Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
công viên nước sắp đóng cửa oi` bắt đầu lạnh oi` hồi hè bảo đi ko chịu
chả phải hum trước dắt xe bị chân trống xe quẹt bật mie móng chân thế chú chơi ngay câu từ h cấm xe 1 tuần(lý do vãi chính đáng)

Mấy thằng nhậu nhẹt nghe vui nhỉ.
Bọn ở Vn chả lẽ lại thua kém, bọn nó ra bờ sông nhậu nhẹt, anh em ra bờ biển nhậu nhẹt đê.
CVNC đi h này hợp lí chứ hè đi thì cháy m* nó da ah.

bây giờ nó cũng đi được, chả phải ngày nào cũng phải đến trường nghe nội quy rồi lịch sử trường đâu. Mấy ngày nữa thì cũng chả phải học cả ngày đâu...Đến khổ!

đi học đâu có j` là khổ cứ như bây h ở nhà cháu chả bít làm j` thím ah. sáng 10h dậy xem phim 12h ăn cơm típ lại lên net chán lại xem phim xem phim xong chán lại len net len net oi` về nhà ăn cơm ăn cơm lại xem phim ........................tuần hoàn chả có j` hay cả muốn đi học wa'

đi công viên nước cũng được chủ nhật 11-9 đi đê anh em ăn chơi phát

hờ hờ các ấy ở Lyon nhậu kinh thế uống bia kinh thế mới uống có mấy chai mà đã say , bên này bọn tớ chỉ chơi có nút lá chuối thôi
đi CVN đê ở nhà khá chán rồi

-----------------------------
nghe kể Internet rộng lắm lớn lắm giờ mới thấy nó còn nhỏ hơn cả trường AMS

hôm nay đội đi chơi PS2 thế nào có vui không ,thiếu Dũng Trố chắc không hào hứng đâu thiếu Liverpool chất lượng chuyên môn chắC kém

=========================

Remember Trần Đình Quân Kid R.I.P

Chài, tao ủng hộ vệc di CVn đó, ở nhà vãi chán....
@ Nhật : thằng Trí Anh săp sang đấy đấy, nó học Jame Cock, hình như thế, ko rõ nữa, nó bảo tao nhắn mày để sang đến nơi mày rủ nó đi chơi, trả tiền cho nó vì nó nghèo lắm...:))

@ all : Thách thức tất cả L2, ai dám bắn gunbound thì goi nhé, zon zon đã được nếm 5 quả SS trúng cả 5, ha ha ha, trình anh lên rùi, chờ tn các chú....

Võ Ngọc Việt đã viết:
Ehe hôm trước Qkhánh vui vãi lúa, giữa nhà ăn đông người cả lũ mặc áo đỏ đứng dậy, cầm cờ hát quốc ca, bọn quốc tế tán thưởng nhiệt liệt. Hôm sau là nấu cơm liên hoan rồi đi nhậu ngoài bờ sông, kết vãi lúa, sau khi ăn đồ nướng xong là uống bia, chẳng phải có mấy thằng say cần dìu về đâu, mà cũng chẳng phải thằng Dương say đi dẫm chân nọ chân kia rồi chửi loạn lên " thằng nào dẫm chân tao " đâu, kết vãi lúa.
Chết, sao ở châu Âu lại chỉ uống bia thế, các chú kém quá :)) , bên này toàn vác rượu tây ra nhậu thui, mie, từ ngày xa tổ quốc, mình ngày càng xa đọa :((

Lê Mạnh Tiến đã viết:
@ all : Thách thức tất cả L2, ai dám bắn gunbound thì goi nhé, zon zon đã được nếm 5 quả SS trúng cả 5, ha ha ha, trình anh lên rùi, chờ tn các chú....
vâng! sợ anh tiến rồi..tiến bắn ghê lắm...tớ chả dám...đấu với tiến khác j` chiến với cứt...mà cứt thì ..vô đối

Em ủng hộ đi chơi công viên nước(ai thích thì giơ tay lên chứ để lớp mình bàn thì đến bao giờ)
Bọn đỗ đại học giờ này tất bật lo hồ sơ mai đi khai giảng,còn những thằng miss như mình thì chỉ bít làm bạn với GB,vui thú điền viên......:)
Hôm khai giảng lớp mình đến trường nó cũng đông.
To Mặt bẹn:tôi thấy trò Pool nó cũng hấp dẫn,cũng thu hút dc nhiều người tham gia,mà thằng Sơn nay bắn kiểu wai gì như là hack ý ====>sợ wa :))

trần tuấn vinh đã viết:
Chết, sao ở châu Âu lại chỉ uống bia thế, các chú kém quá :)) , bên này toàn vác rượu tây ra nhậu thui, mie, từ ngày xa tổ quốc, mình ngày càng xa đọa :((
Cái loại mài ở đây cũng xa đọa lắm rùi con ạ, ngày đêm đắm chìm trong sắc giới, bao giờ mới thành chánh quả được hả con ?? :))
@ Duy : Sư cụ mài, bố làm giề mài mà đả kích bố lắm thế, tổ cha mài thằng chóa...

đi chơi đâu đê hình như đến 25-9 mới được đi học tớ còn 20 ngày để chơi nữa

đi CVN ko hay đâu, lớp mình nên bàn đi Hawaii :-?
to bạn Duy :| : tớ hết khoai rồi, chỉ đủ làm thêm chữ U

uây!!!vừa mới xem ảnh xong..nga chụp với mấy thằng nào cái j` cũng to thế..sang đấy nhớ tránh xa mấy thằng đái dầm ỉa đùn tắc kè hoa lá hẹ để thằng dũng nó còn yên tâm làm kĩ sư bách khoa

Thằng Minh để chữ kí khắm quá, mà nè, có ai đi CVN ko thì bảo đây, hay Minh, Thắng, Sơn và tao đi thui, chờ chúng nó thì CVN đóng cửa mất, đôi khi năm sau mới đi... PM nhanh

{Oa oa oa các anh em trường ams thân mến,kì thực thì nếu có girl ngoại thương nào mà xinh thì họ cũng không vào đây đâu.} <==== Thằng Chú máu gá thật topic lớp ko post lại đi post topic : " Girl xinh Ngoại Thương"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên