Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hum thứ bảy thi tuyển vào đội bóng rổ nghe oai vãi đến lão nhìn 1 lượt thấy thằng nào trên m7 cho zo luôn kiểm tra chính xác vãi

mà chú Sơn tóm lại cho anh em nghe cái nào , thế chú định đi bộ đội hay đi học đấy , để anh em còn lên kế hoạch cho chương trình buôn bán vũ khí nào
Thôi tôi cứ tuyển người trc nhé
Cổ Nhuế Tiến lợn KDuy có tham gia không tao với Sơn điếm đang định nó hàng đêm trốn trại mang 4 6 ra cho anh em mình bán , mà cả đội InSa cũng tham gia đê buôn xuyên lục địa luôn , cả PDuy nữa

thế tao sợ kế hoạch ko thành công rồi.Cu Sơn mới cưới còn nhiều việc phải lo,ko dám liều mạng buôn lậu đâu
Lớp mình cưới sớm ghê,như mì ăn liền ý nhỉ

Minh ơi ra yahoo ngay có việc, tao ko bít gọi mài kiểu gì, gấp gấp, mong anh em tha thứ!!

thằng dũng câu bài lộ quá
thằng minh đi học oi`
lớp mình rảnh rỗi hum nào làm củ ăn chơi đê

alex_groovee (10/11/2005 7:55:27 AM): Mot be trai ten HOANG Thieu Bao, hien la hoc sinh nam 1 INSA Lyon (cuu hoc sinh L2 0205 HN Ams), gio day dang mac 1 can benh hiem ngheo: benh MT do uong sua bo` qua nhieu. Be gio day dang o" giai doan cuoi cua can benh quai ac va co nguy co ko bao gio uong duoc bat cu cai gi nua. Cac ban co long thuong ? Toi biet chac chan la co. Vay thi xin cac ban hay gui tin nhan nay cho tat ca nhung nguoi ban quen biet de giup do cau be dang thuong. Moi tin nhan duoc gui di, cac ban da dong gop 0,01 E cho "Quy giup do nhung hoc sinh nghich. dai." cua chung toi. Xin hay la mot nguoi tot.
Cai gi day ha moi nguoi? Ko hiu j het ah, nghe hay nhi :-$ :)) :))

to mai phương:hình như kỉ niệm 20 năm có chương trình ca nhạc bà lên hát bài proud of you đi

hơ, quên ko khoe với mọi người
e hẽm: chuyện là hôm thứ 7 vừa òi, tớ có lên hát 2 bài trên hội trường của khoa(T mại thôi). Ờ, mình chỉ định song ca bài: bức thư tình T2 với 1 con thôi(bài này nó cũng song ca đc, vì lúc ý run quá), cuối cùng máu lên, một mình làm quả prond of U.
Khặc khặc, bà đoàn đội ra vỗ vai mình bảo chứ: lần sau tham gia vào văn nghệ trường, nếu có thể phát động thành fong trao thì càng tốt:D

to MAnh: tình hình là bà lên phát biểu nhw thế cũng chỉ có lớp bà với lớp bên cạnh biết. Tôi lên có <10' mà cả khoa biết mặt nhớ tên:D( chả phải ở đấy có khoảng 500 đứa đâu)

mà chả phải bạn Mai Phương sắp bỏ trường Thương Mại mà cả khoa bít mặt bạn ấy để đi đâu

Đào Mai Phương đã viết:
hơ, quên ko khoe với mọi người
e hẽm: chuyện là hôm thứ 7 vừa òi, tớ có lên hát 2 bài trên hội trường của khoa(T mại thôi). Ờ, mình chỉ định song ca bài: bức thư tình T2 với 1 con thôi(bài này nó cũng song ca đc, vì lúc ý run quá), cuối cùng máu lên, một mình làm quả prond of U.
Khặc khặc, bà đoàn đội ra vỗ vai mình bảo chứ: lần sau tham gia vào văn nghệ trường, nếu có thể phát động thành fong trao thì càng tốt:D
Kết 123456

Học tiết thể dục kết quá, toàn chơi, thầy tâm lý ghê. Nhưng mỗi tội là ngứa mắt ko chịu đc, mấy ông bà năm 2 học bóng rổ, trông như... ***, mấy bà thì rón rén, ném chả trúng quả nào, còn mấy thằng con trai thì ném nó cũng vào:)) ném gần thì mới vào, chứ ném 2 điểm thì... bó tay:)) Trông ngứa đến thế là cùng. Mình thì vẫn phải học điền kinh, bọn năm 1 nhìn vào thèm thuồng, mỗi lần có ai ném vào thì trầm trồ... MK, đíu chịu đc :( Sao mà con trai trường này... ko chịu đc :((

@Mai Anh : nghe kể trường Kinh Tế bắt cởi hết quần áo để kiểm tra sức khỏe thì phài :|
@MT : mày nổi tiếng ghê hén :)) mà mày uống sữa bò loại nào thế ?? nói cho tao bít tao còn tránh :-ss tao sợ lắm ...tao ko muốn bị bệnh.... giống mày đâu :((
@all : thế đợt này bọn mày định thế nào? có về trường ko ?

20 năm chắc em sẽ về tại chả bít làm j`l lớp mình cắm trại đê đăng kí đê

lớp mình ko định ra cổng trường bàn xem 20 năm hội trường làm gì à :p
@chị Hữu : tôi thích nhất là nghe bà hát bài "eyes on me" :x
có khi bây giờ bà thu đĩa bọn khoa bà nó mua ầm ầm, mà bà định chuyển trường à :-?
@Bảo: bệnh ông đến "giai đoạn cuối" rồi à :)
@MAnh: bọn tôi kì 1 cũng phải học chạy, mệt vãi ..mà kì 2 dance rồi, bọn bà năm sau được chọn môn học à :|
@Việt : bạn susu thế nào rồi ;)
@Trung: ăn cháo trai NTC à

Chỉnh sửa lần cuối:
đứa nào lại đổi pass hộp mail òi đấy đánh nhau đấy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên