Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Của thằng Duy có 1 mẩu thôi mặc làm gì cho phí tiền mua quần, mà nó có cái quần hình con voi trên avatar để mặc ra đường rùi ko cần mua đâu, mà khi nào ra fone tao 1 tiếng, anh em mình đi uống nước tâm sự tí đê....

@Pminh+Thang ngu: chuc mung sn :D , hom nay la 17 roi nhung ma co con hon ko, nhi?? :D
@Dung tro: toi nghiep ng anh em, hay toi nao anh em di giai khuay de, dao nay hoc chan *eo chiu dc
@all: bao h thang Duy Di~ ra HN anh chi em L2 tap hop de, ra truong ban` luon chuyen cam trai de, lau ko gap moi ng nho wa :((

đồn rằng ruồi bây h rất đẹp trai bao nhiêu em bu vào như ruồi thấy cứt

Võ Quỳnh Anh đã viết:
Chả phải ai cũng có cái đấy đâu :|
Trời ạ ý của bà là gì,có hay ko có
@Thắng:mẹ lên đại học chúng nó đong đưa nhau ghê vãi.Thằng Ruồi chắc là 1 nạn nhân :))
@Tiến:mày đi học hay đi làm ăn,có làm ăn thi tính rẻ anh em nha,2 bên cùng có lợi
@Ruồi:ông nhớ thứ 3 nha :)
@Vợ;cẩn thận ko thằng kia mất Tr*nh đấy =))

co di cam trai thi` ba`n nhanh đê, mấy người anh em nói lâu lắm!!! Nhanh đi!

lạ thật, tao tưởng bọn mày đi bộ đội hết rồi chứ, sao vẫn cứ oang oang cái mồm ở đây thế ?? :))
Chúc mừng sinh nhật tất cả những ai có sn trong tháng 10 (thông cảm cho tớ, tớ ko mang cái tờ điện thoại sang đây, chẳng nhớ sinh nhật ai với ai cả, tất nhiên là trừ CHÚ, con người vĩ đại 10-1 :->)

tinh` hình là tao hợi bị kết avartar của mày đấy minh ah
sáng nay ra đường gặp 1 chị như cục gạch nhắc có chân trống làm h vẫn thấy...........................

Trần Hà Nguyên đã viết:
@Pminh+Thang ngu: chuc mung sn :D , hom nay la 17 roi nhung ma co con hon ko, nhi?? :D
@Dung tro: toi nghiep ng anh em, hay toi nao anh em di giai khuay de, dao nay hoc chan *eo chiu dc
@all: bao h thang Duy Di~ ra HN anh chi em L2 tap hop de, ra truong ban` luon chuyen cam trai de, lau ko gap moi ng nho wa :((
@ Z ruồi: cảm ơn ấy đã có lời chúc mừng tớ :D, nhưng mà này, viết PMinh+ Thang ngu là ko ổn, đáng ra ấy nên viết là Thang ngu+PMinh để đỡ gây hiểu lầm là cả PMinh lan Thang đều...ngu, ko chấp nhận được=D> [-x , hỉu ko?
@ Việt: chồng cũ gửi bưu phẩm đi từ lúc nào đấy, theo vợ cũ bít thì thư gửi từ Anh về VN mất nửa tháng, chắc từ Pháp về cũng khoảng đấy, nói cho vợ cũ bít để khỏi sốt ruột, ngày nào cũng đỏ mắt ngồi ngóng quà của chồng cũ nè.....:cry:

Đúng rồi, viết thế là ko chấp nhận được, tao đang tìm thuê cửa hàng, xin mở net với mấy thằng bạn :))

----------

Nhưng mà tao vẫn đi học ( cái này lúc nãy quên ko nói chứ ko phải câu bài đâu, thề đấy )

Chỉnh sửa lần cuối:
đề nghị bàn chuyện cắm trại đê bamnf từ bây giwof là vừa rồi
to CHĨU : có định học ITP nữa ko đấy
to Thím: bao giờ Thím onl nhớ gọi cháu nhe cháu thím bàn chuyên tề gia trị quốc;;)
---------------------------

khí trời u uất hận tương tư
mưa ngâu rắc lối vương sầu thảm
bạn bè li biệt lại càng đâu

doc bai` Pminh cha? le~ tui lai .............................noi' nhu cai..............
ra ve ta day............................ lam em sợ quá cơ ........................

HMinh giới thiệu em ý là ai cho anh em bít đê

...chẹp, vào post bài ở L2, bị cảnh cáo kinh quá, chắc quả nick này sắp đi rồi...

--------------------

thêm một lần câu nữa thì thích đi là đi luôn đấy bạn elizo ;;)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
doc bai` Pminh cha? le~ tui lai .............................noi' nhu cai..............
ra ve ta day............................ lam em sợ quá cơ ........................

HMinh giới thiệu em ý là ai cho anh em bít đê
:| Ui trời, sorry bạn Thắng nhớ, tớ ko có ý gì đâu, chẳng qua là do vô tình thôi, động chạm quá, áy náy, áy náy thực sự đấy :-s 0:)
Bỏ qua nhớ !!!!!!!!!!! :-/ :D :D :))

Chán quá.
Không hiểu mọi người nói gì để góp chuyện.

Cơ hội kiếm tiền cho những ai thiếu tiền đây.
Cần mua các acc Thiếu Lâm lv 20 ở mọi server, với giá 15k/acc, còn tối thiểu 15h chơi. (Ưu tiên các sv của Hà Nội )
Ai có pm qua ym.

son oi dung` lam` vay de anh em tu lam` cho nhanh ma` 10K thoai

Bạn P.Minh ko phải xin lỗi nó đâu, đẻ con ngu thân làm cha cũng xấu hổ lắm!!
@ all : bàn nhanh mie lên, lâu qua đấy!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên