Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thế ah` xin lỗi vì tao đã suy nghĩ quá đà mà tao đâu bít chuyện j` thế nên tao nói chưa hẳn là đã sai (xin chúa tha thứ cho con vì đã suy nghĩ bậy bạ)
thằng sơn gà lắm chơi với nó làm j`(hehehehehe)

NGUYỄN ĐÌNH NAM đã viết:
THANKs cac' you BYEBYE
Sư thằng chó này ở đâu vào đây câu bài thế hả, lớp mày thì ***** câu, nhà mày gần hồ à? Câu nhiệt tình hơn cả thằng Trung Trinh
@ all : nghe kể chú vay Linh A 6 triệu để tham gia chứng khoán, ghê, Ruồi mua di động " tầm thường " ghê, lại còn sang nhà Zon Zon lòng thòng, ghê, MT chửi bậy cũng ít, ghê, Vinh Bướm suốt ngày dọn nhà, ghê, pool anh vô đối, ghê, ha ha ha, Hữu Sơn đã thua nhục nhã, còn 3 bi trên bàn, Duy Di oa'nh 5 ván thua cả năm, có ai xưng tầm thì pm nha :))

Em chào các anh các chị ạ
Em là dân Lý 2 05-08
Năm nay cô Tâm cũn CN , thế cô Tâm thế nào ạ
Cô có hiền k , điểm số có gắt gao k ạ

Trần Hồng Uyên đã viết:
Em chào các anh các chị ạ
Em là dân Lý 2 05-08
Năm nay cô Tâm cũn CN , thế cô Tâm thế nào ạ
Cô có hiền k , điểm số có gắt gao k ạ
Cứ học đi rồi biết em ah :) , chả biết nói thế nào
Trình thằng Tiến ra gì, mai tối lên làm vài ván ;;)
Tự dưng nhảy đâu ra chú T2 vào viết linh tinh, ko nội dung, mie mấy thằng T2 b-)

He he, câu hỏi đấy của em khó quá nhất là khi nhà cô cũng sắp có Internet rồi :))

Trò Pool đấy hay ho đíu j mà bọn mày thix chơi nhỉ?

@Chó Tiến: Tao chửi bậy bao h, chỉ toàn nói linh tinh. Mày mà được xem hội bên này nói chuyện thì thấy tao ngoan chán!

Hừm
Thì các anh cứ nói đại khái đi cũng được
Cô dạy bọn em môn Kĩ hồi lớp 9 , cô hiền lắm
Nhưng k biết khi cô làm chủ nhiệm thì thế nào :)
p/s : Nếu cô đọc được những dòng này thì cũng có sao đâu , chỉ là đàn em hỏi thăm đàn anh đàn chị thui mà :D

Mấy ông t2 biến ra cho khác đê, 1 sao là 150 bài cơ mà /:)

Tâm hiền thì đúng rùi, nhưng tinh thần là ko được đi chơi 2 ngày bao h em nhá:|

cô tâm sắp lên đây ah`
to việt:ông làm quả xóa hết tất cả các bài chửi bậy hoặc đã nói lời ko tốt về cô đê
cô tâm ah'
hiền lắm yên tâm đi chỉ tiếc ko được đi tham quan 2 ngày
còn sang nhà cô ngủ vô tư đi cô cho đấy
toán 2 toàn thằng điếm thằng trung kia như điên

TO Việt hoặc bất cứ mod nào: Làm ơn xóa hộ hết tất cả các bài câu bài, chửi bậy với :) Cám ơn rất nhiều :) (Thế nào là câu bài thì tùy các mod)

Cô Tâm thì hiền thật, công nhận nhưng có điều hơi nguyên tắc, mà chả bao giờ bênh vưc học sing dù mình đúng, nói những cái đúng thui nhá, anh em còn nhớ vụ sơn tường cua bon T2 buổi chìu ko? Nguyên tắc là nguyên tắc, cô cũng muốn cho đi 2 ngày lắm nhưng cái chính là ban phụ huynh, bên phụ huynh trả lời, các bác cũng muôn cho đì ngày lắm nhưng cái chính là cô Tâm, hay hay hay, cũng chả phỉa biết nghe ai đâu, mà mấy em L2 năm nay có em nào xinh ko? Nếu có lớp chúng mình nên làm 1 buổi giao lưu, cho các em trốn đc 1,2 tiết mà chúng mình cũng đc léng phéng tí, phải ko các bác?? =D>

Năm nay có 12 con gái , còn lại khoảng 36,37 con trai
Hi hi
Mỗi tuần 1 anh về giao lưu là vui roài :)

Trần Hồng Uyên đã viết:
Năm nay có 12 con gái , còn lại khoảng 36,37 con trai
Hi hi
Mỗi tuần 1 anh về giao lưu là vui roài :)
thằng tiến nó về làm bảo vệ ở trường nên tha hồ mà giao lưu em ạ...cô tâm cứ đầu khóa là lại vác con X đỏ rong ruổi khắp thành phố đến nhà từng đứa một..vãi tình cảm..ôiiiiiii

Ừa, nói bi h mới nhớ :))...Hồi đấy cảm động ghê, tưởng là mình may mắn lắm :biggrin: Thực ra thế thật, cũng chỉ học Tâm có một năm :D

20 ngày nữa nhất định tao lên ams tìm lớp cô tâm giao lưu :D
*****.cố thi nốt nào.:-ss
tiến học rmit hả mày?:-/
về gọi chúng mày đi chơi nhé.20 tao về đã vào học chưa?
bon bon bon.
(nghe kể cô Tâm sắp lên đây không dám bình câu nào về cô) :p

à thông báo với các bạn là con Bướm sang bên này nổi lắm.hôm nọ thấy trên s-bus của trường thấy nó ngồi rũ phấn vào mặt mấy em.;))
tình hình là đíu liên lạc được với người anh em Linh Nga.:|
mie thằng Nga đíu bao h lên mạng à.:|

Trần Hồng Uyên đã viết:
Hừm
Thì các anh cứ nói đại khái đi cũng được
Cô dạy bọn em môn Kĩ hồi lớp 9 , cô hiền lắm
Nhưng k biết khi cô làm chủ nhiệm thì thế nào :)
p/s : Nếu cô đọc được những dòng này thì cũng có sao đâu , chỉ là đàn em hỏi thăm đàn anh đàn chị thui mà :D
Uh, cô hiền khô em ah`. Chính vì thế mà lớp mình mới vui, mới quậy như thế, chỉ tiếc là ko đc đi tham quan 2 ngày... Cả cuộc đời học sinh ko đi 2 ngày bao h, chán... Nhớ năm lớp 11 đi hồ Tiên Sa cùng bọn lớp 6--> nhục nhã. Cũng may mà lớp mình nghĩ ra nhiều trò vui. Nếu lớp mình mà như H2 thì chẳng ra cái đít gì. Mà cô giải quyết mọi việc cũng tốt đẹp :)) Chả phải mọi hình thức kỉ luật rất vô lý đều rơi vào lớp mình đâu... :))
Chắc khóa sau cung ko đc đi tham quan 2 ngày đâu em ah. Cố gắng chơi ở trên lớp nhiều vào, học hành phình phường thôi.

Hôm nay vừa mới đi nhập học xong, đông như kiến. Hix, 5/9 phải đi kiểm tra tiếng anh ở trường mới rồi, ko về trường Ams đc :(( Chán ghê. Trường này bắt KT để phân lớp theo trình độ TA, lại phải ôn, mk.

o` cha` cha`
mình còn nửa tháng nữa
đi ăn nhật khao thì rủ tớ nha
linh A đỗ thương mại h chắc giàu lắm bạn nào thiếu tiền cứ vay nó mấy triệu mỹ kim

Hồ Tiên Sa zui thiệt nhưng tui hông thấy zui chút nào, chả phải cờ bạc được có mấy chục nghìn mà tí đuổi học đâu, mà chơi cũng là chơi ở trường :(( . Đầu năm cô sẽ tới thăm từng nhà 1 em ạ, hôm sau đến lớp thì nhìu chuyện nói lắm. Mà Mai Anh ơi, lớp mình đâu có nghịch, ngoan lắm mà, nói đùa chứ nghỉ lâu thế này đâm thèm đi học, ước gì hồi đó ko bùng tiêt nhiều để đến nỗi phần tranh ảnh chả có cái nào của mình cả....Mà ko hiểu các em năm nay có ai giống mình vớithằng Sơn ko, nếu có thì khổ bà Tâm rùi :)) Mà có đứa nào nghĩ khóa này sẽ có 1 thằng Chú nữa ko ?? :))
@ Nhật : mày về rồi à? Mày đi tao và lớp nhớ mày lắm, cô Tâm gày hẳn đi vì nhớ mày, thằng Nhuế cũng bùn nên ngoan hẳn, mày có ảnh hưởng nhìu lắm..
@ All : Khai giảng có ai về trường ko??

khai giảng tớ về trường đấy.
nhắc luôn mấy em L2 khóa này đừng cố thắc mắc về điểm nhé, bài cô chấm rồi thì thôi, có thắc mắc chỉ mất công.Được cái vui+nghỉ tiết.
cô Tâm mà ko hiền chắc lớp mình mấy chú bị đuổi học rồi nhỉ, số tiết nghỉ chả phải nhiều hơn số tiết đi học đâu...
cô Tâm mà ko nguyên tắc thì lớp mình đã phá tung cả cái trường Ams này rồi còn gì.
Mà hình như lớp mình giờ cô là ồn nhất nhỉ?toàn học sinh ngoan!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên