tình yêu tuổi 16-bạn nghĩ sao?????????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: tình yêu tuổi 15-bạn nghĩ sao?????????

Kinh... bạn Còi trông thía mà kinh phết.. không nên trông mặt ( avatar) mà bắt hình dong...:D

tớ mẹt hiền nhất trường cần gì phải cẩn thận
mặc dù thỉnh thoảng tớ hay có ý xấu

bây h tao thấy bọn nó bằng tuổi tao mà người yêu ,người đương lung tung như thế là ko được,phải ngoan như tao đây này:D.Đùa tí chứ ,chủ yếu là tao chưa có kinh nghiệm,nhưng tao thấy tình yêu tuổi 15+ có cái hay hay,nhưng mà bọn mày nói cứ như kiểu 15 tuổi rồi mới yêu ấy,có mà bọn mày yêu từ hồi lớp 8,9 hết cả roài:))

****** mie
1,5 ngày rồi chưa vuốt gel

Oái... có cần vào đây mà làm dáng không???.. Mà Hà kinh nhẩy??? Nói như ta đây tốt lắm ý..:p

mie 1,5 ngày không đánh răng, 2 ngày không tắm, v..v..v khổ quá bà con ơi

uầy , 15 tuổi chỉ toàn lo chơi chứ đã iu đương j` - nếu có cũng chỉ là thích thôi !!!

Thì nói thì là nói thía chứ thực ra thì chúng ta vẫn chia thể biết được tình yêu đích thực là gì đâu.... Cứ sống cho vui vẻ đi.. Lo làm gì cho đời nó khổ...

Cho hỏi lại PHẦN NGƯỜI là gì còn PHẦN CON là gì?

Ếch thế , "ở đây , ta có thể thấy cô GDCD đã đưa ra một lời khuyên vô cùng sâu sắc và thấm thía .Phần con có nghĩa là ám chỉ trái tim(nghĩa là cái nhỏ ) , phần người là chỉ về đầu óc (nghĩa là cái cơ bản , ý thức hình thành nên con người ) .Chúng ta không được để trái tim lấn át đầu óc cũng như nàng Mị Châu vì tình yêu mù quáng đã khiến nước mất nhà tan ..."đại loại là như thế , không biết đúng ko ...

Tình yêu tuổi 15 à...chẹp chẹp......rất hấp dẫn đấy.

Ai thích iu thì cứ iu, nhưng càng lớn mới càng thấy được đâu là tình cảm chân thật của mình .....................

ui cái vấn đề này hum nọ đc bà văn cho thảo luận!!!
Nói chung là t/c ở tuổi này ko ai gọi là t/y ! nó chỉ là cảm giác mới lạ về kẻ khác giới bằng những thứ t/c bị hỉu nhấm! nhưng nó cũng hay đấy chứ, có thì cũng zuizui vì sẽ đc tặng quà , sẽ đc yêu thương, sẽ đc quan tâm , sẽ cảm thấy thất vọng tràn trề khhi không còn thích nhua nữa......vấn đề đấy nên quan tâm.

Hoàn toàn tán thành ý kiến của Trung Đức , tóm lại tình yêu 15+ làm cuộc sống thêm ý nghĩa .

Cũng một phần thôi , có đầy những đôi yêu nhau , theo kiểu tình yêu tuổi 15 như thế , 1 ,2 tháng chán rồi thôi , thì chẳng nói làm gì , ai đời , có đôi yêu nhau được hơn 2 năm (tính đến năm ngoái , thế mà chuyển trường xong thì dũ cùng trường mà vẫn chia tay , đại loại như la : " chúng ta chia tay " , " ừ thì chia tay thì chia tay " -> nghe như chuyện đùa , nói tóm lại , tình yêu tuổi 1 5 ít khi là tình yêu đích thực .

Nhưng mà iu nhau lúc 15 ngại lắm,cứ phải kiềm chế không được xịch nhuôn.

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Nhưng mà iu nhau lúc 15 ngại lắm,cứ phải kiềm chế không được xịch nhuôn.
:)) =D> , nói nhỏ thôi không anh em hết đường làm ăn . Thực ra tuổi này chưa nên nghĩ đến cái tư tưởng xịch của bác Ninh , cứ tập làm quen với tình yêu thôi .

Mà cái tuổi đấy là tuổi ngớ ngẩn lắm , bị bao áp lực này như là :thi tốt nghiệp cuối cấp , gia đình , bạn bè , thần tượng .... Thích nhau chưa hẳn là yêu , ít ra phải đến đại học mới biết thế nào là yêu thực sự , nhưng mờ bây giờ thấy nhiều đôi yêu nhau thổ lộ tình cảm mãnh liệt đến phát SHOCK !

Toàn dân nhiễm phim Hàn Quốc nặng , nhưng mà tình cảm kiểu này bền làm sao được , cứ 2 tháng chán ngay , đôi nào lâu thì cũng không mặn mà gì .

Bác ninh có vẻ nhiều kinh nghiệm nên mới nói mạnh mổm thế chứ ...mà em cũng chẳng lạ gì bác ..từ hồi cấp hai đã "thế" rồi bác nhẩy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên