Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Mạnh Tiến đã viết:
Mà ko hiểu các em năm nay có ai giống mình vớithằng Sơn ko, nếu có thì khổ bà Tâm rùi

Giống thằng Sơn thì cô phải sướng chứ.
Người như mình chắc lâu lâu cũng mới có được 1 :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chả phải giờ của cô Thím ngồi buôn chuyện nhiệt tình đâu, chả phải thằng Chú xin cô cho ra chỗ tôi lấy "cái này", cái mà ai cũng biết, chỉ mình cô ko biết :)):))

Lê Mạnh Tiến đã viết:
Chả phải giờ của cô Thím ngồi buôn chuyện nhiệt tình đâu, chả phải thằng Chú xin cô cho ra chỗ tôi lấy "cái này", cái mà ai cũng biết, chỉ mình cô ko biết :)):))
còn tớ ko biết nữa này...:D cái này là cái gì đấy?
lớp mình làm quả giao lưu với L2 khóa này đê :)>- =D> truyền lại kinh nghiệm trốn bảo vệ+thầy Tuấn... 8-|

5-9 tìn thằng nguyễn thành trung táng nha anh em lý 2

lâu lắm ko pót bài trong HAO có Dũng Trố zee đấy Tiến lợn ah anh em mình làm đội đi lên giao lưu vơi các em L2 đi giống như cái kiểu làm quen của mày với mấy ông L2 khóa trên anh em mình ấy , hôm đấy chắc Việt nhớ mãi chị Siu Black
Nhắc đến giwof học với cô chủ nhiệm nghiêm túc tức cô Tâm phải nhớ đến quả anh em mình đá bóng trong lớp rồi CHÚ (các bạn nhớ viết hoa từ này) oánh đầu vào người cô , mà cô Tâm dạy dễ hiểu lắm các em ah nhất là về sóng dừng ( cái này chắc chỉ có Thím vơi Nga biết )
to Chú : ới ời chú ơi chú sợ gì mấy con À mà vừa thấy bọn nó chú đã bỏ anh em lại giữa cái chốn Lương Sơn khỉ ho cò gáy , chán chú quá chú không đc đi thăm cái hang "mong vợ " của bố con thằng Phan Anh , bia rươu anh em thừa ra 1 phần để dành chú đấy
to Hưng (nếu mày chẳng may lạc vào đây) : thề không bao giờ để mày dẫn đường
-------------------------------------------

Phương Linh , Linh Hương , Hương Liên: mean girls quên còn thiếu Diệu Linh

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
5-9 tìn thằng nguyễn thành trung táng nha anh em lý 2
...trùi hung hãn quá...tiếc rằng hôm đó mình không về...

pó ***** tay với thằng Dũng, bố giống mày con ạ, chả hiểu gì luôn!

đề nghị bạn Dũng Trố viết có chấm phẩy cho dễ hiểu, đọc một lèo từ đầu đến cuối chả hiểu gì cả...
bạn Trung gì đấy đừng có vào đây câu bài nữa, ko lại có ngày bị quây giữa đường đấy!
sau tuần quân sự giao lưu với mấy em L2 đê, gọi Hữu Sơn về dạy mấy em bí kíp trốn tiết, ko lại thất truyền thì phí lắm.

thế các đồng chí không hiểu cái giề
------------------
Phương Linh , Linh Hương , Hương Liên: mean girls quên còn thiếu Diệu Linh

Tiến là đứa nào trong 5 thằng trong ảnh đấy? ;;) Đừng bảo đứa đứng giữa đấy nhá. dạo này có vẻ gầy nhỉ.

Võ Quỳnh Anh đã viết:
Tiến là đứa nào trong 5 thằng trong ảnh đấy? ;;) Đừng bảo đứa đứng giữa đấy nhá. dạo này có vẻ gầy nhỉ.
Chài, tớ đứng giữa đấy, gầy ko? he he he he ;;)
Mà mai có ai về ko nhẩy? Thông báo cái nào, mà Thím đùa cũng hay, bà Tâm chắc cũng cho giao lưu để truyền bí kíp đấy, bí kíp học thì may ra chứ cái đó :-?

mẹ bọn Lờ 2 !!
dạo này mấy cu thế nào rùi @!!!

cả mấy thằng phản quốc nữa. mấy thằng bỏ quê hương đi theo giặc pháp thế nào rồi !!

Úi,hix, chẹp!
Lâu rùi mới lên đây được!Mọi người vẫn khỏe cả chứ?
Dạo này thấy cái forum này có vẻ sôi nổi , có chủ đề hơn trước nên,cũng thấy ngại không dám câu bài nữa!KE!Nếu cứ thế này thì làm gì có ai nỡ câu bài làm hỏng forum!
Thế hôm KG về trường giao lưu thật hả?Tui đi với!
Hix, nói chung cũng mong cho cô Tâm khóa này(khóa cuối cùng phải không mọi người)không gặp phải một lớp quá "nghiêm túc" như lớp mình:D!

Lê Cương đã viết:
mẹ bọn Lờ 2 !!
dạo này mấy cu thế nào rùi @!!!

cả mấy thằng phản quốc nữa. mấy thằng bỏ quê hương đi theo giặc pháp thế nào rồi !!

Mày có gì phải tò mò hả cưng? Hỏi gì tao chả lời cho ;)!

*****, hum wa bọn "phản quốc" (theo lời chó Cương) nhậu nhẹt ngoài bờ sông, vui vãi lúa. Cuối buổi thằng Dương say còn lên cơn bệnh hoạn (thui không kể đâu :| )

Nguyễn Thu Trang đã viết:
sau tuần quân sự giao lưu với mấy em L2 đê, gọi Hữu Sơn về dạy mấy em bí kíp trốn tiết, ko lại thất truyền thì phí lắm.

Thím nhắc cháu mới nhớ, chưa có đệ tử cũng chưa viết bí kíp, thất truyền thì chít thật. Chắc phải lo đến vấn đề này thui.
Không bít chọn đệ tử hay viết bí kíp đây.

hum nay 9 đứa onl vãi đông mai chắc tớ chả về trường chán bỏ ............
ah` nhật về khao anh em ăn uống đê
bọn đỗ đại học ki bo ko khao anh em j` cả toàn thằng bẩn

bọn lớp mình mà giao lưu thì vỡ mặt..toàn đứa nghiêm túc+ nói chuyện dễ hiểu + đến giao lưu nó cũng đông...:|
@hội INSA: có ảnh j` thì up lên đê

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên