Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bác vinh cẩn thận đi tù đấy toàn avartar bậy bạ nếu ko phải nguyên ruồi đánh rơi O2 vào bồn cầu

hôm nào tao lấy danh lớp trưởng lớp BK02 tố thằng Vinh Bướm , mày ko bị bắt vì cái ava thì cái Ipod của Sinh Khoa bị hỏng cái chỗ để cắm cái tai fone vào

@vibi:bay gio tao ngoan rui ko len mang muon dau,,may dung du do tao minh la sinh vien rui phai nguoi lon chu;)
@thang ngu:co phai day la cai con tren avatar cua thang minh ko ha may,
to Ruoi-ZonZon:nguoi anh emnguyen ruoi bay gio hoc truong nao the nghe ke ay sap cho ca lop minh len chuc co chu het dung ko hay wa nhe
, day thang nho moi to nheb-)
lop minh co ai thi lai ko,nam sau y de nghi anh em hoc hanh chung cho vui hoc hanh rat nghiem tuc day:)) :))

to linh A :ko phai? may dien ah` con ao' hong` tao muon noi' la` con hoc dan lap thang long hat' cai hum giao luu ma tao va no di(thang` minh co clip quay em y')
ko hieu sao ko go duoc tieng viet

hehe lâu lắm rồi ko lên gặp mấy người anh em điếm ngày trước, nhớ vãi đái.May ở đây cũng có nhiều thằng điếm nên cũng đỡ nhớ.
Dạo này ai cũng làm quan chức to đừng đi theo con đường cướp bóc của thằng Chú mà làm khổ sinh viên Việt Nam nhé.
@người anh em Linh A: người anh em lên mạng chat cũng viết vãi xấu. mà dạo này người anh em đi xe gì thế.

@Vinh bướm: ông luyện phim ít thôi mà còn học, ngày nào lên hỏi cũng bảo "xem phim giải trí tí đây", xỏa bớt đê, 30 gb nhiều quá.

@ các người anh em còn lại, đặc biệt là các người anh em điếm hay búa rìu dư luận: Thằng Hoàng cầm 1,7 triệu của lớp sang Trung Quốc, thằng chú tham ô 1,7 triệu thu lãi đá bóng vẫn chưa giả,lớp mình khi nào đi đòi đi mà đi chơi chứ. bao lâu rồi các người anh em chưa tụ tập.

@duy đĩ : cái avatar này cũng chả điếm lắm đâu....còn cái nào ko up lên nốt đê :))
@linh a : cảm ơn lời hỏi thăm wan tâm của ấy. ấy cứ yên tâm ... đâu khắc có đó ko sợ thiệt đâu... ^^
@ all : dm lên đọc đíu hỉu bọn lớp mình nói chuyện j` lúc thì cái này lúc thì cái kia. mà cái chuyện ảnh lớp mình thì làm đíu có cái nào cả lớp :|

trích dẫn bài VNV
May ở đây cũng có nhiều thằng điếm nên cũng đỡ nhớ.
Việt ăn nói thế này người khác vào đọc tưởng ông .... ghê!
bạn Linh A túng thiếu wa thì cứ bán đi..tớ với bạn TIến sẽ mua cho ấy con FH ngon hơn nhiều..đóng biển 29-u8-8888 luôn

Vũ Tiến Dũng đã viết:
tớ lâu nay rất hay bất đồng ý kiến với bạn tiến béo nhưng lần này tớ đồng ý bạn Duy đĩ bỏ mợ cái ava đi ko tao kéo toàn dân BK vào oánh đấy
Lâu lắm mới thấy chú đứng về phe anh, mà con mẹ nó, lại có 1 cái ava phỉ nữa kìa... Tiên sư thằng Đĩ

Nguyễn Ngọc Duy đã viết:
DCM!Thằng Thắng với thằng Minh chúng mày đừng nhân lúc tao sao nhãng lên đây mà chửi tao nhé!
Dạo này bố mẹ bảo em học hành nên cũng lâu roài không lên đây phá đám được!
He he, hôm nay em có chuyện học hành góp vui với mọi người rùi!
Học chính trị vãi cứt,ôi giời...lại còn mấy thằng đoàn thanh niên vào làm quen tổ chức mấy trò chơi nó cũng chả phải là dành cho học sinh mẫu giáo đâu!
Để em tả qua sơ lược cái trò nó như thế này:" các bạn làm theo tôi nhá:tay phải các bạn là diêm,tay trái là pháo..chúng ta chơi trò đốt pháo!Châm pháo nào....dcm tay phải cham. vào tay trái...nổ...đùng...Tay tôi không chạm vào nhau ai ma` hô đùng thì lên đây bị phạt ....!"
ĐÉO THỂ LÝ THÚ HƠN!
Đại học thế sao ko nghỉ đi, mà đã đi học là phải hưởng ứng những hoạt động tập thể, tó còn chả được đi học đây này...

trần tuấn vinh đã viết:
Mie, cái dek gì qua mồm thằng Tiến là sai lệch đi cả kilomet:)):))
Thôi ông ạ, cái bản chất sa đọa của chú thì ai cũng nắm được rùi, đừng biện luận cho thêm xấu hổ, mà này chú đóng film sẽ sao ko báo anh em, con diễn viên nữ chính đóng cặp với chú xinh phết, da cung trắng, chân dài, tóc lại còn làm xoăn nữa chứ, tên gì i' nhỉ...:-? à Sơn, Phan Hữu Sơn, ổn đấy =D>

Hoàng Thiệu Bảo đã viết:
Hi hi, đang thực hành tin, tranh thủ vào đây viết bài 1 tí ;) Bọn mày ở nhà được đi tập quân sự có vẻ vui nhỉ :D Mà sao dạo này ít đứa vào đây post bài thế, quanh đi quẩn lại có mấy thằng dở hơi (như là thằng Tiến :))) vào đây câu bài b-)
sao bạn lại nói mình dở hơi, mình là người lớn, ko ai đi câu bài cái kiểu trẻ con này đâu, tự sướng vui đi, đừng hóng hớt góp chuyện nữa

Mai Hoàng Thu Hà đã viết:
@L2 : cho tớ bon chen với nhá :D. Tớ ko học cùng lớp bọn ấy, nhưng mà tình hình lớp bọn ấy thì tớ cũng hơi rõ rõ :D. Đừng hỏi tớ là ai nhá, bí mật tí ;;)
@ fly +zz: cấm bọn mày khai ra tao đấy, ko tao cho chúng mày no đòn >:)
@ Duy đĩ : :D tớ nhận ra ấy òi, ấy là cái đứa lì xì cho tớ 5 đô Sing \:D/, nhờ 5 đô của ấy mà tớ ko chết đói, thx ấy nhiều >:D<. Mà ấy thay cái ava hộ tớ nhớ, bố của bựa 8-}
@ Tiến : dạo này trông ấy eo nhể, chỉ tớ cách với, kết ấy quá :x :x
@ Nguyên ruồi : cấm ôg lần sau ko đuợc cho con Hương ăn nhìu ớt nhá , ko tui cho ông và nó mỗi đứa một đường đấy, con H được cái nghe lời tôi lắm đấy :> :)), nhỉ Hương nhỉ :*
Bạn Hà thì lạ gì mà bí mật, ban của con Zonzon, thanks nhé, chỉ cách cho hả, ko bít nữa, mình cũng chỉ là nhân viên gương mẫu thôi..

Nguyễn Mai Anh đã viết:
Hơ hơ, hum nay được bầu làm Hội trưởng chi hội sinh viên lớp, nghe oai ghê ha. Cũng tại vì mình giơ tay làm, xong rồi được chọn trong 5 đứa. Cũng phải bằng anh bằng em tí chứ, chả nhẽ dân Ams vào đấy lại lép vế quá thì ko đc, dù gì thì lớp mình cũng có mấy đứa làm lớp trưởng ở BK rồi. Có lớp nào nhu cầu giao lưu thì ới tôi 1 tiếng,lớp tôi toàn con gái thôi.
Hehe, mình được xếp lớp C tiếng Anh, lớp trình cao nhất... Mie, ở lớp học ngu như gì, suốt ngày nhìn bài mà vào đây cũng nhất <-- bó tay :)) Chả hiểu sau này tiếng anh của mình nó ntn:))
Ghê ko, tự vào đây khen mình ạ, mà Mai Anh ơi, có 15 thằng ất ơ, ko biết đi đâu về đâu có lập thành 1 lớp tự phát để giao lưu được ko?? =p~

Hoàng Thiệu Bảo đã viết:
Chó Dũng Trố học được ở đâu mấy câu hay phết đấy ;) :D
Chắc từ lớp Triết Học của truờng nó chứ ở đâu ra, nhưng nó nói ko hợp, phải để ng` đàn ông thanh lịch Khoa Đú ( Chú ) nói mới hợp!!

trần tuấn vinh đã viết:
Mà theo như tớ thấy thì cái việc làm lớp trưởng với lại cái việc đặt sân thu lãi chả có liên quan gì đến nhau cả:)), nhưng mà cái việc đặt sân công nhận lãi cũng ít, đã thế ông chú lại còn khăng khăng' Tôi làm vì anh em', trông mặt gian ko chịu dc:))
Thôi ông ạ, ông cũng cùng cảnh bựa với chúng nó còn lắm mồm... Toàn những thằng hét thể thao ưa dâm dục, chúng mày chán lắm, nhất là thằng Bướm, tên gì tên Vinh Bướm, mài có cái tên đấy mà cũng tự hào được, chán..

Nguyen Khuong Duy đã viết:
trích dẫn bài VNV
Việt ăn nói thế này người khác vào đọc tưởng ông .... ghê!
bạn Linh A túng thiếu wa thì cứ bán đi..tớ với bạn TIến sẽ mua cho ấy con FH ngon hơn nhiều..đóng biển 29-u8-8888 luôn
uh, anh em với nhau đừng ngại Linh ạ, tình cảm là chính, zon ơi thick ko anh mua cho 1 cái để đèo thằng Ruồi đi chơi, lắp biển " Phượng Hoàng đen biển số mang tên em " nhé!!! Kết!!!

dm bọn chelsea déo biết bao h mới thua..dm thằng drogba qua người rất rùa..dm thằng peter crouch thế mà cũng bắn chym,,dm thằng traore trâu bò mà ngu như chóa..dm bon li vơ phun đá như kứt

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên