tình yêu tuổi 16-bạn nghĩ sao?????????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thế mấy ng` đang nói gì đây, nói thế mà chịu được à... mỗi ng` chịu khó mất 1 điểm hay xóa bài đi, cho chọn!!
2 Phương: tớ nghĩ là yêu kiểu daily có vẻ thú vị đấy ;;)

Nói thế à sao Vân Anh,mà tớ nói thế là ám chỉ mấy người nào đó đấy chứ!!!!:D:D
Đương sự bỏ quá cho.................:)

Hơ, ko hiểu bao nhiu bài mình post cứ biến đâu hết rùi nhỉ?????
U`, to' cung ho*i nong' wa' tha.t, nhg mo` ca^u the' hong? het' ca topic :(

Ừm,ngoài lề tí:tớ tưởng số bài của Thư lên đến 3000 rồi????
Chủ đề:Thư hơi bị kinh nghiệm đấy!!!!:D

To Thư: Tớ rất tiếc phải nói với cậu là sau khi cậu post bài thì đã có người chat nhảm rồi. :D

ví dụ điển hình là 2 bài trên và bài của tui:))

ừm, chẳng wa vì tớ có chút chiện, nên ko lên mạng suốt thời gian đấy.... chán, đâm ra bài chỉ có từng này....
còn tớ kinh nghiệm cái gì thì ko hiểu :-?
còn VA và Hiếu, tớ vẫn còn đang nhân nhượng, thêm nữa là ko ổn đâu [-x

Thế này cho đơn giản, tớ nói 1 câu kết thúc cho cái box này rồi mod lock luôn, chat nhiều quá, đọc nhàm, mấy bài đầu thì còn hay, chứ sau này toàn chat nhảm.
Tuổi 16(hay 15, 17 gì cũng được), ở thời đại này, không ai gọi là tình yêu, chỉ gọi đó là 1 tình cảm đặc biệt, khác với tình bạn, nhưng chưa phải là tình yêu.
Cái tình cảm ấy ở tuổi này thì khó có thể tránh khỏi,nhưng 90% là nó chẳng dẫn đến đâu cả.
Nói chung, các cậu nên lưu ý 1 điều, tránh được thì tránh, đỡ đau đầu, phiền hà, lớp 11 rồi, chỉ còn 1 năm nữa thôi rồi là thi đại học.Những ai tham vọng hơn thì còn nhiều học bổng trước mắt,còn kì thi, EI, toelf, SAT,ACT... còn bao việc phải làm, tại sao cứ phí thời gian vào những việc mình đã biết là sẽ chẳng đi đên đâu?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên