Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lâu lắm mới thấy chú Buớm post dc bài hay thế đọc nhắng đek thể chịu đc
==========================

khí trời u uất hận tương tư
mưa ngâu rắc lối vương sầu thảm
bạn bè li biệt lại càng đau

dĩ tiến ko phải thế đâu
to Hminh hay tao di cái bucket làm quả avartar giống mày

mẹ thằng Thắng,mày gọi tao la Hminh nữa tao thề chém chết con người yêu mày.
Tiến béo dạo này kết PMinh nhể,pênh chằm chặp ý ạ,hay nà.....thôi tớ ứ nói tiếp đâu =))
@all:tao chưa thấy bàn gì cả mà cứ giục bàn nhanh,mẹ,thằng nào đi ko??
bây giờ có tao với Tiến với ai nữa,thắng ngu có đi ko?/

đi đâu đấy ko bít đi đâu cả minh ơi rủ được em trong avartar đi đâu cũng đc

Này, tao hỏi 1 câu khí ko phải chứ nhà thằng Thắng bây h chuyển ra hàng net rồi à, lúc nào lên cũng thấy bài của giáo sư :biggrin:

@Minh: ava là ảnh gf của ông đấy à :D
Đề nghị bây h thằng nào có gf rồi thì phải giới thiệu với cả nhà đấy :D Đầu tiên là chú Ruồi :))

Lê Mạnh Tiến đã viết:
Đúng rồi, viết thế là ko chấp nhận được, tao đang tìm thuê cửa hàng, xin mở net với mấy thằng bạn :))

----------

Nhưng mà tao vẫn đi học ( cái này lúc nãy quên ko nói chứ ko phải câu bài đâu, thề đấy )
Sao ko mở cái gì kiếm được nhiều chứ lại mở net chán chết. Bây h nhà nhà mở net, người người mở net /:) :p

mọi người cho thở nhờ tí :|

.... 1200 m [-( ... vòng đầu tiên ... mệt vãi lúa 8-| .... vòng thứ 2 .... vừa đi bộ vừa đùa :| ... đỡ hơn ... chạy tiếp vòng thứ 3 để bấm giờ 8-| ... chằng muốn chạy nữa .... tiếp tục tập thể lực 8-} 8-} ... tưởng được nghỉ .... chạy tiếp vòng thứ 4 8-} .... chưa bao giờ chạy nhiều thế ...:((... về được đến nơi ... 4800m 8-} ... lại tiếp tục tập thể lực ..........:(( sau 2 tiếng cũng được về.... chuẩn bị tối đi défiler áo dài .....mà chẳng phải nhà ko còn gì để ăn từ tối hôm qua ... :(( :(( chắc xỉu trên sân khấu mất :((

Chỉnh sửa lần cuối:
chẹp, khổ thân em gái, tập Endurant à ?? :D cố lên, chưa phải trèo lên nóc nhà là may đấy ;)
to Tiến + HMinh: bọn mày bàn đi đâu đấy ??
To L2's girls: CHÚC MỪNG MỌI NGƯỜI NHÂN NGÀY 20-10 !!! :D, hi vọng con gái L2 ngày càng xinh xắn, trẻ khỏe, đảm việc lớp, giỏi việc trường (việc nhà thì thôi khỏi), và ngày càng ... L2 ;) :D

ôi trời ơi :)) Tao còn ko nhớ ra nổi ngày này là ngày gì :D :p
Thôi thì chúc các bạn nữ lớp mình ngày càng trẻ đẹp giỏi giang, và sớm lừa được ai thì lừa :D :D :D

Thân ái b-)

Chuc chi em L2 nhan ngay 20-10 nha :D, chuc moi nguoi ngay cang xinh dep va NGHIEM TUC hon :)) :))

đâu có tại dạo này tao ko game chuyển sang HAO đỡ tốn thời gian hơn học hành được nhìu hơn
lớp mình chắc chưa ai thành phụ nữ nên khỏi phải tặng quà

tu` hn anh xong phi 1 phát vào thằng duy thằng duy vỡ mồm khóc huhuhuhu
(mày sống làm j` cho chật đất)

merci anh trai, PDuy và Ruồi :* :* :* :* :*

Chỉnh sửa lần cuối:
sắp tới tối thứ 7 ở sân vận động BK có liveshow của Mỹ Tâm miễn phí , theo đề nghị của MAnh thì lớp mình đến đó chơi cho zui bà con có ai đi ko

--------------------
dù thời ta chẳng có bao lâu bạn ơi hỡi đừng lãng quên

Lớp mình đi cho vui nhé, lâu lâu mới có 1 lần. Tớ cũng sẽ gọi điện cho mọi người sau. Địa điểm sẽ là ở cổng trường Ams.
@Dũng: Mấy h đấy, chả nói giờ giấc gì cả. Mà cu Dũng đang ôm ai đấy???
Thế thì lớp mình cứ 19h đến trường Ams nhé
Hihi, lần đầu tiên học DH mà đi chơi tối :D Sau đó đi đâu nữa thì bàn tiếp :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên