Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
À!Mai Anh gọi điện rủ đến nhà mrs.Tâm!Bó tay!
Song rùi làm cái trò gì đây?
Thà hẹn nhau đi chơi bời an uống có phải sướng hơn không?

À hay thế này đi,mai đến nhà mrs.Tâm cũng được,nhưng theo tớ thiết nghĩ đê cho có động lực cho mọi người đi ,với lại cho nó ra trò 1 chút,thì chúng ta nên tổ chức đi đập phá ở đâu đấy 1 chút,cũng lâu không gặp mọi người rùi!
Theo tớ có thể là đi an uống linh đình( Bánh tôm Hồ Tây chẳng hạn)!
Nếu thế tớ nghĩ sẽ có nhìu người đi và vui hơn!

À hoặc không thì cũng phải có hoạt động tập thể gì đó xôm tụ một chút,chứ không thì chán lắm!

Cả buổi sáng mà không ai vào đây cho ý kiến à:D!
Hix,đấy là tớ nói thế thui chứ tình hình là vừa cãi nhau với ông bà già,không xin được tí đạn nào cả,hix!
Ôi cuộc đời!:(

chó nhuế câu bài ít thôi éo j` vào toàn thấy mày nói cả thằng tiến
theo tớ nghĩ các bạn đỗ đại học khao đi
nguyên ruồi mua 02 khao đi
nhuế đỗ mỏ khao đi
tiến vào Rmit khao đi
thím điểm cao khao nốt
cón Manh nữa dũng trố toàn bọn ki bo đỗ éo khao

Người anh em Nguyên ruồi mua con O2 cơ à :eek: , đừng nói với tớ là con O2 mini đấy nhé, mà tình hình giải pool Lý 2 thế nào rồi???

bó sờ tay cái bọn này câu bài khiếp wa' ...đọc mệt vãi lúa :|

bọn mày câu vừa vừa thôi chứ cứ câu như thế những đứa thỉnh thoảng mới lên như tao theo kịp thế đíu nào được /:)

lại câu bài chán nhạt!
giao hữu chú sơn thắng ,chán ,thằng này ga` wa'
to minh hum nào PS2 đê

Sư nhà thằng Thắng, cả đời tao chưa thấy ai mở tiệc khao vì trượt đại học cả, đấm mài chít giờ!!!

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
lại câu bài chán nhạt!
giao hữu chú sơn thắng ,chán ,thằng này ga` wa'
to minh hum nào PS2 đê

Giao hữu thắng thua chuyện thường.
Chó Thắng, chẳng qua anh đang chạy 2 acc võ lâm với cả đang bận chat thui.
Khi nào vào giải thì đấu cẩn thận sau.
Thế ko thằng nào tham gia ah ????

uhm, moi nguoi cau bai it thoi duoc ko? :) Len bay gio chan qua, chang co gi doc ca, the nay lam sao ma nhung nguoi o xa biet duoc tinh hinh o nha va muon len day noi chuyen duoc :) Nen mong moi nguoi giam cuong do cau bai cang nhieu cang tot ^__^

Hy vong moi nguoi deu on ca :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Phan Duy đã viết:
uhm, moi nguoi cau bai it thoi duoc ko? :) Len bay gio chan qua, chang co gi doc ca, the nay lam sao ma nhung nguoi o xa biet duoc tinh hinh o nha va muon len day noi chuyen duoc :) Nen mong moi nguoi giam cuong do cau bai cang nhieu cang tot ^__^

Hy vong moi nguoi deu on ca :)
Thành thật xin lỗi nha, chẳng wa mình muốn dưới cái tên có vài ngôi sao í mà, thằng Nhuế thôi ngay nhé..

Hữu Sơn đã viết:
Giao hữu thắng thua chuyện thường.
Chó Thắng, chẳng qua anh đang chạy 2 acc võ lâm với cả đang bận chat thui.
Khi nào vào giải thì đấu cẩn thận sau.
Thế ko thằng nào tham gia ah ????
Tao này cu, ***** oánh với thằng K.Duy rõ chán, toàn thắng thui, mà PS2 hay Y! Pool đấy?? Pool thì anh vô đối b-)

Bó tay vớ bọn mày hết rồi, giờ chỉ còn mỗi cái topic này để liên lạc với lớp mình mà vào đây đọc chả có cái j hay ho cả. Mà bọn mày câu nhiều quá bọn nó cũng chán không vào đây post bài nữa đâu!!! Chó Tiến muốn có sao thì vào Vườn Cười hay TTTG mà câu, hay nhẩy sang topic bọn lớp khác mà câu chứ đừng có mà câu ở đây!!! :-L

Thằng Nguyên Ruồi mua O2 có phải là XDAII không? Nếu la con đấy thì vãi cả pipi rồi, không còn j để nói nữa!

@Nhuế: Hô hô, tao đi rồi thì bọn lớp mình đào đâu ra chỗ để tụ tập, đến nhà Mrs.Tâm là đúng cóa roàI!

Mà có bạn nào bít là cô Tâm yêu quý của chúng mình đã lắp Internet chưa? Để bọn INSA bên này còn lên mạng hỏi bài cô chứ :))

Bọn mày khi nào mới vào học đấy? Ở bên này cứ nghĩ đến chuyên học là đíu muốn làm j cả! Mà thiếu ngủ vãi pipi! Mỗi ngày ngủ được cò 6 tiếng, mà học hè đã phải học 7h/ngày rồi, vào năm học thì 8h/ngày, ặc ặc, bít thế ổ nhà làm xe ôm hoặc đi bộ đội xướng hơn :p

tin này bí mật lắm đừng ai nói nha nhớ phải giữ bí mật(hehe)
nghe kể bạn ruồi toàn sang nhà bạn hương làm gia sư mà nhà con hương ko có ai
(giông kiểu cô giáo.........)
cô tâm có lên đây ko mày
ah` hum trước đứa nào gọi cho tao ah`

Lê Mạnh Tiến đã viết:
Tao này cu, ***** oánh với thằng K.Duy rõ chán, toàn thắng thui, mà PS2 hay Y! Pool đấy?? Pool thì anh vô đối b-)
Thằng nào cũng kêu vô đối, tham gia giải đánh *** nó đê ?

@MT: mày kiếm đâu ra cai từ pipi thế hả...nói đíu ai hiểu được /:) .May` thế nào oi` ? mọi thứ vẫn ok chứ ? em yêu với anh yêu tình hình sao oi` :-?
@Thắng ngu : dm mày ăn nói linh tinh je` thế bọn tao học hành nghiêm túc /:) ai bảo mày là ko có ai ở nhà :-? có mẹ tao hẳn hoi /:) đúng là cái thằng hóng hớt [-x :))

@Zon Zon: Hi hi, tao còn lạ gì chuyện đến nhà nhau học kiểu này nữa :)), 30 phút học thì 3 tiếng ngồi buôn chuyện với nhau, lạ j! Mà mẹ mày bít chuyện 2 bọn mày rồi hả Zon Zon? Có ý kiến ý cò j không? Bây giờ bọn tao nghiện câu mới: "Ah! Bon"! Dxm, bọn nó suốt ngày lải nhải câu này thôi (cả Tây lẫn ta)

Mà hum trc k ai đến chơi nhà cô Tâm à? Sao tưởng hẹn hò kinh lém mà :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên