tình yêu tuổi 16-bạn nghĩ sao?????????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: tình yêu tuổi 15-bạn nghĩ sao?????????

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Thôi chốt hạ một câu nhé: PHÙ DU THÔI!
Không hẳn đâu! Ối người sau khi chia tay rồi mới nhận ra một điều là không ai yêu mình bằng thằng bạn ở tuổi 15+ đâu. Chết vì cái "phù du" ấy mới đau đấy!

Ngô Thu Phương đã viết:
Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Không hẳn đâu! Ối người sau khi chia tay rồi mới nhận ra một điều là không ai yêu mình bằng thằng bạn ở tuổi 15+ đâu. Chết vì cái "phù du" ấy mới đau đấy!
NTP iu rùi à
bỏ anh đi mà ko 1 lời tạm biệt
:((

nếu iu mà ko mất gì+ko anh hưởng đến tương lai của bản thân thì cứ iu đi, tội gì
bản thân number 1
khinh những ai chết vì yêu
hehehe

theo tình hình iu đương của khoa 04-07 thì mình chưa thấy đôi nào có khả năng lâu dài cả, chỉ toàn thấy thích qua loa thui, ko được tính là iu :-s

Ngô Hùng Trung Đức đã viết:
theo tình hình iu đương của khoa 04-07 thì mình chưa thấy đôi nào có khả năng lâu dài cả, chỉ toàn thấy thích qua loa thui, ko được tính là iu :-s

Ôi cứ yêu, cứ thích bừa lên, chán thì bỏ, đụ xong thì bỏ, thích làm gì thì làm ý mà

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Ngô Hùng Trung Đức đã viết:

Ôi cứ yêu, cứ thích bừa lên, chán thì bỏ, đụ xong thì bỏ, thích làm gì thì làm ý mà
!!!!!! thầy cô nào mà nhìn thấy dòng này thì thằng bob đứt phựt !!!!!!!!!!!

theo mọi người, chúng ta có nên thích (chỉ là thích thôi nhé) bạn thân không? Thằng bạn tớ thì bảo là không bởi vì:
1. Nó biết hết tật xấu của mình (cái này nguy hiểm vì mình không bốc phét với nó được)
2. Khi chuyện không thành, tự nhiên ta sẽ mất đi một người bạn thân (dại chưa)
Nói chung là "KHÔNG NÊN BIẾN TÌNH BẠN THÀNH MỘT THỨ MÀ BẢN THÂN MÌNH CŨNG KHÔNG BIẾT LÀ CÁI GÌ"
Mọi người thấy đúng không ạ?

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
theo mọi người, chúng ta có nên thích (chỉ là thích thôi nhé) bạn thân không? Thằng bạn tớ thì bảo là không bởi vì:
1. Nó biết hết tật xấu của mình (cái này nguy hiểm vì mình không bốc phét với nó được)
2. Khi chuyện không thành, tự nhiên ta sẽ mất đi một người bạn thân (dại chưa)
Nói chung là "KHÔNG NÊN BIẾN TÌNH BẠN THÀNH MỘT THỨ MÀ BẢN THÂN MÌNH CŨNG KHÔNG BIẾT LÀ CÁI GÌ"
Mọi người thấy đúng không ạ?
nhưng khổ nỗi những người ngộ ra chân lí ấy vẫn ko chống lại được số phận :-? .Ai mà thoát được mới thật là tài :))

Thùy Linh biết gì về iu mà to mồm
những ai đã từng iu mới biết hương vị của nó
còn Thùy Linh...........
trẻ con biết gì mà nói

Nguyễn Hoài Nam đã viết:
Ngô Thu Phương đã viết:
Nguyễn Đức Ninh đã viết:
NTP iu rùi à
bỏ anh đi mà ko 1 lời tạm biệt
:((

nếu iu mà ko mất gì+ko anh hưởng đến tương lai của bản thân thì cứ iu đi, tội gì
bản thân number 1
khinh những ai chết vì yêu
hehehe
Mày dạo này đầu óc có vấn đề à? có cần tao xem lại não bộ của mày không? Ăn với nói, linh tinh!

Thực ra nếu cho rằng 15 tuổi yêu là sớm thì nó sẽ là sớm còn nếu coi là vừa phải thì nó sẽ rất nhẹ nhàng thôi. Nói chung phải do mình là chính...
Take it easy man!!

Chỉnh sửa lần cuối:

ê bạn Hoài Nam ơi,khi nói Thùy Linh thì nói rõ cả tên nha,tui cũng tên là Thùy Linh đó,mà bạn bảo tui trẻ con sao?hơi bị nhầm đó nha,nghe đây này,căng tai ra mà nghe hoặc căng mắt ra mà nhìn nhá:tình yêu ko chỉ có vị ngọt hay vị đắng mà nó còn là một đống các vị linh tinh,đặc biệt là tình yêu của cái tuổi ông ko ra ông ,thằng ko ra thằng này.Tình yêu là gì nhỉ?Là sự hòa hợp của hai tâm hồn,vậy tại sao có người yêu đến dăm bảy chục lần?chẳng lẽ lại có dăm bảy chục người hòa hợp về tâm hồn với minh sao?hay đó chưa phải là tình yêu????????????????????

Thế em Linh đã tha lỗi cho anh chưa? ;;) Đừng trù anh không có người yêu nhé, tội nghiệp chết! :D

trùi chân lí của tình yêu là cái gì đấy bạn Hà ui

bi gio` thi` sang tuổi 16 gòy còn đâu mừ 15 , nhưng mà 16,15 ko wan trọng, miễn đó là tình yêu thực sự là được , chẳng phải vẫn có nhưng chuyện tình từ năm 10 tuổi mà về sau vẫn thành công hay sao , ...........
cái chính là tinh yêu của mình ra sao , 1 tình yêu đẹp mang đấy màu sắc hay chỉ là sự đi xa của những cảm xúc ban đầu , đấy đấy , bi giờ là cần xác định cái đấy .............

Đỗ Việt đã viết:
Thế em Linh đã tha lỗi cho anh chưa? ;;) Đừng trù anh không có người yêu nhé, tội nghiệp chết! :D
Anh Việt yên tâm, bồ em ko dám trù anh đâu! trù anh thì em biết làm sao???? ;)

Mà tình yêu tuổi 15 cũnghay ah nha! Chỉ có điều mình chưa được thử!

Vũ Ngọc Khánh đã viết:
bi gio` thi` sang tuổi 16 gòy còn đâu mừ 15 , nhưng mà 16,15 ko wan trọng, miễn đó là tình yêu thực sự là được , chẳng phải vẫn có nhưng chuyện tình từ năm 10 tuổi mà về sau vẫn thành công hay sao , ...........
cái chính là tinh yêu của mình ra sao , 1 tình yêu đẹp mang đấy màu sắc hay chỉ là sự đi xa của những cảm xúc ban đầu , đấy đấy , bi giờ là cần xác định cái đấy .............
Bố lại xem nhiều phim Hàn Quốc quá roài .

tình yêu tuổi 15-bạn nghĩ sao?????????
15 tuổi...bé wa...yêu đương làm gì...chơi -ăn - ngủ- học hành cho sướng :p

Yêu làm gì cho đời nó khổ
sống 1 mình tẩm bổ là hơn !

Thầy Hiền nói chí lí thiệt : Giới trẻ bây giờ cực kì hời hợt trong tình yêu , chả sâu sắc gì cả , chóng tàn thoai .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên