Tường thuật buổi offline 1

Thời gian của tớ hạn hẹp nên tớ không đứng ở chân tổ chức được đâu, bạn nào có nhiều thời gian nhất và có khả năng thì lãnh trách nhiệm được không ???

É..thế rút cuộc họp offline vào ngày nào thế???
Đề nghị ko họp vào 14-2 nhé...:D

uh mọi người ơi,quyết định đi nhanh lên để mọi người còn đi chơi nhé nhưng nhất quyết là khôgn đi 14-2 đâu.

Thằng Hòa làm gì có người yêu mà cũng to mồm.

Tao không có nhưng không có nghĩa là tao không đi chơi hiểu chưa cu.hê!

Hơ, người ta đi với nhau có đôi, thế mày đi 1 mình ah

Bạn Vũ Kasim cứ làm như phải có đôi mới sống đc ấy nhỉ... từ lúc tớ sinh ra đến h, đã trải qua 17 lễ valentine 1 mình... mà có sao đâu? /:). Lần này nữa là 18 :D

À không, tớ thì cũng thế, nhưng mà thằng Hòa ý chứ.

Ê Hồng ơi,thế bác không đi với ông XXX à he he:D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Em đấm bác chít bây h? /:) đã nhìn trộm pm của ng` ta, còn định bô bô trên 4rum huh?

Đời này coi như Hòa tàn :smoking:

Ặc ặc...em xin lỗi mà,mà bác tự tiện thay đổi của em hả?Thế là hòa nhá:p:

Hồng ơi, thằng này thích gây sự với chị em mình lắm đấy, hôm nào qua L2 đánh cho nó 1 trận cho chừa đi

hie noi qau L2 mà đánh nè , khiêu chiến đó
18 năm chưa năm nào có valentine vui vẻ bùn thật mặc dù lão thánh valentine đứng trước mặt vậy mà vẫn ko đi chơi được ức thiệc

Tú hâm...Ko đi chơi thì cũng nhớ đem quà tặng tao vào nagyf 14-2 nhé..Đừng để bạn đòi quà thì ngượng lắm đấy,,,:p Tặng thì ko sao..nhưng ko tặng thì có chuyện đấy...Khủng bố ngay từ bi giờ rùi..:p :D

hà ơi thế hà muốn tặng gì nào
1 nụ hôn nồng cháy hay 1 thanh S ngọt ngào như tình yêu của tao dành cho Hà :D

Ngọt ngào như tình iu mày dnahf cho tao a'..thui thui..món đó tao sợ măm măm xong đau bụng lắm..
Còn nụ hôn cái chụt kia thì tao cũng khiếu...bi giờ dịch cúm gà tràn lan..lỡ đâu...:D
Tốt nhất là mày dẫn đàn thiên nga bọn tao(tức Hồng Ly,Oanh,Trà Ly,xả tao nữa...:p )Đi đập phá một bẫu như hôm lâu lâu rùi í..;)

Đồng í hay ko thì nói mau...Ko hội đồng quây giờ...hoho

Thế cuối cùng là ko còn 1 buổi họp nào cho 01-04 nữa à? Hay là thôi đợi đến Made in 12 gặp nhau luôn thể :p
Mà sao năm nay trường mình ít dạ hội thế nhỉ?

Thằng Tú này thích đi ăn mảnh với bạn Hà hả,không được,không được chủ nghĩa cá nhân như thế chứ!Cả Box có mỗi ban Hà xinh nhất thì mày định chiếm dụng hả.Đã đi chơi là phải đi cả,không có đi lẻ tẻ như thế đựơc đúng không mọi người!:D

Back
Bên trên