Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
THÔNG BÁO
chủ nhật hàng tuần có một buổi đi tình nguyện ở làng trẻ em chất độc màu da cam ( ở Diễn ấy) ai máu đi thì 7h20 tập trung ở bảng tin trường Y
ai có giấy bìa cứng nếu có thể xin quyên góp cho trẻ em khiếm thị tốt nhất là bìa vở hoặc bìa quảng cáo của mấy cái trung tâm ngoại ngữ ấy. Có thể mang đến Bk gửi Dũng trố hoặc là mang qua Y cho tớ.

----------
quên
thx DŨng trố trước
to MA: hay là bà đi tình nguyện đi cho đỡ chán

Chỉnh sửa lần cuối:
Hallowen nghe kể tối thứ 7 ở Ngoại Ngữ có đêm hội hóa trang nghe kể hoành tráng lắm

to Hminh + hữu sơn: quyết định đi đâu đê hum nay thứ 6 là ngày mai đấy

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
to Hminh + hữu sơn: quyết định đi đâu đê hum nay thứ 6 là ngày mai đấy
dcm may chu lai Hminh nữa ồi
@Ruồi:chả phải hôm nay tôi học ở ngoai ngữ đâu,tình hình là chung nó tổ chức trong nha` bé tí,(to hon cai san bong ro truong minh 1 tí),thế thì vui sao dc
Nghe kể Ngoại thương cũng tổ chức.Di ngoai thuong di cac ong
Con ko thi Aptech cung to chuc vao chu nhat,vé chac khoang 30k cơ xot xa lam,nhung ma chac chung no cho nguoi yeu den 0:) he`he`,di thu cho biet de.

the' toi' nay di dau ko
cho~ choi thi` nhui` cho hay ko bit di dau

the' toi' nay di dau ko
cho~ choi thi` nhui` cho hay ko bit di dau

@ Mai Anh : công nhận bi giờ ai cũng chán, rất nhìu người cũng đang chán nhưng vẫn phải sống thui, rùi cũng sẽ vượt qua, như Nga nói ấy, thử thay đổi bản thân trước đi, thay đổi phong cách cho mới mẻ, good luck :* :*
@ Duy Đĩ : mừng sinh nhật chú nhé
@ All : kể cho mọi người nghe tình hình đi học của mình, lớp có 19 người, xuất thân từ nhìu vùng miền, đặc biệt, có cánh chim đầu đàn Nguyễn Văn Nhơn, trẻ trung và sôi nổi ở độ tuổi 55. dưới bác là 2 thanh niên sinh năm 1979, nó cũng chả già mấy. Lớp tớ rất đoàn kết, đi học muộn bị phạt 5000 vnd, hôm truớc đi muộn tuy giáo viên chưa đến nhưng tớ vẫn bị nhốt ở ngoài, chờ giáo viên đến để nhìn thấy việc chậm trễ của minh and "5000vnd for late"
Nói Tiếng việt trong lớp 2000 vnd, lại các bạn giá tốt bụng của lớp bắt chuyện với tớ bằng Tiến Việt, tớ trả lời thế là các bạn đó cất giọng thánh thót " he spoke vietnamese ", tớ lại ấm ức móc 2000 ra. Giờ là vấn đề điện thoại, chả phải mình để silent rùi đâu, mà chả phải chúng nó mượn máy mình ròi chuyển sang chế độ chuông rùi nháy máy,:(( :(( 2 ngày mất mẹ nó 12k, sh!t... Được cái là lớp khá vui và đi học sướng hơn ở nhà.....

Hê hê hê,chăng phải là mấy thằng lớp mình định đi Ha......,,thôi đi đâu cũng được @thắng và sơm điếm nhắn cho tao một câu

Nhân câu chuyện của thằng Tiến tao cũng xin góp dăm ba lời:
Chẳng phải trường tớ đi nó cũng xa trung tâm đâu,,chỉ khoảng 14 15 cây chứ mấy.Xin giới thiệu sơ qua là lớp nó cũng vui tính:chăng phải hôm trươc học triết miệng thầy giáo chiu chiu ca lớp co mỗi tớ phì cười đâu(mà cũng chẳng phải la cả lớp nó nhìn đâu)

Chẳng phải hôm qua VN thắng Thái lan đâu(mà nghe kể là 2_1)
Đội mình đá nó cũng BINH THƯỜNG
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

----------

À mà Duy đĩ bao h ra hn đấy ra nhắn cho anh em một câu>
Dạo này buồn wwwwaaaa bọn đi Pháp đ nhắn tin cho anh em
ĐM khi nào lớp mình tổ chức một buổi đi chơi đi học hành như C,,học hành như L
------------------------------
CŨNG CHẲNG PHẢI NGHE CHUYỆN HỌC HÀNH NHƯ L ĐÂU
b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-)

Đời buồn như chó cắn ý chú ạ.Công nhận là lớp mình được sống thoải mái,rất thoải mái nên khi xa rồi thấy chán.
Bây giờ 1 là đi ngoại thương 2 là đi aptech,các ông đi đâu bàn nhanh đi,bây giờ là 5 giờ chiều thứ 7 rồi đấy ạ
Nghe kể ở BK cũng có nhưng mà chưa chắc ra gì :( hic hic,BK năm nay nhu shit(may mà ko thi BK) :))

----------

Nhân tiện nói thêm không lại thành câu bài,thế *** nào tối wa câu có mấy bài mà đã bị cảnh cáo 10% rồi ko biết.Ko biết kon nào thằng nào ác thế

cụ thể bây h là éo bít đi đâu vì chả có thông tin cụ thể về tất cả các thứ hay là lượn hồ rồi về ho`ho`

Trời 2 hôm nay nó cũng mát, lươn hồ éo chết mất xác hơi phí. Mà lớp mình có thằng nào chơi Khan ko? Hay vãi đái, ai muốn chơi thì nói mình kéo cho, mình level 4x rùi.. hàng cũng tạm gọi là khủng...
@ Chú : số chú bao nhiêu í chú nhỉ? Cháu quên ko lưu rùi:D

@Chó Tiến: Khan là trò đíu gì thể Chắc lại giống VLTK à?

@Chú: Dạo này Chú lên chat toàn đúng giờ cháu bận thôi nên không hầu chat Chú đươc. Kính mong Chú ân xá ạ!

@All: Lớp mình dạo này có hay tụ tập đi chơi đâu khổng Bên này chán quá, chả được đi chơi với lớp mình gì cả :((

đi chơi nó cũng đông toàn bọn lý thú mà hn nhìu chỗ chơi chơi mãi nó cũng ko chán
to minh:dm bọn âm thanh làm ăn như cái con kẹc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên