Tường thuật buổi offline 1

chú đừng nghe ,vậy bây giờ chú đi với TMC thì tôi đòi đi cùng thì sao

he he,xong rồi mấy người đừng hòng phá đám:D,ghét vật

Hờ hờ, đừng có thách, đã thế thì ngày nào tao cũng đi xe bus tuyến số 22 nhá , cho mày chít, hôm đấy tao đã ko thèm trêu mày rồi, bây h mày láo thì tao với Tú béo sẽ đi xe Bus ,

Tú ơi, đi tuyến số 22 nhá :D:D:D:D::D:D:D

Bọn mày ác quá,để cho anh em tự nhiên đi,mặt bọn mày thò vào là hỏng hết việc..chẹp chẹp:D

Đã thế thì ko thể tha cho mày đc, mày đi ăn mảnh thế à, phải cho anh em đi cùng chứ :)), chết mày rồi, thắng sau tao đi xe Bus số 22 đấy :D

he he,mày đi thì mặc mày chứ liên quan gì đến tao.Tao chẳng sợ cái gì cả:D

Thế à,cứ bàn đi nhé.Nhưng mà vẫn theo như kế hoạch chứ.Đỗ Việt ơi,cứ làm thế nhé;)

Tú mỡ ơi..bi giờ tôi mới hiểu tại sao hôm nay ông bỗng dưng thân thiện tử tế đi về cùng tôi...:p..hờ hờ..mà háo ra ông nói tháng sau lên đời đi ô tô đến trường là chuyện thật hả..chậc...tuyến số 22..cưòi đầy í nhị đấy nhé ;) :))

Mà hôm nay nghe Tú mỡ nói alf họp ofline lần 2 vào mùng 3-3..??? đúng ko zậy???
Sao ko thấy mọi ngưòi cho quyết định thê???Hay là Tú mỡ,ông cho tôi ăn dưa lừa hả....???

Không lừa đâu,có thể thật đấy Hà ạ,cứ chuẩn bị sẵn tinh thần đê

Đi thâu đêm đê :D , chán học lắm rồi , mk, sao cứ bắt buộc người ta phải học nhiều thế , tình hình bây h ở lớp là như shit , thích bùng thì bùng, ghi sổ ghi đầu bài thì chẳng làm đc cái gì

Ok ok, Tú béo chuẩn bị đồ dùng cần thiết và địa điểm đê :D

Nhớ là không nên ham hố mang nhiều,càng gọn càng tốt,chỉ mang những thứ cần thiết thôi Tú nhé ;)

yen tâm đi ,cứ mang tiền thôi ko cần mang gì cả dich vụ bây giời nhiều lắm

Uh mà phải nhường con Hiền chọn địa điểm chứ nhỉ.Nhừơng con gái:D

Back
Bên trên