩm xăng bố cho chúng mày chạy lăng quăng
Cháu quỳ lạy cháu xin lỗi Bác Hồ
Bác lằm đó giữa vùng trời binh yên.Bác đi rồi đẻ lại 1 lũ điên....
YEAhhhhhhhhh....Cụ Hồ sống mãi forever

INSALIEN hôm nay ở Lyon sẽ làm fête trung thu sớm, ai có thời gian thì góp vui nha. Vietnamiens bên này nổi vãi... đụ má mì nó chứ, bọn mexique với allemand (đức) thấy anh em phất cờ hôm sau cũng đi mang cờ ra treo nhưng sao mà nổi bằng được?

Vũ Tiến Dũng đã viết:
Ngày kia trung Thu rồi anh em ai có kế hoạch đi chơi gì chưa

Thông báo với cả lớp là hum qua chú Khoa mới gọi điện cho tớ, rất muôn lớp mình tổ chức đi chơi trung thu. Tình hình là bao h đi nhỉ, tối chủ nhật này nhé, 7h30 tối ở cổng trường, còn đi đâu thì bây h bàn luôn đi, nếu chưa xong thì đến đấy rồi bàn tiếp :)) Hix, ko biết thằng Hoàng đi chưa nhỉ, nó đang cầm khá nhiều tiền. Đề nghị mọi người bàn bạc nghiêm túc để lớp còn gặp mặt nhau. OK?

@ bọn ở INSA: đừng tưởng bọn bên này học hành sung sướng nhé, khổ bỏ *****. Học nó cũng ít... Ít ra mấy người còn ko phải học chính trị, ko phải ngồi nghe giảng đạo, ngồi 4 tiếng trong 5 buổi chiều nghe mấy thứ linh tinh, sau đó viết bài thu họach. Mà nó cũng ngắn, chả phải là có câu về Đại hội Đảng 9 đâu --> nó cũng dễ :(( Có 7 câu tất cả, ít nhất phải 10 trang mới có thể coi là SV . MK...
Tôi còn học từ 6h30 sáng cơ, đến 11h30 tan, mà từ nhà đến trường cũng gần (Ko đc học trong trường KT) chỉ 10km thôi, chắc tháng sau đi xe buýt. Chả phải ngày nào tớ cũng dạy từ 5h30 sáng đâu, đến lớp còn ko đủ chỗ ngồi bọn nó đến sớm lắm... :(( :(( :(( :((
Đấy, mọi người đừng so bì nữa nhé...
@ Dũng: chả có trường nào học 2 buổi như trường ông cả đâu, chắc buổi chiều ông chạy rông chứ gì :-? :)) Ko tốt đâu :)) Có mỗi trường tôi phải học chính trị thì mới đi khỏi nhà từ lúc 6h sáng đến 6h tối mới về thôi :)) Tất nhiên có hôm học muộn hơn.

Nói tóm lại là mọi người nhớ bàn kế hoạch đi chơi trung thu nhé :D Ngày mai la trung thu rồi

Nguyễn Mai Anh đã viết:
@ bọn ở INSA: đừng tưởng bọn bên này học hành sung sướng nhé, khổ bỏ *****. Học nó cũng ít... Ít ra mấy người còn ko phải học chính trị, ko phải ngồi nghe giảng đạo, ngồi 4 tiếng trong 5 buổi chiều nghe mấy thứ linh tinh, sau đó viết bài thu họach. Mà nó cũng ngắn, chả phải là có câu về Đại hội Đảng 9 đâu --> nó cũng dễ :(( Có 7 câu tất cả, ít nhất phải 10 trang mới có thể coi là SV . MK...
ai bảo bọn tôi ko phải nghe mấy cái đấy, chẳng phải ngồi nghe mấy tiếng mà ko hiểu gì đâu :| :|
con em họ tôi cũng học kt, tôi thấy nó lôi cái bài làm sẵn ở đâu đó, chỉ chép sao cho đủ 10 trang, vẫn qua mà :| :|

Phùng Anh Tuấn đã viết:
INSALIEN hôm nay ở Lyon sẽ làm fête trung thu sớm, ai có thời gian thì góp vui nha. Vietnamiens bên này nổi vãi... đụ má mì nó chứ, bọn mexique với allemand (đức) thấy anh em phất cờ hôm sau cũng đi mang cờ ra treo nhưng sao mà nổi bằng được?

hic, có mấy người rủ mình lên Lyon mà ko lên được , ở đây chán quá, chẳng thấy ai rủ đi chơi trung thu cả,nhìn mọi người nhộn nhịp rủ nhau đi chơi trung thu mà buồn :( :( trung thu tủi thân chết mất :(( :(( :((

tình hình là anh em bên này chưa vào học nên cũng chưa rõ được tình hình nhiều. Thứ 2 tới là bắt đầu năm học mới. aha mọi người vào album xem ảnh cho biết tình hình anh em bên này

Chào anh em L2, sorry vì bi giờ PMinh mới ra mắt.
@ Việt: chồng cũ dạo này khỏe không, lâu quá chẳng liên lạc gì hết vậy. Gần 1 tháng nữa là đến ngày Doanh nhân VN 13/10 đấy nhá, đừng có mà quên X-(
Hờ hờ, chả phải mấy đứa Bách Khoa đều làm lớp trưởng hết (Nguyên đú, Dũng trố, Trung D, Chiến) , mỗi PMinh không được làm đâu. Mà cũng chả phải 1 tuần mình có 8 tiết Triết đâu, sắp thần kinh đến nơi rùi.
Còn Bình hình như cũng học BK đúng không, chẳng ai biết tin tức gì à?

Việt post ảnh ở đâu thế?

Mình cũng định post mấy cái nhưng bên này dùng dial-up nên post chậm wá!!!

@All: Ít ra mọi người học ở nhà k chịu áp lực như bọn tôi. Bọn tôi học ghê vãi đ*i chỉ sợ bị đuổi thôi, ặc ặc...

mai anh em tổ chức mừng trung thu cho hội ở nhà chờ đi học nha(Ngu,Nhuế,Điếm,Lợn,Đĩ,Đĩ...)
Sáng mai GB đấy.Ko thang nao dám bắn thì tao vô địch.HEHE
Đảm bảo tinh thần hữu hảo,trần truồng bắn nhau nha chúng mầy.

to Manh:tình hình là chú định rủ đi chơi cơ đấy. Tôi đang định rủ bà mai đi đâu. Ở nhà bùn thúi ruột.
to Việt: cái xe trông kết quá (đừng có bảo là xe của Phùng Tuấn đấy nhá).

Đào Mai Phương đã viết:
to Manh:tình hình là chú định rủ đi chơi cơ đấy. Tôi đang định rủ bà mai đi đâu. Ở nhà bùn thúi ruột.
to Việt: cái xe trông kết quá (đừng có bảo là xe của Phùng Tuấn đấy nhá).

Xe của tôi cho ra cửa hàng bảo hành rồi, còn đâu xe đẹp như thế nữa mà cưỡi.
À mà quên, PMinh ơi, bên này còn hai nhân đỗ BK nữa (nhở Việt nhở)

Hôm qua ăn trung thu kết quá: bánh trung thu thả phanh, thịt bò khô, cá khô, mực khô, ô mai, hoa quả, coca, nước cam ép..... chơi khủng bố, ném lon rồi lại cướp cờ, chơi đến tận nửa đêm mới về (chẳng qua bị securité đuổi nếu không thì con chơi tiếp) @INSALIEN de Lyon: hôm qua mà có mấy ông áo trắng trực trên tram thì TCL giàu to nhỉ: 15 thằng X40Eu:.... cứ gọi là phải biết. Nói chung đợt tới bọn nó bắt nhiều đấy mấy ông cẩn thận, nên mua xe đạp đi là vừa, 99Eu thôi bảo hành 5 năm liền hehe :)) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Một năm mà có mấy cái trung thu này thì chắc mình toi mất, ai đời đi chơi lại bắt đầu tụ tập từ 12 giờ đêm, nó cũng sớm, lại giờ cao su nữa, đến lúc về đã 4h, ko ngủ dc, lại ngồi lên mạng, thế là hết 1 đêm....
Anyway, 1 ngày chả ra gì nhưng buổi đêm bù lại, cũng vui phết...

các bà các bác ơi tối nay trung thu rồi thế có wa trg bàn kế hoạch đi vui trung thu ko đây
to MA: đúng là không có trg nào học 2 ca cả nhưng vì học 2 trg nên thành thế

tình hình là MAnh vừa gọi cho tôi
tình hình là hôm nay thời tiết sậm sịt thía chắc không đi đâu được
=> kế hoạch đi chơi hôm nay của lớp mình hủy bỏ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên