Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mai hẹn nhau mấy giờ, tớ cũng muốn về trường :)
to Sơn: nên viết thành quyển bí kíp cho thiên hạ tranh nhau :-$
to zonzon: sắp thành cô chú hết rồi, phải nghiêm túc chứ :x
to Nhật : liên lạc với anh thế nào :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai lớp mình hẹn nhau ra trc quán bà Thanh bàn đã, mà nhớ phải bàn kĩ vào

@Nga:yeee, bạn Nga sang bên Pháp làm j ko biết mà bọn mình sắp thành cô chú hết rồi, yeee. Chú sẽ dc lam Ông, Thím sẽ là Bà, yeeeee... :D :))

Trần Hà Nguyên đã viết:
Mai lớp mình hẹn nhau ra trc quán bà Thanh bàn đã, mà nhớ phải bàn kĩ vào

@Nga:yeee, bạn Nga sang bên Pháp làm j ko biết mà bọn mình sắp thành cô chú hết rồi, yeee. Chú sẽ dc lam Ông, Thím sẽ là Bà, yeeeee... :D :))
đúng rồi, phải bàn thật kĩ
to Ruồi :tớ chỉ dám thành cô thôi, chứ Ruồi thì ... :x

lớp mình nghiêm túc lắm
mà giao lưu theo kiểu j` kiểu bọn khóa ly' 01-04 ah' kiểu đấy được đấy cho thằng tiến đi đầu tóc vàng hoe

giao lưu kiểu..đầu năm oánh nhau đê..chả phải hồi lớp 10 mới vào đã soi đểu nhau đâu...tình hình vãi căng thẳng ...kakkaka,,,chả phải mình với thằng hà,nguyên đú..trung b đi báo công an..dm nghĩ lại bỉ bỉ

Võ Quỳnh Anh đã viết:
Tiến là đứa nào trong 5 thằng trong ảnh đấy? ;;) Đừng bảo đứa đứng giữa đấy nhá. dạo này có vẻ gầy nhỉ.
còn ai ngoài cái thằng đứng giữa
xấu xấu bẩn bẩn cong cong cớn cớn..chuyên nấp ngã 3 rình gái nhẩy ra khoe hàng :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai Thanh Nga đã viết:
đúng rồi, phải bàn thật kĩ
to Ruồi :tớ chỉ dám thành cô thôi, chứ Ruồi thì ... :x
Ruồi là thành người cha trẻ tuổi rùi đấy, thế 2 em định đặt tên con là giề nào, Zon Ruồi à?? :)) Thôi khuyên 2 đứa đặt tên con là Mạnh Tiến, tên đấy dẹp lắm, rùi khoảng lớn lớn chút đến anh dìu dắt cho, ko hư hơi phí :))
@ all : đề nghị ngày mai các đồng chí đi họp đầy đủ và đúng giờ, Đảng ta đoàn kết và chiến thắng =D> =D> =D>

Ka ka,hẹn hò nghe có vẻ xôm tụ nhẩy,chẳng biết có nên cơm cháo gì không?
Mà có đi được mấy mống đây?
Hix,mai mình phải đi khám sức khỏe với đi xin cái giấy chuyển quân dự bị,nếu có thể,sẽ cố gắng đến để tăng phần nghiêm túc cho buổi họp mặt của chúng ta!
À!Mà cái chuyện giao lưu,cái chính là mrs.Tâm thui,chứ còn anh em giờ người nhớn hết cả rùi...chắc cũng không làm xấu mặt cô lắm đâu,Tiến nhỉ,Sơn nhỉ,Hà nhỉ,Nguyên Đú nhỉ.........nhỉ?

chẳng phải hồ hởi đến trg để nghe trống mà mới đi đến đầu đg đã thấy mấy nghìn em mặc đồng phục trg Ams đi ra đâu may hôm nay đựoc Thím bao 5000 tiền ăn bobochacha

hôm nay lớp mình đến cũng đông, nhìn bọn T2 kéo quân rầm rộ đến mà chán cho lớp mình, đúng là ko bàn thì ko làm được cái gì cả...
tình hình là tớ vẫn chưa gặp mấy em L2 năm nay.

Ho ho,sang den truong thay moi bon t2,danh nhau sut dau me chan voi thang Cuong,ru`i ve`
Vui vai dai!

ờ..hôm nay đi bộ đến trường xong lại đi bộ về...vui nhờ nhuế nhờ.. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ờ!Lần sau phải bàn cho kĩ vào,phải bàn nhừ như là cháo ấy!
Mà lần sau là lần nào,bao giờ cũng phải bàn đi tính lại cho chắc chắn,phải có thiên thời địa lợi và nhân hòa thì mới được!
Mà mấy em L2 năm nay lên update về cô Tâm phát,xem cô có đối xử với các em nguyên tắc và cũng rất hiền hậu như với bọn anh không?(Hi vọng cô đọc được câu này) :)>-
Mà nhắc trước mấy thằng con zai,đừng có mà bùng học(để chơi bóng rổ với lại đá PS2 với lại xuống cantine tán phét thì được)! [-x
Nếu đã chót bùng học 1 vì 1 trong những lý do trên,thì phải cẩn thận!Cô phạt NẶNG lắm đấy!Tái pham là chết với cô! :))

Từ ngày sang đây đến giờ vẫn chưa có máy để lên buôn với anh em. Sang bên này đứa nào cũng có vương vấn cả nên hễ mượn máy là lại " tôi đang bận em yêu " bó tay. Sang đây mới thấy nhớ anh em nhiều lắm, cũng may bên này chúng nó cũng khá điếm nên cũng thấy đỡ buồn 1 phần, tất nhiên thằng Nhuế vẫn vô địch rồi.
Ehe hôm trước Qkhánh vui vãi lúa, giữa nhà ăn đông người cả lũ mặc áo đỏ đứng dậy, cầm cờ hát quốc ca, bọn quốc tế tán thưởng nhiệt liệt. Hôm sau là nấu cơm liên hoan rồi đi nhậu ngoài bờ sông, kết vãi lúa, sau khi ăn đồ nướng xong là uống bia, chẳng phải có mấy thằng say cần dìu về đâu, mà cũng chẳng phải thằng Dương say đi dẫm chân nọ chân kia rồi chửi loạn lên " thằng nào dẫm chân tao " đâu, kết vãi lúa.
ehe mùng 5/9 khai giảng ở trường à, phải đáp máy bay về mới được, à mà năm nay có tổ chức 20 năm thành lập trường ko, nhớ anh em quá, bên này họp đảng nhiều mà chẳng có chú nên ko được đá nghiêm túc, nhớ quá.
Nhân tiện khi nào rảnh rỗi mọi người chuẩn bị vào xem ảnh anh em bên này nhé.

mọi người ở Lyon đông vui chứ ở chỗ tớ được có mấy đứa VN, ko hát được Quốc ca hoành tráng, đành bật loa cho nó cộng hưởng ở mấy tầng nhà thôi :|

Chó Việt trước giờ tôi có điếm bao giờ đâu mà ông dám bảo là tôi điếm!Làm MOD mà chửi bạn thế à,còn luân lý gì không??
@Nga:bọn nó vui vẻ gì đâu mà vui,mấy thằng nhớ nhà chán đời mới rủ nhau ra bờ song uống rượu thui,nát rượu hư người chứ vui vẻ nỗi gì!:))Mà cái avatar của bạn Nga đề nghị rõ hơn chút nữa nhá,không dễ gây hiểu lầm lém,kaka!
@Dương:từ hôm mày đi đến giờ chưa thấy mày thò mặt ra,thì ra là say sưa tửu sắc,bê trễ học hành---------->tao mách mẹ mày!:))

Suýt quên,hôm nào rỗi rãi đi công viên nước chơi đê!!!!!!!!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên