Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chó tiến câu bài ít thoai hỏi dồn dập éo ai trả lời được
tình hình CVN tớ đi các ấy trợ cấp cho tớ nha

hum nay 1 ngày xấu trời đã thua PS2 thằng minh 1 sự sỉ nhục

Lê Mạnh Tiến đã viết:
Thằng Minh để chữ kí khắm quá, mà nè, có ai đi CVN ko thì bảo đây, hay Minh, Thắng, Sơn và tao đi thui, chờ chúng nó thì CVN đóng cửa mất, đôi khi năm sau mới đi... PM nhanh
Thằng Tiến Lợn kia nhìn lại trang trước xem thằng nào khởi sướng chuyện đi chơi CVN hả?
Dám bỏ quên tau! Tau lại không cho mày đi cùng nữa giờ!
Ờ!Chủ Nhật này đi luôn đê!Ai đi được thì đăng kí đê!

tiến:đã add :) tao là kennyGT.thik có đồ không đồ gì chiều hết.nhưng tao chỉ bắn được ở s11 và 12.vào được đấy thì gọi.
trí anh sang jame cock à.tao biết trường đấy.học hay phết.nó sang bảo nó đi chết đi :D vì ở đây éo ai đỡ được khoản thuốc lá.tao bi h hút chỉ bằng 1/2 ở nhà.hoặc mày báo trước nó mang đi 10 cây thì may ra chống cự được :D
@sơn điếm:đồ đồ đồ.nữa nữa nữa.có cái gì trên 200 không mày.
@thắng giáo sư:thua minh ps sao không kể ra hôm qua gun gặp tao vô đối:10 trận thua 9 :)) khổ thân thằng bé 1 lần rồng 1 lần ngựa chiến mà vẫn nằm dưới gót anh.đáng thương :)

Tình hình là đã rủ thêm được người anh em Linh A trong vụ đi CVN!
Khả năng đi được của anh em ta đã tăng từ 1% lên tới 1,5%:D!

Sáng mai ở trường có giải PS2 ,ai đến được thì cố gắng!
Chính xác là 8h30,đến muộn hết máy ngồi xem ráng chịu!

nếu ai đã từng ghe thăm topic girl xinh ngoai thương hẳn sẽ phải chú ý đến 1 cái ava rất kết của bạn sisi trời bạn ấy nhí nhảnh vãi lúa

--------------------
nhận cày thuê tất cả các game võ lâm , PTV , RYL , Khan đảm bảo chất lượng uy tín

cứ nhìn bạn sisi là tớ bít ra sao bạn nga ah

tình hình lớp mình mà đi đâu thì quyết định luôn đừng có bàn ra tính vào lâu la lắm mà chẳng đi đến đâu đâu. Mà tình hình đi CVN của lớp mình nó cũng khả thi + nhiều đứa đi .
@hội INSA : bọn mày yêu nước nhỉ :D
@ Diệp xa lộ : sao mãi chả thấy mày online thế hả???
@Béo : chẳng wa hum đấy chơi ko tập trung thôi.. hôm nào bắn lại ko :-?

chào cả nhà_ konnichiwa
dạo này thấy rôm rả wa'
hơ hơ, thế là từ nay Okita của con có thêm chỗ trưng bày

thì ra bạn nhật vẫn còn bắn GB,trình non mà thôi.Mà cả cái lớp này anh chấp tất :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên