Tường thuật buổi offline 1

tiền vào tay thằng vũ thì .. cứ gọi là sinh sôi nẩy nở , nố mà đập con lô ,về mầy nháy thì anh em ăn cả năm .còn tạch thì :D

Thôi can bố,đừng để rơi vào tay Vũ T không thì đi đấy.Mà Vũ ơi tao nhớ lại cái vụ hôm ở triển lãm Giảng Võ ghê quá mày ạ.Khổ thân mày tự dưng mất 1 ....:D

Ê Hòa, tiền đấy tao vay đấy. Sau Tết đưa tao 35000, tao bị tịch thu hết tiền mừng tuổi rồi :((

Ơ, hỏi thêm 1 cái, nếu 14/2 họp mà mình lên Hồ Tây rùi đi xe đạp đôi thì sao nhỉ??? tình cảm hơn nhìu :x:x:x rùi thì vào quán ăn tôm :D

hơ, mọi người định offline vào 14-2 à :p em thấy ngày đó không ổn lắm... các anh các chị đều đã học lớp 12 rồi , "trưởng thành rồi" :p thếnên 14-2 chắc là đều bận cả ;;)
sao 0104 ko đợi một thời gian nữa offline cùng 0205 cho vui :p

em BTN cho y kien cung hay day , 02-05 hop nhieu lan rui ,hon nua 02-05 phat trien hon 01-04 ,2 khoa di voi nhau se hoc hoi duoc nhieu kinh nghiem

Đúng rồi, đi với 02-05, giao lưu một tí cho biết mùi nhau :D

Nhưng mà phải xem 02-05 có em nào xinh không đã thì mới đi chứ.

hehe, bọn lớp Lý vẫn là bọn lớp Lý, kô thay đổi được:D. hehe.
Mà sao Hiền có vấn đề gì với bọn 02-05 thế? Tớ thấy bọn nó okie mà?

neu các chú quyết định vậy thì mod 01-04 liên lạc với mod 02-05 đi là vừa he he
CTH ko muón đí với 02-05 vì ko xinh băng thoi he he

Nếu mà 02-05 xấu hơn CTH thì đi với 02-05, CTH càng nổi bật hơn chứ sao :))

Thế thì con trai lớp Anh thì sao? :D tớ có ý tốt mà cậu lại nghĩ thành xấu :D
Tớ thấy 02-05 xinh đấy chứ, đi với 02-05 đi

:( chị Hiền thân mến, sao lại không đi với 0205 :((
nhưng hình như tình hình hiện nay 0205 vẫn còn chưa... có ý định offline gấp. thế nên nếu các anh chị muốn tổ chức offline trước thì cứ chủ động nhá ;)
sẽ có dịp giao lưu 0205 và 0104 :x

Iem ko có ý kiến gì..Thế nào cũng xong...Mọi người thấy thế nào thì iem đành theo như thế...
Mà hình như ko toàn thấy dân tình nam là ủng hộ nhỉ??? :p

Ko đi với 02-05 đâu, tớ thích đi với khóa trên cơ, mie, mấy thằng 01-04 dê vãi đái thía hả, tớ thích đi với khóa nào nhìu con zai cơ hehehe:D:D:D:D

Cảnh cáo Tú béo và bạn Vũ L2 nhé, đừng trách tớ độc ác :p

Bạn CTH bảo mình dê trong khi bạn í thì cũng không kém, chỉ thích đi với các anh thôi :))

hờ hờ, con trai dê chứ có ai nói con gái dê bao h đâu, tớ mà tức lên thì chỉ sợ lúc đấy bạn Vũ chạy ko nổi thì tớ dê cho chết luôn :)) :))

Back
Bên trên