Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tình hình là cái trường Thương Mại kia nó không muốn cho tôi đi học
đến giờ vẫn chưa đưa giấy nhập học cho người ta. Bó tay
Mai lại phải lóc cóc đến đấy hỏi thăm
ôi....người người đi học...nhà nhà đi học ....mà sao cái sự học của con nó lại lận đận thía này.......hix

@ Nhật : Server 11 cởi truồng = mũ thổ dân + golden amour + robot X + chim lửa, mà tao cung chỉ mặc đồ sao, bắn nó cũng đùa, hay hay...
@ Minh : Tại đồng đội tao gà thôi, chứ tớ thể hiện hết mình đấy chứ, bằng chứng là về sau 1 : 1 thằng Nhuế thua lòi mắt kìa
@ Tao vớ phải toàn xe cứt, nhưng thôi, anh em mình hòa nhau nhỉ,
@ Gunbound members : 10h sáng chủ nhật gunbound đỉnh cao đê, tao + Sơn + Minh + smone chấp tất

Vũ Tiến Dũng đã viết:
sáng mai có ai đi học ở chính trị ở BK ko hẹn nhau chỗ nào đê cho anh em tâm sự tâm tình phát
.... ko biết bố mình có đi ko nhỉ... :-/ :-/ :-/ ..

Vũ Tiến Dũng đã viết:
những điều trên là từ tấm lòng của tôi ko câu kiếc gì đâu mà mọi người nghi ngờ nhé
điều gì thế :eek: , sao lại xóa rồi :eek: , mình chưa được đọc :((

Đào Mai Phương đã viết:
tình hình là cái trường Thương Mại kia nó không muốn cho tôi đi học
đến giờ vẫn chưa đưa giấy nhập học cho người ta. Bó tay
Mai lại phải lóc cóc đến đấy hỏi thăm
ôi....người người đi học...nhà nhà đi học ....mà sao cái sự học của con nó lại lận đận thía này.......hix
.. thương bà quá :( :( .. mà bà cứ đến thẳng trường , vào ngồi học , cần gì giấy nhập học 8-| 8-|

gà mà lắm mồm quá chán thật
h mới thấy thèm đi học ở nhà chán chết chả có ai chơi đứa nào cũng đi học

theo tinh thấn "ko chơi hack" tớ chấp tất(nhấn mạnh tớ chả hack đâu)

to Hữu Sơn : sáng nay ông ở đâu đấy tôi với Nguyên đú đi tìm ông mãi mà chả thấy đâu cả

trời ơi hôm nay sao mà đen wa vậy :(( sáng ngồi cả ngày để nghe chính trị cố đợi đến lúc điểm danh thì nó ko điểm danh đợi bà chủ nhiệm đến thì bà chủ nhiệm ko đến. Đói đíu chịu đc đến tận hơn 12h mới đc về chiều 2h lại phải đến trg . Đíu hiểu cô Tâm ghi gì trong mấy cái học bạ của mình mà để rồi mình thành lớp trưởng nhờ tuyển chọn qua khi gặp mặt lúc nộp hồ sơ với cả GVCN :(( ahahahaah tức wa , đã thế lớp mình thuộc dạng nhiều con gái nhất trg hơn chục em mỗi tội toàn CÁ SẤU :(( . Lúc sau ra lấy xe thì mới biết mình cầm nhầm vé thế là lại phải đặt CMT :((
Thông báo mọi người biết còn có Nguyên đú làm lớp trưởng BK03

ở nhà đi học vãi sung sường , sang bên này chả phải học từ 8 h sáng đến 8 h tối thì về đến phòng đâu. Mà ngồi nghe thì nó cũng hỉu hết được mấy ông bà í nói cái gì.Mayy mà toàn học lại mấy cái tích phân với khảo sát hàm số nên toàn bùng học ma vẫn làm được bài kiểm tra :)) :)>- :)>- :beerchug: ( tớ làm được vì tớ là học trò của thầy Việt mà :)>- :D

Lê Mạnh Tiến đã viết:
@ Nhật : Server 11 cởi truồng = mũ thổ dân + golden amour + robot X + chim lửa, mà tao cung chỉ mặc đồ sao, bắn nó cũng đùa, hay hay...
@ Minh : Tại đồng đội tao gà thôi, chứ tớ thể hiện hết mình đấy chứ, bằng chứng là về sau 1 : 1 thằng Nhuế thua lòi mắt kìa
@ Tao vớ phải toàn xe cứt, nhưng thôi, anh em mình hòa nhau nhỉ,
@ Gunbound members : 10h sáng chủ nhật gunbound đỉnh cao đê, tao + Sơn + Minh + smone chấp tất
bố mày, bắn thì kém mà cứ tinh tướng,
mày dám bắn tay bo với tao không?
như mày, tao chấp mũ
tổ sư thằng Thực Diễm

. Đíu hiểu cô Tâm ghi gì trong mấy cái học bạ của mình mà để rồi mình thành lớp trưởng nhờ tuyển chọn qua khi gặp mặt lúc nộp hồ sơ với cả GVCN :(( ahahahaah tức wa Thông báo mọi người biết còn có Nguyên đú làm lớp trưởng BK03[/QUOTE đã viết:
hehe 8-} 8-} mấy cái lớp đấy sắp sửa có mấy thằng lớp trưởng vãi nghiêm túc. Mà bây giờ các bạn phải học hỏi kinh nghiệm thằng lớp trưởng "quản lớp bằng trái tim" HOÀNG CM ấy :> :)) :)) :))

" thưa cô con ko quản lớp bằng lý lẽ,con quản lớp bằng trái tim" :)) :)) :)) =)):D

Đào Ngọc Diệp đã viết:
ở nhà đi học vãi sung sường , sang bên này chả phải học từ 8 h sáng đến 8 h tối thì về đến phòng đâu. Mà ngồi nghe thì nó cũng hỉu hết được mấy ông bà í nói cái gì.Mayy mà toàn học lại mấy cái tích phân với khảo sát hàm số nên toàn bùng học ma vẫn làm được bài kiểm tra :)) :)>- :)>- :beerchug: ( tớ làm được vì tớ là học trò của thầy Việt mà :)>- :D
Chà chà, chăm nhỉ:D, chả bù với mình, sáng 10 h dậy, lên mạng, ăn sáng( cũng là ăn trưa:D), chơi điện tử + xem film, chiều đi bơi , tối: xem ffim( đang xem bộ full house, Song Hye Kyo xinh thế ko biết :* ) + chơi đt, kết thúc 1 ngày lúc 4h sáng:D, sao đi du học ai cũng bảo khổ mà mình thấy sướng ghê nhỉ:)):D:)????

Mà tình hình thằng Hoàng CM thế nào?? Nghe kể đi TQ du học, mà học ngành gì thế ???

sorry mọi người nha chương trình ca nhạc phải dừng rùi vì tối thứ 7 em phải đi party dưới trường NN nhiều người mời wa ko biét nên đi với ai đây :x
--------------------

LIVERPOOL vvvvvooooooooo ddddddiiiiiiicccccchhhhh

ặc chán, tao cũng mong gặp thằng Hoàng lắm, lâu ko gặp để đánh nó, đánh chó mà..:))
@ Tùng : trình chú bây giờ anh chấp 1 qua dual em ạ, okie?
@ GB members : Sáng Chủ Nhật đại chiến đê......

thông báo với lớp là tớ sẽ ở nhà đến năm sau ko đi học ăn chơi 1 năm ko hiểu tớ sẽ ra sao

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên