Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nghe kể .... chị Hữu vừa về BK và .....làm lớp trưởng .....:dazzler: ...new life !!!! ;)
chúc mừng chị Hữu =D>

ngày mai ... 1h30 ...

----------

xin loi mọi người, dạo này post bài hơi bị nhảm :D
to CHÚ: :eek: cháu có trả lời CHÚ mà, Yahoo như ...
--------------
đời như !@#$%^&*()_+

Oạch, chị Hữu được làm lớp trưởng à? :eek:...Tưởng chị ko học BK, hohoh.

Hay nhỉ, chả bù cho mình, được làm lớp trưởng mỗi hồi lớp 2, trong 1 tuần xong sau đấy tạch luôn...Cái phận dân đen chả ngóc đầu lên được :((

chả phải tôi đang ngồi cạnh 1 đôi đâu
vừa ôm nhau Vừa lướt web--->bẩn dek chịu được
có mỗi 2 đứa mà cũng không nhường nổi nhau, tranh nhau đánh máy...óeeee

Võ Quỳnh Anh đã viết:
Oạch, chị Hữu được làm lớp trưởng à? :eek:...Tưởng chị ko học BK, hohoh.

Hay nhỉ, chả bù cho mình, được làm lớp trưởng mỗi hồi lớp 2, trong 1 tuần xong sau đấy tạch luôn...Cái phận dân đen chả ngóc đầu lên được :((
cái này là phải hỏi cô Tâm yêu quí của chúng ta. Hơ hơ, tất nhiên là còn có cả sự nỗ lực không mệt mỏi nữab-)

chán nản vì vào ko bít đang nói chuyện j` mỗi người 1 chuyện câu bài kinh quá đâm ra khó hiểu

Đào Mai Phương đã viết:
chả phải tôi đang ngồi cạnh 1 đôi đâu
vừa ôm nhau Vừa lướt web--->bẩn dek chịu được
có mỗi 2 đứa mà cũng không nhường nổi nhau, tranh nhau đánh máy...óeeee
Chị Hữu ko dc thế nên ghen ăn tức ở ah:)):)). khổ thân:>

Chị Hữu ko dc thế nên ghen ăn tức ở ah. khổ thân
bác Vinh thì được chắc :p :p :))
chán nản vì vào ko bít đang nói chuyện j` mỗi người 1 chuyện câu bài kinh quá đâm ra khó hiểu
ông đang câu bài đấy :| -> góp phần tạo nên sự khó hiểu :|

Chẹp chẹp, tưởng bác Vinh sang SING học phải được mở mang đầu óc chứ, chấc trong đầu vẫn nhồi toàn film mát... Mu vì......

Noel bọn ở Anh, US có về không? Bọn tao chắc chắn không về đươc... :((

Hoàng Thiệu Bảo đã viết:
Chẹp chẹp, tưởng bác Vinh sang SING học phải được mở mang đầu óc chứ, chấc trong đầu vẫn nhồi toàn film mát... Mu vì......

Noel bọn ở Anh, US có về không? Bọn tao chắc chắn không về đươc... :((
Nói năng linh tinh:|, chuyện nọ xọ chuyện kia , mày khinh anh em quá, tương lai chưa biết thế nào đâu:)

----------

Mai Thanh Nga đã viết:
bác Vinh thì được chắc :p :p :))
Cứ bình tĩnh, đâu rồi sẽ có đó;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
trần tuấn vinh đã viết:
Nói năng linh tinh:|, chuyện nọ xọ chuyện kia , mày khinh anh em quá, tương lai chưa biết thế nào đâu:)

Ui ui cháu có ý gì đâu :-j Bác chỉ tòan suy linh tinh thôi!!!

Đến hè có khi tao còn chẳng về nữa là Noel /:)...Hay mấy đứa ở Pháp sang đây tụ tập đê. Có chỗ ăn ở nè :smoking:

Bác Vinh suốt ngày onl muh ko hay hỏi thăm nhau nhỉ, tình hình Pô tây tàu đến đâu rùi bác ;;). When will your luv become her luv? ;;)Someday nghe có vẻ xa quá :biggrin:

uhm, cũng tạm:D, ko đến nỗi xa lắm:))
Bật máy suốt ngày mà, chả nhớ lần cuối tắt máy là bao giờ:p

hn h đang có dịch cúm H5N1000000000000000 có thể lây nhiễm từ người sang người(ghê quá )ko dám ăn thịt gà
anh em để em xả tức nha
chuyện về bọn nhà quê bốc phét
ở lớp tớ có thằng bảo nó định cua ngân xôi hoạc hóa 2 ams tiên nữ bộ măth khả ái (hahahahahahaha:)) :eek: ko thể đỡ được
"dm bọn nhà quê tiếng phổ thông còn chưa sõi mà đòi cưa gái hn (cưa ngân xôi ) dmm mày tưởng là ai chứ dân hà thành chính gốc đây còn ko mơ tới MK bọn hải dương (đòi ............hàng hn)"
thằng nhà quê hỏi mình bít ngân xôi ko bít tường vân ko hàn vân nữa chứ lúc bảo bít ko quen nó dám bảo mình bốc phét :eek: 8-} bó mie tay, xong nó nói với tớ
nguyên văn câu nó nói với em" tao vừa chat với ngân xôi nó khen tao đẹp trai ngân xôi rủ nó đi dạ hội chu văn an dcm thối éo ngửi được bộ nó là ai VIP ah` hay di SH biển 99, 33, 35
xong đến lượt chú hàng bồ ngồi ba hoa bảo bọn mày thix wen em nào tao giới thiệu cho hàn vân,ngân xôi,tường vân,mi vân[-x(chú này nói hay vật):)>- em hâm mộ quá

Chỉnh sửa lần cuối:
deo hieu thang Thang noi cai gi nua,viet co dau cho anh em doc cai
DM uc che vai l*,co con cho Nguyen Hoang HA lop tin 04-07 canh cao minh tan 3 lan,ma deo hieu la minh lam cai deo gi nua,ca thang nay deo len hao ma tu nhien bi canh cao.DMM con cho chet
Con cho day deo co viec gi de lam chac,canh cao 3 lan,cung 1 ngay,lien tiep nhau,dm co gioi thi vao day ma block bo,bo so lolz gi,mat con nay bo lam con khac.

Chỉnh sửa lần cuối:
dấu to tổ bố thế mà ko bít là j`
bài của em muốn chửi mấy thằng NQ éo bít j` mà thix to mồm khoe khoang

Sao 2 bạn Thắng với Minh nhà mình có vẻ ức chế thế?

@QA: Noel sang đấy có nhà khổng Mày bao bọn tao ăn ở nhé :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên