Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nghe kể Hữu Sơn đỗ ITP rồi thế mà to mồm chởi nhiu
thưa người anh em Nguyên Ruồi là con trai con gái ở 2 cái trại cách nhau mấy chục lớp hàng rào dây thép gai có điện , 5m lại có 1 cái tháp canh thằng nào léng phéng tới bắn bỏ , đèn pha chiếu liên tuc,hệ thông báo động rú ầm ĩ , dưới đất có cảm ứng hồng ngoại thằng nào bước wa nổ banh xác , còn nếu bạn đã vượt wa cái hàng rào đấy thì sẽ bắt gặp vô số chó đi tuần lớ xớ cắn nát người , nếu bạn tiếp tục vượt wa đc đàn chó thì sẽ gặp đc chị em và sẽ ....KHỔ HƠN ko hiểu sáng sau bồi bổ mấy nghìn cục nhân sâm có đủ sức để lết về nhà ko

tình hình là mọi ngưới sướng nhỉ, được đi học quân sự ở chỗ khác à? Tớ chả phải học cả sáng cả chiểu ở trường đâu, mà toàn lí thuyết, thỉnh thoảng được buổi tập bắn AK, rồi còn phải làm đề cương thi lí thuyết nữa cơ. Tình hình là dễ thi lại lắm :(

@Dũng : ông xem hôm nào lớp ông được nghỉ thì làm giao lưu đê. Tôi vừa thấy thêm mấy bạn chất phết:D

giao luu cho em tham gia voi'
cho' son do~ ah` khao anh em de

Ơ, mọi người tập quân sự đông vui thía, sao trường mình chả thấy rì hết. Mà Dũng trố nói nghe am hiểu quá đấy, chẳng lẽ kíp sáng được tập mà kíp chiều lại không à? Khốn nạn thế!!
Dũng trố: RV không dạy Hóa nhưng mà có sách Hóa để tham khảo không vậy. Mà này, ông đã học buổi thể dục nào chưa, phải mặc cái bộ 'đồng phục thể thao' củ chuối của trường mà đi ngoài đường thì chết mất. Sáng nay tôi bùng 1 buổi, mưa gió thía này thì tập tành quái gì được.

ặc, dân tình đi học trong khi mình vẫn ở nhà, chán, Thím đi học được tăm tia các anh, trong khi minh vẫn ở nhà, vawnx trung thành với ngươi vợ đẳm đang, hiền từ :((
Tối qua bị 1 thằng Hưng Yên đi wave Tàu vãi chiến quẹt vào, đấm nó 1 cái vào mặt thì mới nhận ra cái mặt nó lúc xin lỗi giống thằng Duy Đĩ thật, chán, chả buồn đánh tiếp..
Mà học sinh là ko được bùng hoc đâu Minh ạ, các bạn hãy lấy tớ, Hưu Sơn, Nhuế, Minh, mà làm gương, tớ thề là 3 năm chúng mình học với nhau bọn tơ chưa bùng buổi nào, tớ mà nói sai thằng Sơn chết, à, cả thằng Duy Đĩ cũng chết nốt!!

Vũ Tiến Dũng đã viết:
mấy chục lớp hàng rào dây thép gai có điện , 5m lại có 1 cái tháp canh thằng nào léng phéng tới bắn bỏ , đèn pha chiếu liên tuc,hệ thông báo động rú ầm ĩ , dưới đất có cảm ứng hồng ngoại thằng nào bước wa nổ banh xác , còn nếu bạn đã vượt wa cái hàng rào đấy thì sẽ bắt gặp vô số chó đi tuần lớ xớ cắn nát người ,
Cái này chắc là do chơi điện tử nhiều nên tưởng tượng:)), mie, mấy cái trại đấy mà có hồng ngoại với cả hàng rào điện thì chắc quân đội Vn ko đến nỗi lởm như bây giờ:)), tao nói sai thằng Tiến chết ngay, sau đấy đến thằng Duy đĩ cũng chết nốt!!!:))

Chỉnh sửa lần cuối:
dm..vui quá..con cẩu hôm trước cắn mình bị mình cho ăn mướp nóng hôm nay rụng mẹ hết răng rồi...kakkaka..nhưng mà sao thấy tội lỗi thật..dù sao nhìn nó cũng giống thằng Tiến con mình..tội lỗi
@ Tiến.:.thầy u mày..ra đây tao cho cái bô đội vào đầu rồi xám hối đê..cả thằng Bướm nữa..tự giác đội đê..đừng để phải nhắc

Vũ Tiến Dũng đã viết:
nghe kể Hữu Sơn đỗ ITP rồi thế mà to mồm chởi nhiu
thưa người anh em Nguyên Ruồi là con trai con gái ở 2 cái trại cách nhau mấy chục lớp hàng rào dây thép gai có điện , 5m lại có 1 cái tháp canh thằng nào léng phéng tới bắn bỏ , đèn pha chiếu liên tuc,hệ thông báo động rú ầm ĩ , dưới đất có cảm ứng hồng ngoại thằng nào bước wa nổ banh xác , còn nếu bạn đã vượt wa cái hàng rào đấy thì sẽ bắt gặp vô số chó đi tuần lớ xớ cắn nát người , nếu bạn tiếp tục vượt wa đc đàn chó thì sẽ gặp đc chị em và sẽ ....KHỔ HƠN ko hiểu sáng sau bồi bổ mấy nghìn cục nhân sâm có đủ sức để lết về nhà ko
mày nói cứ như đúng ò ý :)) . học quân sự mà như thế thì có cún nó dám đi :)) . Mà quân đội VN mà đủ "đạn" trang bị như thế thì ..... 8-} . Mà trường mày đã đi tập đíu đâu mà mày nói cứ như từng trải lắm ý :)) ;))
@thắng ngu+ chồng iu : chồng với thằng Thắng đi học TA ở SITC à ? vợ đi học với ...học buổi nào thế? tình hình ở nhà nhìu sắp phát điên òi :((

thằng tiến và duy chửi nhau hay quá
học TA 3T 1` năm đấy

Tiến ban tao ơi..anh em mình ko chửi nhau nữa nhớ..chửi cái thằng Thắng ngu khích đểu anh em mình kìa

con đĩ duy avaratar đĩ tính cách đĩ lúc nào lên on the phone (chắc đang ỉa)

to zongzong : sao ko đủ đạn , mày hỏi THím mà xem chả phải trường Thím bán đạn thật cho súng AK có 3300 đ 1 viên đấy
oài sao các bạn lại nghi ngờ tớ thế , xin thề là những điều tớ nói là hoàn toàn chân thật nếu ko bạn Tiến đang đi giữa đường bị cả hội Hưng Yên trả thù (trường BK lắm dân Hưng Yên lắm mày ah) rồi bạn Duy chết theo do cảm thấy tội lỗi vì đã khiến con cẩu rụng hết răng (cái này chắc chắn thím đồng ý)

oài hôm trc vừa vào KTX chơi , vãi lúa , đứa nào dám bảo gái BK xấu nào , hôm nào tao dẫn đến xem có nhiu em điên lắm

Chài thích nhỉ, nhưng hôm nào chú dẫn anh đi xem nha Dũng, mày mà nói điêu thằng Duy Đĩ rụng răng như con chó, à nhầm, xin lỗi Duy nhé, mình ko chửi nhau nữa nhỉ, thằng Vinh Bướm, đúng, mày mà nói sai thằng Vinh Bướm bay đập đầu vào cột điện chết.
@ Duy : à, thằng đọc bài đấy sinh năm 82, người Thanh Hóa, mới ra Hanoi 1 thời gian thôi, bi bắn truớc ngày 2/9 vừa rồi, báo An Ninh Thủ Đô đăng đấy, nó trính ẫn 1 đoạn : " bậy bạ hơn : 1 hôm Bác và Chú Đồng đi đánh bạc trên đường Bưởi, Bác xui chú Đồng đánh chẵn, chú Đồng đánh lẻ, chú Đồng ngu, chú Đồng ăn l..." Mà mày vứt mẹ cái avatar của mài đi, bựa éo chịu được

Nguyen Khuong Duy đã viết:
dm..vui quá..con cẩu hôm trước cắn mình bị mình cho ăn mướp nóng hôm nay rụng mẹ hết răng rồi
Amen, chúa lạy Con, tội lỗi quá, mie, mày chết chắc con chó sướng lắm:)), chết là đúng rồi còn gì, sống gây ra bao nhiêu tội lỗi:)), tội lỗi, tội lỗi quá, amen, amen b-)

@mai phuong:toi hocl lop quan tri bang tieng phap day,ba thich hoc lop day ah
@tien,duy di:uoi hai con cho mang chui nhau vai kinh ah
@all:hoi lop minh o lai Vn hom na o di choi de,ko lai lo het ca dip bay gio

tiến ra ngoài chợ mua quả mướp non về lấy bếp ga ra nuớng rồi vứt cho thằng linh cứt ăn cho nó rụng mẹ hết răng đi..sủa lung tung...

chúng mày lắm nhọt wa...đổi avatar thì đổi..mệt chym !!!! đẹp trai ko :))
thỏa mãn rồi chứ

Ơ đúng là sinh viên thì ko nên bùng học,dù đó là một sự cám dỗ ngọt ngào.Nhưng sao mày lại chỉ đích danh tên tao hả thằng béo.Tao mới chỉ đi học nhầm có 1 ngày với sáng nay có bài kiểm tra nên tao hơi mệt thôi.Thật tao mà nói điêu thằng Nhuế thất nghiệp luôn(dạo này chắc cu cậu đang lo làm ăn)
Chúng mày tập quân sự khổ nhỉ,tao chả phải làm gì cả,nhập học là đi học luôn.Nghe thằng Dũng kể chuyện nghe như truyện cười báo Hoa học Trò ý.
Vợ! sao vợ nhắc thằng Thắng ngu trước mới nhắc đến chồng[@thắng ngu+ chồng iu : chồng với thằng Thắng đi học TA ở SITC à ? vợ đi học với ...học buổi nào thế? tình hình ở nhà nhìu sắp phát điên òi ]---->:-w Đi học thì đi đi cho chồng ăn hoa hồng :)

Bố của King

nhắn cho bọn chơi GB,dao nay nhìu đứa bắn lắm nên từ ríu chiến là tính p theo % nên càng ngày càng khó lên đấyChungs mầy ko lo cày đi thì còn lâu mới bằng tao hehehe

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên