Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hix, hum nay lớp mình cũng đi chơi đc. Bó tay với mọi người luôn --> chán. Lần sau tui ko kêug gọi đi chơi nữa đâu, ai có khả năng thì làm nhé...
Nói chung la bay h rất chán đời, chán đời nhiều chuyện....

Học xd hình như có Thùy linh ;;)

Thui em MA đừng có buồn, đời còn nhiều cái để hưởng thụ lắm B-)

xin lỗi mọi người hôm nay ko đi đc
sáng nay vừa đi hiến máu nhân đạo xong ,hiến xong dc cho 20K hóa ra mình hiến 250ml máu để đổi đến 2l xăng , có vẻ lãi tỉ lệ 1/8
to Kduy:mày thích chửi linh tinh ko , đợt này tao đang nóng mày cứ thử chửi câu nữa tao sẵn sàng vào Nam chiến với mày luôn
to Trung: ảnh chụp trong phòng thiếu ánh sáng nên hơi tối dùng fotoshop chỉnh lên dc thế thôi kéo thêm nữa thì ko nhìn rõ gì cả

@ Mai Anh : ai bảo đi tin vào tinh thần nhanh nhẹn của lớp mình, tui đọc bài kêu gọi rủ đi chơi là 12h đêm thứ 7 nè :D, có mún đi cũng ko đi được, còn vụ ảnh thì thôi, cho ảnh lên tập san làm gì, cuối năm tui bỏ học nhìu quá nên ko có ảnh nào, cho lên làm gì, chúng ta gắn bó với nhau mừ...
@ Dũng + Nga : rút cuộc là có iu nhau ko vậy, làm mọi người tò mò quá...
@ Minh : dạo này anh hơi bận chơi Khan nên ko online được vì trò nài 3D nặng lém, ko vừa chơi vừa chat được
@ Vân Anh : hình như lớp mình đâu có học môn Sinh của bà nào tên Hiền đâu, bà dạy lớp 12 du côn bỏ ***
@ All : sáng nay đi thi giấy phép đua xe, sắp có rùi...

to Vân Anh: bọn anh học L2 mà em, có phải H2 đâu. Mà em ấy hỏi H2 mà mọi người cũng trả lời là sao ?? :-/
to Tiến: mày hỏi Dũng trố với Nga câu hơi bị hay :))
to Dũng trố: bạn đấy trông có vẻ hơi thấp mày ơi, em tao ko thấp thế thì phải :-s
to MAnh: oài, hẹn lớp mình thì bà phải chịu khó 1 tí :)), đừng nản, chờ Mỹ Tâm làm vài ba show nữa, thế nào lớp chẳng đi được với nhau 1 buổi :)). Mà dạo này buồn chuyện gì thế, kể đi để mọi người chia sẻ nào, học thằng Tiến ấy ... :)

cái chình là tớ đi ăn mà chỉ mất có 11K + xăng xe => vẫn sướng chán
to duy mày ra hn thì làm bữa lẩu dê đê
to minh bao h hết tập quân sự bảo tao hoặc có thể trong tuần này đi học cùng mày còn đi học cùng con Q tao phải xem lại lịch thi giữa kì
ah` quên bao h đi SITC cả nhóm đấy thì gọi em

Lâu lắm ròi mới lên đây post bài (mọi khi chỉ tòa vào đọc thoai :p). Thấy chuyện lớp mình đi chơi lý thú vãi lúa :)). Chắ chỉ có 2 địa điểm lớp mình có thể tập đi được đông đủ là nhả tao vả nhà cô Tâm :)).

Chuyện của Dũng Trố với Nga chả hiểu gì cả?

1 câu ...thằng dũng như thằng điên..con kia nó yêu cầu mày để avatar ở đâu..có nhất thiết phải là ở đây ko hả...hay là mày chi muốn cho Nga tưc s thôi...chả hiểu chuyện anh chị này thế nào cả.....once again...chó dũng như thằng điên :))

lớp mình cũng học sinh cô Hiên thì cứ trả lời cho em i thôi
@KDuy: merci beaucoup :*
.....nhưng với con gái thì ..... giữ lời hứa .....vẫn hay hơn :| .....nhưng tại sao lại hứa thế :-?:((
@MAnh: bà buồn chuyện gì thế, nếu bà chia sẻ với mọi người thì nỗi buồn sẽ được chia ra... chia đôi ...chia ba ....nỗi buồn sẽ vơi đi nhiều
@Bảo: hình như có 4 địa điểm chứ, nhà Bảo , nhà cô Tâm , nhà Việt và.... hàng chị Thanh nữa ...:| :|
@Tiến: tớ chỉ trả lời 1 phía được thôi ....:( ko yêu thì tớ cũng chẳng phải :(( vì avatar đấy đâu
@Dương: bọn ở đây kêu có lấy vợ thế nào cũng ko lấy người lùn như em :(( :p :))

Chỉnh sửa lần cuối:
chả hiểu mọi người nói gì chuyện người ta thì kệ người ta

---------------------------------
tình yêu chỉ là cơn gió đến rồi đi , hãy thắp sáng mặt trời trong em để đốt cháy lên bao khát khao ngày nào

Vũ Tiến Dũng đã viết:
chả hiểu mọi người nói gì chuyện người ta thì kệ người ta

---------------------------------
tình yêu chỉ là cơn gió đến rồi đi , hãy thắp sáng mặt trời trong em để đốt cháy lên bao khát khao ngày nào

Ông không hiểu hay là cố tình không hiểu /:). Bạn bè có wan tâm với nhau thì mới hỏi thăm nhau như thế chứ (với cả tôi wan tâm đến Nga ;;) chứ có wan tâm đến ông đâu :p)

@Nga: Nhưng mà chỗ bị tàn nhiều nhất là nhà tôi :((

----------

Quên mất nhắn với Nga và Diệp nếu Noël có sang Lyon chơi thì đặt vé đi sớm sớm vào nhé vì sau Noël có DS rồi (lại phải học như điên rồi :(()

hôm wa chán ghê.. cứ tưởng đượcc gặp đông đông một tí thế mà cuối cùng còn có 4 đứa :| chán ....
@ PM : xin lỗi nghen... lần sau tôi sẽ chú ý hơn ^^

tao cũng chẳng hiểu chuyện gì :-o, qu'est ce qu'il se passe ??
to Nga: em ơi, về VN đầy, ham hố gì mấy thằng mắt xanh mũi lõ :)), chiều cao của con người ko quan trọng, chiều cao của tâm hồn mới là điều đáng nói ;) :D

noel mọi người định rủ nhau lên lyon đông phết ... ;) :), ở đây chắc hẹn đi chơi nghiêm túc hơn ;) ;) ;)
Diệp, Tùng ái , Dương , Bảo, Việt : mọi người vacances làm gì thế , Nga 2 ngày toàn đọc truyện xem phim chơi như hâm í :((, mà cứ nghĩ sau vacances contrôle nhiều càng chán :((
@Dũng: đổi pass à

Chỉnh sửa lần cuối:
Bình Dương đã viết:
tao cũng chẳng hiểu chuyện gì :-o, qu'est ce qu'il se passe ??
to Nga: em ơi, về VN đầy, ham hố gì mấy thằng mắt xanh mũi lõ :)), chiều cao của con người ko quan trọng, chiều cao của tâm hồn mới là điều đáng nói ;) :D
Thằng Dương nói nó đấy, cao như cái sào chọc cứt chứ có được cái gì đâu, Dương nhỉ :)) :))

----------

@ Nga : bảo sao hôm mình chia tay tâm sự thiệt lòng thế, hóa ra là vì 2 chuyện cũng giông giống nhau, thui ko sao, thời gian sẽ làm lành hết tất cả..;)

Lê Mạnh Tiến đã viết:
Thằng Dương nói nó đấy, cao như cái sào chọc cứt chứ có được cái gì đâu, Dương nhỉ :)) :))

Mãi mới được nghe 1 câu nói chí lí của mày :))

hn hum nay reettttttttttttttttttttttttttttttttttt quá đi đường mà tay run cầm cặp nhớ tết quá sắp đến tết oi`

Xmas hội ở Pháp tụ tập à? :(. Chắc ở đây tớ đi làm thêm quá :(. Thấy Quân định sang UK, ko hiểu thế nào rùi? ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên