Tường thuật buổi offline 1

Hic! Tại sao lúc tớ còn ở đấy chưa về không có ai chụp ảnh???
Tiếc quá!!!

Um...trông ảnh mình chụp ở Dimah ỉu như bánh bao nhúng nước á..hic... Máy Tú mỡ đểu wa'...:(
Khổ thân Phượng..đấy là cái tội bỏ về trước..:p

Hồng ơi,mấy bài hát VN nhẹ nhàng mà ấy nói là do tớ chọn đấy..hờ hờ..vênh tí nhỉ..:p :D
Mà mod Việt 'gấu' thế...Cấm cửa luôn hả?Thế thì kiểu này dễ phải bỏ chồng con ở nhà thôi..hờ hờ...:p :D
14-2..chậc...:( :p :))

Nhìn đi nhìn lại thấy thiêu thiếu cái gì, hóa ra là.... cái mặt mình:D.
Các bác chịu có duy trì đi chơi với nhau tới tháng 12 thì em xin book trước 1 súât:D

:)) Khổ thân Tùng :)) ngồi đếm lá cho đến tháng 12....
Mà V ơi, 14/02 ở nhà chat mới ng` iu cơ :((

Hey họp vào 14-2 thì ai có ... thì mang theo đi cho mọi người trong box bình chọn luôn nhỉ?????
:D:D:Dhi`hi`hi`

he he hay day
of lan 2 la ngày để giới thiệu 1 nửa của mình với box ok

Tui đi với nhưng 14-2 thì... ko đi đâu, hôm ấy tui thích đi riêng cơ. Chuyển ngày khác đi bà con ơi

Thôi để 14-2 đứa nào ko có người yêu thì đi chung vậy, chịp chịp, ko có người yêu thì càng tốt chứ sao nữa, mấy chú lại tốn xiền rồi, anh em offline ở Star à, nhưng chơi Bowling tốn nhiều xiền lắm, chỉ sợ hôm đấy tớ hết tiền thôi :D

Hết tiền thì ngồi xem vậy,có gì đâu.............
vả lại tui cũng ko biết chơi bơling mà .Chỉ xem mọi người chơi thôi mà học tâpl
he`he`

Káim đi để mà loạn à
hahaha.......................trái tim này vẫn yêu người .

Anh em quyết định ngày họp ofline trước Tết giùm nhá..Tính đến giờ này đã là 30 Tết rùi đó...Iem ko muốn dây dưa snag năm mới đâu...:D

Gì mà máu thế để sang năm mới đi du xuân đi.Chứ bây giờ cuối năm còn vướng bận gia đình vợ con,ai mà đi được:D

Ơ ơ, cái gì ??? định họp Offline tiếp ? ngay lập tức ???
Thôi thôi cho tôi xin, để tôi nghỉ ngơi chút được không ?
Mà này, ai xung phong làm thủ quỹ chính thức đấy ? tiền thừa hôm trước hiện đứa nào đang cầm hử ??? Bòn rút tí nào là ông đến tận nhà ông đòi... >:) :D

Thủ quỹ đây, thủ quỹ đây!!!!
Đồng chí Việt ngoạc mồm ra đòi tiền thêm một lần nữa là sáng mồng một Tết tôi đến nhà ông tôi đòi tiền còn thiếu hôm đấy đấy nhá! B-) Còn tiền đâu mà đòi? Hôm đấy không những quỹ khóa của chúng ta đã hết sạch sành sanh mà bọn tôi còn phải lẳng lặng rút tiền mình ra trả thêm, bù vào cái chỗ còn thiếu. Có đến lục nhà tôi cũng chả có nữa đâu mà đòi! B-)
Tình hình sau hôm offline nó là như thế! Mình mang tiếng thủ quỹ mà cầm cái két rỗng không, muốn bòn rút cũng không được! :D

Ớ, thế à ? thế có chết không cơ chứ!!! hơ, tại các đồng chí "nẳng nặng" rút xiền từ ví mình ra mà không báo cho quan chức biết!! khà khà... :D

Năm mới rùi!!! Chúc các anh chị em khóa 01-04 nói riêng và chúc toàn thể đồng bào ta nói chung..hờ hờ...HAY ĂN CHÓNG LỚN,nhóc nào có ý định tếch đi du học thì phởn phơ nhiều vào,còn lũ nào ôn thi đại học ở VN thì tạch phát đỗ luôn nhá!!! ;)
Chúc mọi người ăn Tết vui vẻ và tất nhiên là xủng xẻng tiền lì xi..:D

Bầu thủ quỹ à ? Đây đây, có em đây. Tiền mà vào tay em thì cứ gọi là thôi rồi.

Back
Bên trên