Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
À, còn cái vụ 20 năm kỉ niệm trường, lớp mình định thế nào? Nếu ko đóng góp đc gì thì cũng đề nghị lớp mình mua 1 cuốn kỉ yếu, giá là 180.000 ( bởi vì giá đắt thế này chắc mọi người cũng ko mua riêng).
Còn về phần tranh ảnh của lớp thì mọi người chọn ra 1 cái để còn đưa vào tập san, lần này thì lớp mình phải có 1 cái. Nhưng mà chả có cái nào là đủ cả lớp cả --> mọi người bàn bạc đi nhé
Còn đăng kí tham gia nữa, mọi người nhớ đi đông đủ nhé (tất nhiên là chỉ với những đứa ở VN thôi :D
Tớ cứ nói trước để mọi người bàn bạc cụ thể, lớp mình phải bàn kĩ vào, ko thì muộn :))

À, còn cái vụ 20 năm kỉ niệm trường, lớp mình định thế nào? Nếu ko đóng góp đc gì thì cũng đề nghị lớp mình mua 1 cuốn kỉ yếu, giá là 180.000 ( bởi vì giá đắt thế này chắc mọi người cũng ko mua riêng).
Còn về phần tranh ảnh của lớp thì mọi người chọn ra 1 cái để còn đưa vào tập san, lần này thì lớp mình phải có 1 cái. Nhưng mà chả có cái nào là đủ cả lớp cả --> mọi người bàn bạc đi nhé
Còn đăng kí tham gia nữa, mọi người nhớ đi đông đủ nhé (tất nhiên là chỉ với những đứa ở VN thôi :D
Tớ cứ nói trước để mọi người bàn bạc cụ thể, lớp mình phải bàn kĩ vào, ko thì muộn :))

chả phải là Mai Anh câu bài đâu. mà câu bài thô wa
@all: 7h tối thứ 7 đê, ra quán chị Thanh anh em bàn đê :)) :))

Vũ Tiến Dũng đã viết:
--------------------
dù thời ta chẳng có bao lâu bạn ơi hỡi đừng lãng quên
....dù thời gian bên nhau ta chẳng có bao lâu, hãy cùng nhau tìm nguồn sống mới ....cùng cầm tay nhau ta ca ... cho tình yêu vang lên cao ... để xóa hết ưu phiền ..........:| :|
ko dành cho em
có cần phải để ava này ở khắp mọi nơi ko :(:)(( :(( :((

ah` quên mất về nhà mới nhớ ra
chia buồn bạn nga bạn dũng đi theo gái òi dù con đấy(nhìn mờ quá) dù sao bênh các bạn nữ lớp mình nên nói 1 câu như kẹc thằng dũng lên mà chửi tao ho`ho` ngại j` dao nạy chửi nhau thằng bạn quen oi`
minh ơi bao h lên mạng vậy cho tao cái lịch cái

to all : bạn thôi , mà cái bạn ấy sắp bay rùi ,hứa với bạn í sẽ để ava đến ngay bạn í bay rùi mọi người thông cảm có ngứa mắt thì cũng chấp nhận đe

còn thằng Thắng ngu kia đợi mấy hôm nữa tao để ava chụp cùng Mi vân xem mày còn lắm mồm ko , còn thích chửi nhau hat tùy thôi đợt này tao đang có nhiều chuyện buẹc mình mày thích thì cứ thử xem

Nguyễn Mai Anh đã viết:
Lớp mình đi cho vui nhé, lâu lâu mới có 1 lần. Tớ cũng sẽ gọi điện cho mọi người sau. Địa điểm sẽ là ở cổng trường Ams.
@Dũng: Mấy h đấy, chả nói giờ giấc gì cả. Mà cu Dũng đang ôm ai đấy???
Thế thì lớp mình cứ 19h đến trường Ams nhé
Hihi, lần đầu tiên học DH mà đi chơi tối :D Sau đó đi đâu nữa thì bàn tiếp :D
=D> =D> Lop minh di choi ah, nghe cung ket day. Nhung cuoi cung la dinh den xem liveshow My Tam o BK hay la di choi dau?:-/ Cha phai 5h30 moi tan o BK dau, vong ve Ams, roi lai tro lai BK, no cung nhanh, cha ton xang dau (xang dao nay cung re). Mai la di roi, lop minh ban nhanh len, ko co cai kieu 'vua di vua ban' nhu hoi he nua dau nho, met lam :-$ ;;)

Vũ Tiến Dũng đã viết:
to all : bạn thôi , mà cái bạn ấy sắp bay rùi ,hứa với bạn í sẽ để ava đến ngay bạn í bay rùi mọi người thông cảm có ngứa mắt thì cũng chấp nhận đe

còn thằng Thắng ngu kia đợi mấy hôm nữa tao để ava chụp cùng Mi vân xem mày còn lắm mồm ko , còn thích chửi nhau hat tùy thôi đợt này tao đang có nhiều chuyện buẹc mình mày thích thì cứ thử xem
:-$ :-$ Nhin anh ban Dung quen quen, trong giong giong cai giang duong o truong minh :)) :)) :))

Mai Anh hay đứa nào góp mặt ảnh lớp thì nhớ cho ảnh mấy đứa du học như tao vào nhá :biggrin:

----------

Ơ mà chữ ký của PM (thông cảm dạo này hay nhìn vào ava với chữ ký của mọi ng` quá :D) sao mà nghe tiêu cực thía?/:)

Vũ Tiến Dũng đã viết:

Thế trong ảnh ko phải là người đang ở Pháp à? :-/ Thế mà từ đầu cứ nghĩ thế, ko thèm xem kĩ :D Mày làm cho cái ảnh sáng lên xem nào :D

Mà sao MT có show miễn phí cơ à? :eek:

----------

À quên, lớp mình dạo này vẫn nghiêm túc như ngày nào, vào chả phải là đọc nó cũng hiểu đâu [-( Lại còn thêm mấy thằng viết ko dấu nữa chứ, đọc quá dễ hiểu /:) :p

ko quan tam chup anh voi' con nao` cha? duoc (quen nhiu` em xinh ko bao? anh em===========> ki)

ko quan tam chup anh voi' con nao` cha? duoc (quen nhiu` em xinh ko bao? anh em===========> ki)

thằng dũng như thằng điên
chó thắng nhớ..thứ 6 ra tao mà gặp mày thì cho mày xo cứt vào đầu đấy

Tình hình là tối nay nghe kể lớp mình sẽ đi xem phim vì theo lời người anh em Dũng Trố thì con Mỹ Tâm sẽ diễn ở Giảng Võ, phải có vé mời. Ai đi thì 7h tập trung ở Ams anh em đi đê

Cho em làm phiền các anh chi một chút. Năm ngoái lớp Hóa 2 có học Sinh cô Hiên ko a? Nếu có các anh chị có phải làm bài sưu tập nào ko a?:D

ê lớp mình ai học Xây Dựng nhỉ :-?

@VA: sorry em, chị ko nhớ nữa , em nên hỏi chị Trang í :)

Chỉnh sửa lần cuối:
nguyễn vân anh đã viết:
Cho em làm phiền các anh chi một chút. Năm ngoái lớp Hóa 2 có học Sinh cô Hiên ko a? Nếu có các anh chị có phải làm bài sưu tập nào ko a?:D

....lớp anh học hay sao đó, phải làm cái bài tập sinh gi gì đó, lớp em sưu tập cái gì, chắc cô hứa cho 10 sinh học kì à...

to Tiến + HMinh: bọn mày bàn đi đâu đấy ??
lại mày nữa,tao chả chém chết con Quỳnh cho mày ở góa bây giờ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên