Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
***** bọn mày câu bài vừa thôi! Vào đây đọc bài như Sh!t ý!

Dạo này mọi người thế nào rồi? Hội thủ khoa năm sau cho tao đăng ký 1 suất dự phòng nhỡ năm sau tao bị đuổi về :D (học bên này khó quá :()

Chơi thì chúng mày thua ngay, trò này anh luyện hơi lâu rùi, các chú thông báo anh ngày giờ khai mạc đi, anh chấp hết ;;) . Mà chơi suông à, ko có giải thưởng gì à? Bọn Việt Kiều có đc tham gia ko? Mà nghe kể đội trưởng đội thủ khoa thành lập hơi nhìu trò nằm ngoài kế hoạch ôn thi đấy :))

Mà nghe nói lần trc lớp mình có 1 trang web đúng ko?? Nó cũng đc sử dụng :)) :))

chó tiến câu bài ..đố mày biêt :di múa,lắp ống nước,dang in tiền,bé uống oxi,cuc ắc quy,đi ép tóc ....la` rì đấy

Bình Dương đã viết:
***** bọn mày câu bài vừa thôi! Vào đây đọc bài như Sh!t ý!

Dạo này mọi người thế nào rồi? Hội thủ khoa năm sau cho tao đăng ký 1 suất dự phòng nhỡ năm sau tao bị đuổi về :D (học bên này khó quá :()
Thằng Dương nó nói đúng đấy!Loãng hết cả forum!
Chúng mày đừng câu bài nữa nhé!

Lê Mạnh Tiến đã viết:
Từ nay anh em đừng câu bài nữa
Thằng Tiến cũng phải góp ý rùi đấy,chúng mày xem lại đê!
Giải pool game bao giờ khai mạc?

Nguyen Khuong Duy đã viết:
chó tiến câu bài ..đố mày biêt :di múa,lắp ống nước,dang in tiền,bé uống oxi,cuc ắc quy,đi ép tóc ....la` rì đấy
Nó có câu bài đâu, đừng nói thế tội nghiệp em nó!
...Là cái gì đấy mày?

Nguyễn Thành Trung đã viết:
...................................................
Chấm chấm cái giề,biến sang chỗ khác câu bài đê! Loãng hết cả forum lớp người ta!

Ọe, câu bài thì thôi rồi. Đùa chứ bạn Trung j lớp toán 2 tham gia vào cũng thêm phần xôm tụ :|

Mấy đứa INSA vào học thấy khó lắm à? Mới chỉ học toán hay những môn khác rùi?
(Ava của Tiến với Dương có nội dung như nhau nhỉ? :biggrin:)

...định chấm thêm bài thứ 3 nhưng mà thôi, viết cho có chất lượng...

Đề nghị anh em thiết kế trận bóng đê, ở nhà bùn quá, vô công rỗi việc lắm!

Bọn ban tổ chức đâu rồi? Giải thưởng là gì để anh em còn phấn đấu chứ ? Tình hình là theo như kết quả vài lượt trận tiền Pool Games Lý 2, khả năng tranh chấp thứ hạng cao( nếu ko muốn nói là vô địch :)>- ) của mình cũng khá cao:D
Chó tiến béo trình đến đâu mà to mồm thế, hôm nào làm vài trận nhé em:D

Tình hình là cái giải pool game này chắc khó,lớp mình có mấy khi làm được cái gì đến nơi đến chốn đâu:(!
Còn nếu có đánh được,thì cũng là đánh chay, mà ko đánh chay thì đến lúc thằng thua cũng sẽ nói:"chơi vui!" ( đây là câu của Chú,nên là tuyên ngôn luôn).:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên