Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Xin loi moi nguoi 1 teo.

Dien ca tiet, di ngu luc 9h ma bay h van chua ngu duoc. Len mang deck co dua nao. Cha hieu cai khi gi ca. Nhu dien y. Khong hieu luc 12h trua thi bon may lam gi ma chang co dua nao het :((

hum nay hn rét quá 1 ngày đẹp trời ..............
sơn ơi tha tội cho tao nha đừng đánh em mà tội nghiêp
thật tình cờ mình sang nhà bạn hữu sơn khi đang định bấm chuông nhin` vào nhà thấy 2 người đang ngồi ăn 1 người mặc áo vàng đích thị là sơn cứt nhà ta
còn 1 nguời mặc váy là ai vậy ta ai vậy ta (đoán xem nào)
thôi chắc chả ai đoán được hóa ra đó là bạn gái sơn kứt
mặc váy nha, ăn nói nhỏ nhẹ nấu cơm cho sơn ăn (ho`ho` đừng đánh em nha) lại còn rửa bát nữa
mà tao đang tự hỏi 1 nam 1 nữ ở nhà làm cái j` làm j` vậy ta (đến đây cho mọi người tự hiểu)
sơn ơi hum nào

Phan Duy đã viết:
Xin loi moi nguoi 1 teo.

Dien ca tiet, di ngu luc 9h ma bay h van chua ngu duoc. Len mang deck co dua nao. Cha hieu cai khi gi ca. Nhu dien y. Khong hieu luc 12h trua thi bon may lam gi ma chang co dua nao het :((
Bậy nào, tui lúc nào chả ol, thích chat thì cứ gọi:D, ái chà cuối cùng cũng xong 4 cái quizz, nhẹ cả người, mỗi tội cái môn tiếng Pháp chắc toi rồi, vừa làm vừa ngủ gật:|
Còn mỗi cái exam nữa thôi, cố 1 tháng nữa là ăn chơi phè phỡn:)>-

TO Thắng ngu: kể tiếp đi, sợ dek gì Sơn điếm, có thằng bố mày bảo kê rồi, lo gì:))

trần tuấn vinh đã viết:
Bậy nào, tui lúc nào chả ol, thích chat thì cứ gọi:D,
Luc day co thay ai dau :-/ :(
Ma o nha troi ret lam roi a :) O day troi cung ret, giong nhu cai ret cua HN gan vao Tet...

định vào post bài nhưng vào thấy chả có gì thú zi để nói thôi cố viết mấy câu cho đỡ phi công
nghe kể tớ hơi đoán ra cái em của thằng HS là em nào

Thằng Sơn có gì mà phải úp úp mở mở, dấu diếm anh em thế? Nói toẹt ra đi!!!

Lê Mạnh Tiến đã viết:
Thằng Dương nói nó đấy, cao như cái sào chọc cứt chứ có được cái gì đâu, Dương nhỉ :)) :))

cụ mày, chiều cao tâm hồn tao mày deck nhìn đến đâu con, cao lắm :)) Đàn ông đàn ang gì nặng >70 cân mà deck được 1m8, kém lắm con ạ :))

nó giảm cân rồi dương ah
dũng trố bít em đấy ah` nói anh em nghe cái coi

Qua 1 thời gian thấy mọi người thông cảm với nhau phết nhỉ, mọi người ko chành chọe nhau nữa. Tớ có nhiều cái chán đời lắm, nhưng mà nói ra cũng chẳng nguôi đc đâu, thôi thì kể mấy cái
Chán 1: học hành như SH!T, chả mún học nữa, mấy hum nay toàn bùng
Chán 2: bạn bè dở hơi, đc mỗi lớp mình thì... nghiêm túc quá, còn lớp mới thì...miễn bàn
Chán 3: Dạo này chả kiếm đc đứa nào bắt nó ngồi yên nghe mình tâm sự, tâm sự xem mình chán đời ra sao, chán đời cái gì... Chả có việc gì để làm cả, quanh đi quẩn lại thì mỗi việc đi đến trường học, đi về, học, xem tivi ---> hết. Mà bây h muốn làm nhiều hơn thế nữa cũng ko làm đc, vì chả có cái gì để đáng làm. Làm phải có KQ, chứ ko có kQ thì chả làm. Chắc đây là cía chán đời nhất.
Chán 4: Dạo này chả nhìn thấy thằng con trai nào cả, nhìn đâu cũng thấy 1 đống...
...........
Chán n: Chả biết là mình chán gì nữa...---> chán đời:((

đang ở Vĩnh Phúc tập quân sự
tranh thủ lên gặp mọi người tí

tui là hơi bị ghen tị với cái chán thứ 4 của bà
chán 1,n thì đồng cảm

đang ở Vĩnh Phúc tập quân sự
tranh thủ lên gặp mọi người tí

to Manh:toi con` buc xuc' hon ba`

Nguyễn Mai Anh đã viết:
Qua 1 thời gian thấy mọi người thông cảm với nhau phết nhỉ, mọi người ko chành chọe nhau nữa. Tớ có nhiều cái chán đời lắm, nhưng mà nói ra cũng chẳng nguôi đc đâu, thôi thì kể mấy cái
Chán 1: học hành như SH!T, chả mún học nữa, mấy hum nay toàn bùng
Chán 2: bạn bè dở hơi, đc mỗi lớp mình thì... nghiêm túc quá, còn lớp mới thì...miễn bàn
Chán 3: Dạo này chả kiếm đc đứa nào bắt nó ngồi yên nghe mình tâm sự, tâm sự xem mình chán đời ra sao, chán đời cái gì...
Nghe MA nói có vẻ chán đời thật nhỉ, ai chả thế, cho qua đê:),kiếm cái gì đấy mà làm cho quên đi, thế là xong:D

to MAnh: thử đi làm thêm đi, vui phết :D, rủ thêm 1 bạn nào nữa đi cùng ấy. Nhưng mà phải cẩn thận với mấy cái trung tâm giới thiệu việc làm nhé, ko giông như tôi với thằng Sơn thì ... :)), bó tay Sơn nhỉ
to ai đang ở Pháp: Toutssaint này có ai đi thụy sỹ ko, thấy bảo nhanh mà rẻ lắm, thủ tục lại đơn giản, có thể sáng đi tối về được :-?

Bình Dương đã viết:
to ai đang ở Pháp: Toutssaint này có ai đi thụy sỹ ko, thấy bảo nhanh mà rẻ lắm, thủ tục lại đơn giản, có thể sáng đi tối về được :-?

Duong ơi, mọi nguời có carte de sejour hết chưa mà máu đi Thụy Sĩ.:-/ :-/ :-s
@ Nga: Nga ơi xem đến Xmas định lên Lyon ngày nào thi bảo D với.D lên cùng ngày luôn. Với cả bít sớm còn mua vé sớm cho nó rẻ.:| :D :x :x
A` nhớ rủ cả thằng Tung nua cho no dong vui:D

----------

@ Lyon:Xmas này xuống Lyon tụ tập có chỗ ở ko:x
@ Nga: vacance trên này vui lắm.Suốt ngày tụ tâp với đi chơi:x Toàn đến 3 hay 4 h sáng đi ngủ.Sáng hôm sau 1 h dạy:D :p

----------

Mỗi tội học hành thì như SH!T:(( :((
Mà sau vacance thì thi giưa kì:| :|
Quyết tâm sau mấy ngày nữa sẽ học hành tử tế:)>- :)>- 8-|

ở đây cũng thế, hôm đầu tiên vacances thức đến 7h sáng luôn, hôm thứ 2 cố gắng ngủ sớm lúc 4h, hôm qua quyết tâm ngủ sớm mà chơi về muộn , mãi đến 3h mới ngủ :((
@MAnh:vấn đề của bà là ko có đứa nào để tâm sự hả :(
hình như bà đang chán vì mọi thứ cứ diễn ra lặp đi lặp lại mà chẳng có gì mới mẻ thú vị
bà thử thay đổi một cái gì đó đi, thay đổi cách ăn mặc , thay đổi kiểu tóc , hay đi làm thêm như Dương nói í :)

@Dương:đi Thụy Sĩ sáng đi tối về thì chẳng kịp làm gì hết :) mà tưởng mọi người có titre de sejour hết rồi chứ
@Diệp: học hành như merde ......quyết tâm học hành lắm, nhưng cứ động vào sách là buồn ngủ :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên