Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Moi nguoi co gang ko noi tieng Phap trong nay duoc ko :) Con neu co viec rieng can noi tieng Phap thi viet thu, PM, chat voi nhau la duoc roi :)

Đang dịnh nói câu Phan Duy nói, nói tiếng việt đi mấy bạn việt kiều ơi:D

Chuc mung sinh nhat cu KDuy :D :D :D Thang nay so tot, the nao lai co ten kha giong ten minh, hehe :p May may man day.

duy đĩ sn oi` ah` ra ngoài này làm cho hoành tráng đê lẩu dê(hehe)
chả phải mấy đứa phản quốc đi pháp suốt ngày để stas tiếng pháp đâu toàn lũ bán nước

Hihi, happi b'day to ku duy ddi~ nhá ;;)

<---Ma` ca? nha` có nhi`n thay sao vang` cua? to ko? :>

:D Quynh Anh lam dieu hanh vien o box nao the :D Hinh nhu lop minh bay h co 2 nguoi lam sao vang roi thi phai :D
A ma ay co xoa duoc bai trong nay ko :D :p

KDuy em, chúc em sinh nhật vui vẻ, ăn mau chóng lớn, ngoan rồi anh mua kẹo mút cho:D
Anh,
Vinh​

----------

Mà QA thăng tiến ghê nhỉ, hôm trước là CTV E_Hao, hôm nay đã 2 sao rồi, có hối lộ ko đấy:))

Chỉnh sửa lần cuối:
chúc mừng sinh nhật KDuy:beerchug: :dazzler: :guitar: :drummer: >:-D<

--------
merde!!! đang ngủ ngon thì báo động cháy váng hết cả đầu , mà có boom quái đâu, chạy ra thì chẳng thấy đứa nào cũng chẳng thấy cháy đâu X( X(
--------

quên, chúc mừng QAnh lên làm điều hành viên :)>- >:-D< =D>

chúc mừng sinh nhật bạn Kduy (not duy đĩ)
cám ơn mọi người....đi chơi thôi...mấy hôm nữa gặp nhau ...bpye

ơ, chúc mừng KDuy, ngày này 18 năm trước, 1 thằng đĩ đã ra đời :))
To Nga: bên này có hết titre rồi, chỉ có Việt với Bảo MT là chưa có thôi, tại chưa đến 18 mà :)) khổ thân. Mà các anh chị bên này vẫn hay đi Thụy sĩ như thế, 1 ngày thôi, mà muốn ở thêm ngày nữa cũng chẳng có tiền :|

dạ hội hallowwen ai đi pmmmmmmmmmm cái ams tổ chức cung thiếu nhi

hehe, vừa được tuyển vào trong ehao đấy chứ, có được edit bài đâu :(. Được thì topic lớp mình đã chẳng lên 160tr :biggrin: :p

Sao dạo này nhiều đợt nghỉ thía? :(..Tớ phải đến xmas cơ. Học khó quá :(

Mie, như sh**, mấy hôm nay chả vào đầu dc chữ nào, chán thật:| , hôm nay ngủ ngon dc 1 tí, dậy tưởng 6 h rồi ai ngờ bật máy lên thấy 1h37, lại mất ngủ:-s , mạng thì đến đểu/:) tự nhiên cái IE với Firefox dở chứng, f*** Microsoft. f*** Mozilla!!!!!
Mie, cái bọn NTU keo kiệt, giàu vãi cả đái mà chả chịu làm cái server cho tử tế:|
Rồi cái thằng roomate tưởng biến về nhà rồi hôm nay lại lò rò vác mặt đến, thế là chả ở 1 mình 1 phòng dc, hic hic
Toàn chuyện bực mình, chả đâu vào đâu!!!! CHÁN CHÁN CHÁN!!!

Sorry mọi người, cho xả stress 1 tí

chả hiểu bạn Vinh Bướm chán vì chuyện j nữa

----------

dm đi học ĐH chán vãi lúa, ông thầy Giải Tích lớp tớ người Vn chính hiệu, nói giọng Nghệ An dễ nghe cực :D, nhưng mà các ấy thử đoán ông í dạy như thế nào, ko phải bằng tiếng Nghệ đâu, thế thì dễ nghe quá, ông í giảng bằng Tiếng Anh :(, bó tay, mà toàn những kiến thức Giải Tích dễ hiểu í mà :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
toàn chuyện chán ngắt chả có j` thú vị
hallowwen sắp tới mà chả ai định làm j` ah`

trần tuấn vinh đã viết:
Mie, như sh**, mấy hôm nay chả vào đầu dc chữ nào, chán thật:| , hôm nay ngủ ngon dc 1 tí, dậy tưởng 6 h rồi ai ngờ bật máy lên thấy 1h37, lại mất ngủ:-s ,
Bac Vinh hoc hanh tu te de, thu 3 thi roi con gie[-x :> , ma thi xong cuoi thang 11 bac co ve ko day? :-/ :D

Trần Hà Nguyên đã viết:
dm đi học ĐH chán vãi lúa, ông thầy Giải Tích lớp tớ người Vn chính hiệu, nói giọng Nghệ An dễ nghe cực :D, nhưng mà các ấy thử đoán ông í dạy như thế nào, ko phải bằng tiếng Nghệ đâu, thế thì dễ nghe quá, ông í giảng bằng Tiếng Anh :(, bó tay, mà toàn những kiến thức Giải Tích dễ hiểu í mà :)) :))
Heheh, tinh trang chung roi, ong Giai tich lop to cung ko kha hon la may, giang bai thi cu goi la...hoc sinh ko ngu ko duoc|-) , ma cong nhan ong y gioi that,:x bien cai de hieu nhat cung tro nen kho hieu, bai phuc!!!:| :|
A nay, Nguyen ruoi hoc GTah? co hoc mon nao la 'Co ket cau' ko, hay day la mon chuyen nganh nhi? Toi quen 1 ong giang vien day mon day(truong GT), nghe cha hieu la mon quai gi....8-} 8-}

bọn tớ hình như ko phải học GT
nhưng mà cô toán có giọng nói chả ám ảnh tí nào, muốn ngủ cũng ko ngủ được. tóm lại học toán cao cấp là làm cho cái rất đơn giản thành cái cực kì phức tạp mà chả hiểu để làm gì
chuẩn bị đi thực tập trên xác, nghe kể lúc về có đứa phải bỏ cơm mấy ngày...
@MA : bà hết chán chưa?
@Thắng ngu: Halloween vào hôm nào thế?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên